Gujarati TimesLatest News Updates

ઓછી ઉંમર ની આ ટીવી અભિનેત્રીઓ છે કરોડો ની માલકિન, એક તો બનવા જઈ રહી છે બોલીવુડ ની હિરોઈન

ટીવી જગત ની અભિનેત્રીઓ કોઈ પણ મામલા માં બોલીવુડ એક્ટ્રેસેસ થી ઓછી નથી. ભલે વાત એક્ટિંગ ની હોય, ગ્લેમરસ ફિગર ની હોય અથવા પછી જોરદાર કમાણી કરી હોય, ટીવી અભિનેત્રીઓ દરેક મામલા માં તેમના બરાબર છે. ટીવી માં કામ કરવા વાળી હિરોઈનો ને ઘરેલું સમજવામાં આવતા હતા, પરંતુ સમય ની સાથે તેમાં મોટો બદલાવ આવ્યો છે. હવે આ ટીવી સ્ટાર ના ફક્ત નાના પડદા પર બોલ્ડ અવતાર માં નજર આવે છે પરંતુ પોતાની એક્ટિંગ ની સારી રકમ પણ વસુલે છે. તમને જાણીને હેરાની થશે કે તેમાંથી કેટલી એક્ટ્રેસેસ ની ઉંમર અત્યારે ઘણી નાની છે, પરંતુ તેમનું બેંક બેલેન્સ તેમની ઉંમર થી પણ મોટો છે. તમને જણાવીએ એવી જ એક્ટ્રેસેસ ના વિષે જે નાની ઉંમર માં જ કરોડપતિ બની ચુકી છે.

સનાયા ઈરાની

સનાયા નાના પડદા નો મશહુર ચહેરો છે અને ચુલબુલી અદાઓ થી બધાનું દિલ પણ લુટી લે છે. સનાયા ને ટીવી શો મળ્યા જ્યારે હમ તુમ માં ગુંજન ના રોલ માટે અને ટીવી શો ઇસ પ્યાર કો ક્યાં નામ દુ ની ખુશી કુમારી ગુપ્તા ના રોલ માટે ઘણી પસંદ કરવામાં આવી. સનાયા ની મુસ્કાન બહુ પ્રેમાળ છે અને પોતાની એક્ટિંગ ના હુનર થી તેમને એક ઉંચો મુકામ મેળવ્યો છે. સનાયા લગભગ 33 કરોડ રૂપિયા ની માલકિન છે.

જેનીફર વિંગેટ

માયા નો કિરદાર ઘર ઘર માં પોતાની ઓળખાણ બનાવવા વાળી જેનીફર વિંગેટ ટીવી જગત ની સૌથી મોંઘી અભિનેત્રીઓ માંથી એક માનવામાં આવે છે. જેનીફર એ ઘણા બધા રોલ કર્યા જેમાં તેમનો દિલ મિલ ગયે માં નિભાવેલ રીદ્ધીમાં નો કિરદાર લોકો ને ઘણો પસંદ આવ્યો હતો. તેના સિવાય જેનીફર એ કસૌટી જિંદગી કી માં સ્નેહા નો રોલ કરીને ઘણી ચર્ચા મેળવી હતી. હા જેનીફર એ સૌથી વધારે પ્રસિદ્ધિ માયા માં ગ્રે શેડ નો કિરદાર નિભાવી શકી. જેનીફર સૌથી વધારે ચર્ચા માં ત્યારે આવી જ્યારે કરણ સિંહ ગ્રોવર એ તેમને છૂટાછેડા આપીને બિપાશા થી લગ્ન કરી લીધા. આ બધી વસ્તુઓ ના વચ્ચે પણ જેનીફર મજબુતી થી ઉભી રહી અને બહુ નાની ઉંમર માં જ તે 20 કરોડ ની માલકિન બની ચુકી છે.

નિયા શર્મા

ટીવી જગત ની સૌથી બોલ્ડ અને બિન્દાસ અભિનેત્રીઓ માંથી કોઈ નું નામ સામે આવે છે તો તે છે નિયા શર્મા. નિયા ની ઉંમર કંઇક વધારે નથી, પરંતુ તે 22 કરોડ ની માલકિન છે. નિયા એક હજારો માં મેરી બહેના હે ટીવી શો થી મશહુર થઇ અને વેબ સીરીઝ માં પણ કામ કર્યું છે. નિયા જમાઈ રાજા અને ઈશ્ક માં મરજાવા જેવા પોપુલર શો નો પણ ભાગ રહ્યો છે. 2017 માં નિયા નું નામ ટોપ 50 સેક્સીએસ્ટ એશિયન વુમન માં બીજા નંબર પર હતી. બહુ જ નાની ઉંમર માં નિયા એ બહુ શોહરત કમાઈ લીધી.

હીના ખાન

યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હે માં અક્ષરા નો રોલ નિભાવીને ઘર ઘર ફેમસ થઇ હીના ખાન પણ કરોડો ની સંપત્તિ ની માલકિન છે. હીના ખાન ના પાસે 30 કરોડ ની સંપત્તિ છે. અક્ષરા ના રોલ પછી થી હીના ની ઈમેજ બહુ વાળી બની ગઈ હતી જેને તેમને બીગ બોસ ના ઘર માં તોડી. આ રીયાલીટી શો માં હીના એ શિલ્પા શિંદે ને જોરદાર ટક્કર આપી હતી. તેના પછી થી હીના ફેમસ ટીવી શો કસૌટી જિંદગી કી 2 માં આઇકોનિક ક્મૌલીકા નો રોલ નિભાવીને પણ પોતાના ફેન બેસ વધાર્યો. હમણાં હીના બોલીવુડ નો રુખ કરી ચુકી છે અને જલ્દી જ કોઈ મોટી ફિલ્મ માં નજર આવશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags: ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *