દીપિકા માટે રણવીર એ આપી આટલી મોટી કુરબાની, ચૂકવી રહ્યા છે લાખો રૂપિયા

બોલીવુડ ની સૌથી સુપરહિટ જોડી રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણ એક વખત ફરી ચર્ચા માં છે. અને આ વખતે બન્ને ના ચર્ચા માં આવવાનું કારણ પણ બહુ મજેદાર છે. કોઈ ફિલ્મ માં કામ કરવાને લઈને અથવા કોઈ આપસી મામલાઓ ના કારણે ચર્ચા માં નથી પરંતુ એક ફ્લેટ ને લઈને ચર્ચા માં બનેલ છે. તમને જણાવી દઈએ કે દીપિકા નું ઘર મુંબઈ ના પ્રભાદેવી માં બ્યુમોંડ ટાવર માં છે. જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે બ્યુમોંડ ટાવર 33 માળ નું ઊંચું બિલ્ડીંગ છે. આ 33 માળ ના બિલ્ડીંગ માં 26માં ફ્લોર દીપિકા નો છે. અને તેમના પતિ રણવીર સિંહ એ આ બિલ્ડીંગ માં 14 માં માળ પર એક ખરીદ્યું છે. તો આવો જાણીએ કે પૂરો મામલો શું છે.

તમને જણાવી દઈએ કે રણવીર સિંહ એ આ પૂરું ઘર ફક્ત 3 વર્ષ માટે ભાડા પર લીધું છે. હવે દેખવાનું એ થશે કે શું રણવીર અને દીપિકા અલગ અલગ ઘર માં રહેશે? રણવીર સિંહ આ ઘર માટે પહેલા બે વર્ષ 7 લાખ રૂપિયા 25 રૂપિયા પ્રતિમાસ ના દર થી ભાડું આપશે તો આગળ ના વર્ષે એટલે ત્રીજા વર્ષે 7 લાખ 97 હજાર રૂપિયા ભાડું આપશે. એટલે ત્રીજા વર્ષ માં રણવીર ને લગભગ 8 લાખ રૂપિયા પ્રતિમાસ ભાડું આપવું પડશે.

બોલીવુડ ના મોસ્ટ એનર્જેટિક એક્ટર અને પોતાના જોરદાર એક્ટિંગ થી દર્શકો નું દિલ જીતવા વાળા રણવીર આ ઘર માં પોતાના માતા પિતા ને પણ સાથે રાખશે. એવી ખબર આવી રહી છે કે આ એપાર્ટમેન્ટ માં રણવીર ના માતા પિતા પણ રહેશે. એવું તેથી પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે કારણકે આ ઘર નું ભાડું રજીસ્ટ્રેશન રણવીર સિંહ ના પિતા જગજીત સિંહ ભવનાની ના નામ પર થયું છે. તો સાફ છે કે આ ઘર માં રણવીર ના માતા પિતા સાથે રહેશે. ઘર માટે સિક્યોરીટી અથવા કહીએ ડીપોઝીટ એમાઉન્ટ લગભગ 45 લાખ રૂપિયા આપવામાં આવી છે. આ એપાર્ટમેન્ટ ના સાથે 2 કાર પાર્કિંગ પણ મળશે.

ત્યાં કેટલીક એવી પણ ખબર આવી રહી છે કે આ ઘર માં ફક્ત તેમના માતા પિતા જ રહેશે. તેથી તેને તેમના પિતા ના નામ પર રજીસ્ટ્રેશન કરાવવામાં આવ્યું છે. તો એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ બિલ્ડીંગ ના 26 માં માળ પર દીપિકા અને રણવીર ની સાથે રહેશે. અને 14 માં માળ પર જે નવું ઘર લેવામાં આવ્યું છે, તેના પર ફક્ત રણવીર સિંહ ના માતા પિતા જ રહેશે. રણવીર એ નવું ઘર આ બિલ્ડીંગ માં તેથી લીધું છે જેથી બધા લોકો એકસાથે એક જગ્યા પર રહી શકે.

જ્યાં સુધી વાત રણવીર અને દીપિકા ની છે તો બન્ને સોશિયલ સાઈટ્સ પર ઘણા એક્ટીવ રહે છે. અને પોતાના એકટીવીટી ના ફોટા પોતાના ફેંસ સુધી પહોંચાડતા રહે છે. બન્ને એ એકબીજા ને ઘણા લાંબા સમય સુધી ડેટ કર્યા અને તેના પછી બન્ને એ લગ્ન કર્યા. બન્ને ને એકસાથે ઘણી વખત સાથે ફરતા અને મસ્તી કરતા દેખવામાં આવી શકે છે.

ત્યાં બન્ને ના વર્કફ્રંટ ની વાત કરવામાં આવે તો દીપિકા પાદુકોણ છપાક માં નજર આવવાની છે. જણાવી દઈએ કે આ ફિલ્મ ને મેઘના ગુલજાર એ નિર્દેશિત કરી છે. છપાક 10 જાન્યુઆરી 2020 એ પડદા પર આવવાની છે. ત્યાં રણવીર સિંહ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ ના પૂર્વ કેપ્ટન કપિલ દેવ પર બનેલ ફિલ્મ 83 માં નજર આવશે. જણાવી દઈએ કે આ ફિલ્મ માં દીપિકા અને રણવીર સાથે નજર આવશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *