ભાઈ એ બહેન થી કર્યા લગ્ન, બન્ને ને આ હાલ માં દેખીને ઘરવાળા રહી ગયા હેરાન

  • Story

ઉત્તર પ્રદેશ ના લખીમપુર ખીરી માં રહેવા વાળા એક યુવક-યુવતી ના લગ્ન ચર્ચા નો વિષય બનેલ છે. કારણ છે કે બન્ને ના વચ્ચે ભાઈ બહેન નો સંબંધ. બન્ને એ ઘરવાળા ને જણાવ્યા વગર મંદિર માં લગ્ન કરી લીધા. પરિજનો ને જયારે આ વાત ખબર પડી તો તે હેરાન રહી ગયા. ગામ માં આગ ની જેમ આ ખબર ફેલાઈ ગઈ. ગ્રામીણો નું કહેવું છે કે તે પોતાને શર્મસાર અનુભવ કરી રહ્યા છે.

ભાઈ-બહેન એ મંદિર માં કર્યા લગ્ન

લખીમપુર ખીરી માં એક ગામ છે બૌધિ ખુર્દ. અહીં રહેવા વાળા સગા ભાઈ બહેન ને એકબીજા થી પ્રેમ થઇ ગયો. ઘરવાળા એ બન્ને ના આ સંબંધ ની ભનક સુધી ના લાગી. લગભગ આઠ દિવસ પહેલા યુવક પોતાની બહેન ની સાથે ચુપચાપ ઘર થી નીકળી ગયા અને લખનઉ જઈને મંદિર માં લગ્ન કરી લીધા. પાંચ દિવસ પહેલા જયારે તે બન્ને એકસાથે ઘરે પાછા ફર્યા તો પરિજન તેમને દેખીને હેરાન રહી ગયા. યુવતી ની માંગ માં સિંદુર અને પગ માં બીછીયા હતા. ભાઈ-બહેન એ જણાવ્યું કે તેમને એકબીજા થી જ લગ્ન કરી લીધા છે.

પરિજનો ના ઉડ્યા હોશ, બહેન ની સાથે ભાગ્યો ભાઈ

પરિજન બન્ને ની આ હરકત પર આગ બબુલા થઇ ગયા. બન્ને ને અલગ કરવાની કોશિશ કરી તો સાથે જીવવા મરવાની કસમો ખાતા બન્ને વીતેલ શનિવાર એ ઘર થી ભાગી નીકળ્યા. બન્ને બસ થી શાહજહાંપુર પહોંચ્યા. ત્યાં થી ટ્રેન પકડવા માટે સ્ટેશન પહોંચ્યા તો જીઆરપી ને તે બન્ને ને દેખીને કંઇક શક થયો.

પોલીસ એ પકડ્યા

તલાશી ના દરમિયાન યુવક ના ખિસ્સા થી સલ્ફાસ મળ્યો. સખ્તી થી પુછતાછ કરવા પર બન્ને એ અસલીયત જણાવી દીધી. તેના પછી જીઆરપી એ મોહમ્મદી થાના પોલીસ ને સુચના આપી. ત્યાં થી પોલીસ બન્ને ને સાથે લઈને આવી. છોકરી ને પિતા ની સુપુર્દગી માં આપ્યા પછી યુવક નું શાંતી ભંગ માં ચલણ કરી દેવામાં આવ્યું. મંગળવાર એ યુવક ને કોર્ટ માં રજુ કરવામાં આવ્યો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *