પોતાના શત્રુઓ પર વિજય મેળવવા માટે કરો આ 4 સરળ ઉપાય

  • God

દરેક લોકો ના જીવન માં કોઈ ને કોઈ શત્રુ જરૂર થાય છે અને શત્રુઓ ના કારણે જીવન માં ઘણા પ્રકારની પરેશાનીઓ આવતી રહે છે. જો તમારા જીવન માં કોઈ શત્રુ છે જેના કારણે તમારી સુખ શાંતિ ભંગ થઇ ગઈ છે. તો તમે નીચે જણાવેલ ઉપાયો ને જરૂર કરો. આ ઉપાયો ને કરવાથી તમારા શત્રુ તમારું કંઈ નહિ બગાડી શકે અને શત્રુ પર સદા જ તમારી વિજય થશે.

શત્રુઓ પર વિજય મેળવવા માટે કરો આ સરળ ઉપાય

પહેલો ઉપાય- કરો ભગવાન શિવ ની પૂજા

શત્રુ પર વિજય મેળવવા માટે શિવજી ની પૂજા કરો. શિવજી ની પૂજા કરતા સમયે તેમને સૌથી પહેલા જળ અર્પિત કરો. તેના પછી તેમનું દૂધ થી અભિષેક કરો અને તેમના પર દહીં, મધ અને ઘી પણ ચઢાવો. આ કર્યા પછી ફરી થી શિવલિંગ પર જળ ચઢાવો અને શિવલિંગ ને સારી રીતે સાફ કરી દો. તેના પછી શિવલિંગ ને ચંદન નું તિલક લગાવો અને ફૂલ-બીલી અર્પિત કરો. શિવલિંગ ના પાસે એક ઘી નો દીપક પ્રગટાવીને શિવ નામ નો જાપ કરો. સતત 21 દિવસો સુધી આ ઉપાય કરવાથી શિવજી પ્રસન્ન થઇ જશે અને તમારી રક્ષા તમારા શત્રુ થી થશે.

બીજો ઉપાય- હનુમાનજી ની ઉપાસના કરો

શત્રુ ને શાંત રાખવા માટે મંગળવાર ના દિવસે હનુમાનજી ની ઉપાસના કરો. મધ્ય રાત્રી માં હનુમાનજી ના ફોટા ના સામે એક સરસો ના તેલ નો દીપક પ્રગટાવી દો. તેના પછી હનુમાનજી ના ફોટા ને લાલ રંગ ના ફૂલ ચઢાવો. આ કર્યા પછી બજરંગબાણ નો પાઠ કરો. પાઠ પૂરો થયા પછી હનુમાનજી ની આરતી કરો અને આરતી કરતા સમયે ઘી નો દીપક પણ પ્રગટાવી દો. સતત 11 મંગળવાર આ ઉપાય કરો. આ ઉપાય કરવા વિરોધીઓ એકદમ શાંત થઇ જશે અને તમારા જીવન માં સુખ શાંતિ બની રહેશે.

ત્રીજો ઉપાય- શ્રી નૃસિંહ ની ઉપાસના કરો

ત્રીજા ઉપાય ના તહત ભગવાન નૃસિંહ ની પૂજા કરો અને પોતાના ઘર માં તેમનું એક ચિત્ર સ્થાપિત કરો. પૂજા કરતા સમયે ભગાન નૃસિંહ ના સામે ધૂપ પ્રગટાવો અને તેમને લાલ રંગ ના ફૂલ અર્પિત કરો. તેના પછી ભગવાન નૃસિંહ ને સિંદુર ચઢાવો અને આ સિંદુર નું તિલક પોતાના માથા પર લગાવી લો. તેના પછી “ॐ नृ नृसिंहाय शत्रु भुज बल विदीर्णाय स्वाहा” મંત્ર નો જાપ કરો. આ મંત્ર 101 વખત બોલો. આ ઉપાય કરવાથી શત્રુ અને વિરોધીઓ પર વિજય થાય છે.

ચોથો ઉપાય- માં બગલામુખી ઉપાસના

એક ચોકી પર લાલ રંગ નું વસ્ત્ર બિછાવીને તેના પર માં બગલામુખી ના ફોટા સ્થાપિત કરી દો. ચોકી પર એક ઘી નો દીપક પ્રગટાવી દો અને માં ને પીળા રંગ ના ફૂલ અને વસ્ત્ર અર્પિત કરો. તેના પછી “ऊँ ह्रीं बगलामुखी सर्वदुष्टानां वाचं मुखं पदं स्तंभय, जिह्ववां कीलय, बुद्धि विनाशय, ह्रीं ॐ स्वाहा” મંત્ર નો જાપ કરો. આ મંત્ર તમે 108 વખત બોલો. આ મંત્ર નો જાપ સતત 21 દિવસો સુધી કરો. આ મંત્ર વાંચવાથી શત્રુ હંમેશા તમારા થી નબળો રહેશે અને ક્યારેય પણ તમારા થી જીતી નહિ શકે.

ઉપર જણાવેલ ઉપાયો ને જરૂર કરીને દેખો. આ ઉપાયો ની મદદ થી તમારા દુશ્મન સદા તમારા થી નબળા જ રહેશે અને તમને કોઈ પણ પ્રકારની હાની નહિ પહોંચાડી શકે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *