દિવાળી થી પહેલા Jio ની ધમાકેદાર ઓફર, ફક્ત 699 રૂપિયા માં ખરીદો ફોન

રિલાયન્સ જીયો એ દિવાળી થી પહેલા ગ્રાહકો ને એક ધમાકેદાર ઓફર આપી છે. દિવાળી માટે કંપની એ જીયો ફોન ની કિંમત ને ઘટાડીને માત્ર 699 રૂપિયા કરી દીધી છે. આ જીયો ની તરફ થી દિવાળી પર ગ્રાહકો ને આપેલ સૌથી ખાસ ભેટ છે. જીયો ફોન ને જુલાઈ 2017 માં 1500 રૂપિયા માં લોન્ચ કરવામાં આવ્યો હતો. તેના પછી વીતેલ મહિને કંપની એ એક્સચેન્જ ઓફર શરુ કરી. તેના તહત આ ફોન 501 રૂપિયા મળી રહ્યો હતો. પરંતુ હવે દિવાળી પર એક વખત ફરી થી આ ફોન નવી ઓફર ની સાથે માર્કેટ માં આવ્યો છે.

‘જીયો ફોન દિવાળી 2019 ઓફર માં ફોન ની કિંમત 699 રૂપિયા રાખવામાં આવી છે. રિલાયન્સ જીયો ની તરફ થી જીયો ફોન ને ચાર્જ કરવા પર ગ્રાહકો ને 700 રૂપિયા નો ફાયદો થશે. આ ફોન ની સાથે રીચાર્જ ના પણ સારી ઓફર આપવામાં આવી છે. તેમાં જો તમે 800V રૂપિયા આપો છો તો જીયો ફોન ની સાથે એક મહિના નો વધારે ડેટા પણ મળશે. જયારે 1000V રૂપિયા આપવા પર 3V મહિના નો ડેટા મળશે.

જીયો ફોન ની ખાસિયત ની વાત કરીએ તો સિંગલ સીમ જીયોફોન માં 2.4ઇંચ નું કયુંડબ્લ્યુવીજીએ (240*320 પીક્સલ) ડિસ્પ્લે છે. તેમાં 1.2 ગીગાહર્ટઝ સ્પ્રેડટ્રમ SPRD 9820A/QC8905 ડ્યુઅલ કોર પ્રોસેસર નો ઉપયોગ થયો છે. માલી-400 જીપીયું ઇન્ટીગ્રેટેડ છે. સાથે હાજર છે 512 એમબી રેમ. ઇનબિલ્ટ સ્ટોરેજ 4 જીબી છે અને તમે 128V જીબી સુધી નું માઈક્રોએસડી કાર્ડ ઉપયોગ કરી શકશો.

તેના સિવાય બેક સાઈડ માં 2 મેગાપીક્સલ નો કેમેરા છે. ફ્રન્ટ પેનલ પર વીજીએ કેમેરા છે. જીયો ફોન ની બેટરી 2000 એમએએચ ની છે. પરંતુ આ ફોન ના હિસાબ થી ઘણું બરાબર છે. કનેક્ટિવિટી ફીચર માં 4જી વીઓએલટીઈ, બ્લુટુથ વી 4.1, વાઈ-ફાઈ, એનએફસી, એફએમ રેડિયો, જીપીએસ અને યુએસબી 2.0 સપોર્ટ સામેલ છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *