સપના ચૌધરી એ ફેંસ ને શીખવાડી હરિયાણવી, વાયરલ થયો વિડીયો

સોશિયલ મીડિયા પર સતત છવાયેલ રહેવા વાળી હરિયાણવી ગાયિકા સપના ચૌધરી નો એક વિડીયો આ દિવસો ખુબ વાયરલ થઇ રહ્યો છે. આ વિડીયો ને સપના ચૌધરી એ પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ થી શેયર કર્યો છે. સપના પોતાના અલગ અલગ એકટીવીટી ના કારણે ફેમસ રહે છે. ક્યારેક ગાઈને તો ક્યારેક નાચીને, તો ક્યારેક બીગ બોસ કંટેસ્ટંટ ના રૂપ માં, તો ક્યારેક ભાજપા જોઈન કરીને સોશિયલ મીડિયા પર હંમેશા છવાયેલ રહે છે. સપના ચૌધરી હરિયાણા ની છે અને હમણા માં આવેલ વિડીયો માં સપના હરિયાણવી શબ્દ નો અર્થ શીખવતી નજર આવી રહી છે.

વિડીયો માં સપના હરિયાણવી શીખવી રહી છે, આ એક પ્રકારનો હરિયાણવી શબ્દો નો ડીક્ષનરી વિડીયો છે. સપના કહી રહી છે કે લોકો ને હંમેશા હરિયાણવી શબ્દો નો અર્થ ખબર નથી હોતો, એવા શબ્દો થી રૂબરૂ કરાવવા માટે સપના એ હરિયાણવી ડીક્ષનરી નો વિડીયો શેયર કર્યો છે.

હરિયાણા ની ક્વીન કહેવાવા વાળી સપના ચૌધરી નો નવો વિડીયો સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. સપના ની ફેન ફોલોઈંગ બહુ જ વધારે છે. તેથી તેમનો દરેક વિડીયો એમ જ ખુબ વાયરલ થઇ જાય છે. સોશિયલ મીડિયા પર ઘણો એક્ટીવ રહેવા વાળી સપના પોતાના ફેંસ માટે ડાન્સિંગ વિડીયો શેયર કરતી રહે છે. તેના સિવાય આજકાલ તે ટીકટોક એપ પર પણ ઘણા ફની વિડીયો બનાવે છે. ટીકટોક થી પણ સપના પોતાના ફેંસ માં ઘણી ફેમસ છે. પરંતુ હમણાં માં આવેલ એક વિડીયો માં સપના ચૌધરી હરિયાણવી ભણાવતી નજર આવી રહી છે.

આ વિડીયો માં તેમને એક હરિયાણવી શબ્દ ધબ્બણ ને સમજાવ્યો છે. તેમને કહ્યું કે છોકરા ધબ્બણ શબ્દ ને ખોટી જગ્યા યુઝ કરે છે, જયારે આ શબ્દ નો સાચો અર્થ મિત્ર થાય છે. જેમ મને તમે પોતાના મિત્ર કહી શકો છો.

વિડીયો માં સપના કહે છે કે આજ નો અમારો શબ્દ છે ધબ્બણ. ધબ્બણ નો અર્થ થાય છે મિત્ર. જેવું હું તમે બધા લોકો ની ધબ્બણ છું. વિડીયો ની વચ્ચે એક માણસ કહે છે કે તેની પરિભાષા જણાવો. સપના કહે છે, પરિભાષા જ નહિ, પરિભાષા ની સાથે સાથે ઉદાહરણ પણ સમજશો. તેમને કહ્યું કે હરિયાણવી એટલા પણ ગાંડા નથી હોતા ભાઈ. વિડીયો ને પોસ્ટ કરતા સપના ચૌધરી એ લખ્યું, “રામ રામ ઇન્ડિયા, હરિયાણવી લોકો ની અવાજ ને,અમારા એન્ડી ઢંગ ને હવે દુનિયા દુનિયા માં બોલાવવો છે. પ્રસ્તુત છે હરિયાણવી ડીક્ષનરી. દેખો. ઠોકો કોમેન્ટ. મારો સીટી. પહેલો શબ્દ છે: ધબ્બણ.

સોશિયલ મીડિયા માં હંમેશા ચર્ચા મેળવવા વાળી સપના ચૌધરી નો હમણાં માં સૌથી બોલ્ડ લુક સામે આવ્યો છે. આ નવા ફોટા  સોશિયલ મીડિયા ના દ્વારા સામે આવ્યા છે. આ  ફોટા માં સપના ચૌધરી એ બ્લેક કલર નું ટ્રાન્સપરેન્ટ ટોપ પહેરેલ હતું અને ડેનીમ શોર્ટ્સ કેરી કર્યું હતું. તેના સિવાય બ્લેક કલર ના ચશ્માં સપના પર ઘણા શૂટ કરી રહ્યા હતા. જણાવી દિએ કે સપના બીગ બોસ માં કંટેસ્ટંટ બનવા અને ભાજપા જોઈન કર્યા પછી ઘણી ફેમસ થઇ ચુકી છે. હવે તેમના લીવીંગ સ્ટાઈલ અને લુક માં પણ પહેલા થી ઘણો બદલાવ આવી ચુક્યો છે. આજકાલ સપના ડાન્સિંગ ના સિવાય ટીક ટોક એપ પર ફની એક્ટિંગ કરતા પણ નજર આવે છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *