વાયરલ થયું રણબીર અને આલિયા ના લગ્ન નું વેડિંગ કાર્ડ, શું સાચે થવાના છે 22 જાન્યુઆરી એ લગ્ન

રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ બન્ને જ બોલીવુડ ની પ્રખ્યાત હસ્તીઓ છે. પાછળ ના ઘણા દિવસો થી રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ ના પ્રેમ ની ખબરો આવી રહી છે. આ બન્ને નો પ્રેમ હવે કોઈ થી પણ છુપાયેલ નથી અને રણબીર અને આલિયા ઘણા લાંબા સમય થી રીલેશનશીપ માં છે. ભલે જ આજ સુધી રણબીર અને આલિયા એ પોતાના સંબંધ ની સચ્ચાઈ ના વિષે લોકો ને કંઈ નથી જણાવ્યું, પણ તેમને ક્યારેય પણ પોતાના સંબંધ ને લોકો થી છુપાવ્યો પણ નથી. પણ હમેશા સોશિયલ મીડિયા પર રણબીર અને આલિયા ના લગ્ન ને લઈને જુઠ્ઠી ખબરો વાયરલ થતી રહે છે. કેટલાક દિવસો પહેલા સોશિયલ મીડિયા પર આ ખબર વાયરલ થઇ રહી હતી કે આલિયા એ મનીષ મલ્હોત્રા થી પોતાના લગ્ન નો લેંઘો ડીઝાઈન કરાવ્યો છે. જે બિલકુલ જુઠ્ઠી ખબર હતી.

કેટલાક સમય પહેલા સોશિયલ મીડિયા પર એક ફોટો વાયરલ થઇ રહ્યો હતો જેમાં રણબીર અને આલિયા એકબીજા ના ગળા માં વરમાળા નાંખતા નજર આવી રહ્યા હતા. આજકાલ વ્હોટ્સએપ ગ્રુપ માં રણબીર અને આલિયા ના લગ્ન નું કાર્ડ બહુ તેજી થી વાયરલ થઇ રહ્યું છે. લગ્ન નું કાર્ડ દેખીને લોકો ના મન માં આ સવાલ ઉઠી રહ્યો છે કે છેવટે રણબીર કપૂર અને આલીયા ભટ્ટ ના લગ્ન ક્યારે અને ક્યાં થવાના છે? શું સાચે રણબીર અને આલિયા 2020 માં 22 જાન્યુઆરી એ લગ્ન કરવાના છે? શું સાચે બન્ને ના લગ્ન જોધપુર ના ઉમ્મેદ ભવન માં થવાના છે?

સોમવાર રાત્રે વ્હાટ્સએપ ગ્રુપ માં રણબીર અને આલિયા નું વેડિંગ કાર્ડ નો ફોટો ફરી રહી છે, પણ કદાચ તમને ખબર નહિ કે રણબીર અને આલિયા ની વેડિંગ કાર્ડ નો ફોટો પૂરી રીતે નકલી અને ફોટોશોપ્ડ છે. રણબીર અને આલિયા ની વેડિંગ કાર્ડ માં ઈંગ્લીશ માં આલિયા ના પિતા નું નામ મુકેશ ભટ્ટ લખ્યું છે.

આ વાત બધા જાણે છે કે આલિયા ભટ્ટ મહેશ ભટ્ટ અને સોની રાજદન ની દીકરી છે અને મુકેશ ભટ્ટ તેમના ચચા નું નામ છે. ઈંગ્લીશ માં લખેલ આલિયા ના નામ ની સ્પેલિંગ પણ ખોટો લખ્યો છે પોતે આલિયા ઈંગ્લીશ માં પોતાના નામ ની સ્પેલિંગ AILA લખે છે. તેના સિવાય આ લગ્ન ના કાર્ડ ની ક્વોલીટી દેખીને તમે સમજી શકો છો કે આ લગ્ન નું કાર્ડ પૂરી રીતે નકલી છે. તેના સિવાય અમે તમને જણાવી દઈએ કે આલિયા ભટ્ટ એ આ કાર્ડ પર પોતાનું રીએક્શન પણ આપી દીધું છે. આલિયા કેટલાક દિવસો પહેલા એરપોર્ટ પર નજર આવી હતી.

આ દરમિયાન આલિયા થી કાર્ડ ના વિષે સવાલ પૂછવામાં આવ્યા કે જેના પર આલિયા એ કંઈ ના કહીને ફક્ત હસીને જવાબ આપ્યો. જે પણ વ્યક્તિ એ રણબીર અને આલિયા ના કાર્ડ ને બનાવવાનું કામ કર્યું છે તેને પોતે પણ નહિ ખબર હોય કે તેને કાર્ડ બનાવતા સમયે કેટલી બધી ભૂલો કરી છે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતી આ જુઠ્ઠી ખબરો ને દેખીને એવું જ લાગે છે કે બધા લોકો રણબીર અને આલિયા ને બહુ જલ્દી લગ્ન ના બંધન માં બંધાતા દેખવા ઈચ્છે છે. તમને જણાવી દઈએ કે બન્ને એકબીજા ને ઘણા સમય થી ડેટ કરી રહ્યા છે અને બન્ને હંમેશા એક સાથે પણ નજર આવે છે. હમણાં માં એક ફોટા માં રણબીર અને આલિયા ની સાથે નીતુ સિંહ પણ નજર આવી હતી.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *