Gujarati TimesLatest News Updates

આ 3 રીતો થી લો પતિ ની વફાદારી નો ટેસ્ટ, જાણો કેટલો સાચો છે તેનો પ્રેમ

પરિણીત લાઈફ માં એકબીજા નો ભરોસો અને વફાદારી થવાનું બહુ જરૂરી હોય છે. હા ઘણી વખત મેરીડ લાઈફ માં આ બન્ને જ વસ્તુઓ નબળી પડવા લાગે છે. કેટલાક મામલાઓ માં તો પત્ની ને આ સુધી અંદાજો નથી હોતો કે તેનો પતિ તેનાથી સાચો પ્રેમ કરે પણ છે કે નહિ. આ વાત કોઈ થી છુપાયેલ નથી કે મર્દ સ્ત્રીઓ ના મુકાબલે વધારે ફલર્ટ કરે છે. તેમની પરાયી સ્ત્રી પર નજરો વધારે હોય છે. એટલે જો તેમને તક મળે તો તે પરિણીત હોવા છતાં કોઈ બીજી સ્ત્રી થી ચક્કર ચલાવવા અથવા ફલર્ટ કરાવવાની તક નથી છોડતા. અમે આ નથી કહી રહ્યા કે બધા પતિ એવા જ હોય છે પણ કેટલાક તો આ નેચર વાળા જરૂર હોય છે. એવામાં જો તમને પોતાના પતિ ની વફાદારી જાણવાની છે તો તમે બિલકુલ બરાબર જગ્યાએ આવ્યા છો. આજે અમે તમને કેટલાક એવા ખાસ રીતો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમના દ્વારા તમે પોતાના પતિ ના ઉપર વફાદારી નો ટેસ્ટ કરી શકે છે. તેનાથી તમને અંદાજો લાગી જશે કે જો તક મળે તો તમારો હસબન્ડ તમને ભવિષ્ય માં ધોખો આપી શકે છે કે નહિ.

પહેલી રીત-સુંદર મિત્ર ના પાછળ લગાવો

પોતાના પતિ ની નિયત અને વફાદારી ચેક કરવા માટે તમે પોતાના કોઈ સુંદર મિત્ર ની મદદ લઇ શકે છે. પોતાનું તેનું ઇન્ટ્રોડક્શન પોતાના પતિ થી કરાવી દો. તેના પછી તે બન્ને ને વાતચીત માટે એકલા છોડી દો. પોતાની મિત્ર ને બોલો કે તે તમારા પતિ ને સારી રીતે નોટીસ કરે. પછી થી તમને જણાવો કે તે તેની સાથે કેટલું ફલર્ટ કરી રહ્યા હતા. તમારી મિત્ર પણ પતિ ની પ્રશંસા કરી આ જાણી શકે છે કે તે આ વાત પર લપસે છે કે નહિ.

બીજી રીત- નકલી આઈડી થી મેસેજ

જો તમે આ ટેસ્ટ માં પોતાના કોઈ મિત્ર ને સામેલ નથી કરવા ઇચ્છતી તો આ પણ થઇ શકે છે કે તમે પોતાની સોશિયલ મીડિયા પર એક નકલી આઈડી બનાવી લો અને પછી પતી ને કેટલાક રોમેન્ટિક મેસેજ કરો. ફેસબુક અથવા વ્હાટ્સએપ પર તમે તેમની સાથે કોઈ બીજી છોકરી બનીને ફલર્ટ પણ કરી શકો છો. ભલે તે અવાજ બદલીને વાતચીત પણ કરી શકો છો. આ પ્રકારે તમે પ્રાઈવેટ રીતે આ જાણી જશો કે તમારો પતિ તમારા થી કેટલો સાચો પ્રેમ કરે છે અને ગેર મહિલા માટે તમને વિશ્વાસઘાત આપશે કે નહિ.

ત્રીજી રીત- જાસુસી

તમે કેટલાક દિવસ માટે પિયર ચાલ્યા જાય. તેના પછી પતિ ના પાછળ અથવા તો કોઈ જાસુસ છોડી દે અથવા પોતે જ તેની જાસુસી કરે. તે ક્યાં જાય છે, કોનાથી મળે છે, શું વાતો કરે છે આ બધું દેખો. ઘણી વખત પતિ પત્ની ની ગેરહાજરી માં પોતાનો અસલી ચહેરા દેખાય છે.

આ આ હતા તે ત્રણ રીતો જેમના માધ્યમ થી તમે પોતાના પતિ ની વફાદારી ચેક કરી શકો છો. તેમ તો જો તમારો પતિ તમને વિશ્વાસઘાત આપતા દેખાઈ આવે તો તેને પહેલા પ્રેમ થી અને લોજીક ની સાથે આ વાત જરૂર સમજો કે પરિણીત જિંદગી માં ભરોસો અને વફાદારી કેટલી મહત્વ રાખે છે. તેમ તો જો તમને લાગે છે કે આ ટીપ્સ ની જરૂરત બીજા ને પણ છે તો તેમની સાથે આ પોસ્ટ જરૂર શેયર કરો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *