ભાઈ ના ઘર માં આવવા માટે ઇશાન ને માનવી પડે છે ભાભી મીરા ની આ વાત, નથી તો એન્ટ્રી છે બેન

ઇશાન ખટ્ટર ફિલ્મ ‘ધડક’ થી બોલીવુડ માં ડેબ્યુ કરી ચુક્યા છે. ઇશાન ખટ્ટર શહીદ કપૂર ના નાના ભાઈ છે. આ દિવસો તે પોતાની અપકમિંગ ફિલ્મ ની શુટિંગ માં બીજી છે. આવ્યા દિવસે ઇશાન ખટ્ટર ની પોતાની ભાભી મીરાં રાજપૂત ના સાથે ફોટા વાયરલ થતા રહે છે. ઇશાન પોતીન ભાભી થી એક માં ની જેમ પ્રેમ કરે છે અને તેમના બહુ નજીક છે. સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા એવા વિડીયો પણ વાયરલ થયા છે જ્યાં તે મીરા રાજપૂત ને પ્રોટેક્ટ કરતા નજર આવ્યા. ભાઈ શાહિદ ના આસપાસ ના હોવા પર તે પોતાની ભાભી ની દેખભાળ બખૂબી કરે છે.


હમણાં માં ઇશાન એ પોતાની ભાભી ને લઈને એક એવી વાત નો ખુલાસો કર્યો છે, જેને જાણ્યા પછી ખરેખર તમે પણ હેરાન રહી જશો. ઇશાન એ જણાવ્યું કે તેમને ઘર ના અંદર એન્ટ્રી લેવા માટે ભાભી ના બનાવેલ કેટલાક રૂલ્સ ને ફોલો કરવું પડે છે. આ વાતનો ખુલાસો ઇશાન એ એક ચેટ શો ના દરમિયાન કર્યો. હમણાં માં ઇશાન નેહા ધૂપિયા ના શો ‘નો ફિલ્ટર નેહા’ માં પહોંચ્યા હતા, જ્યાં તેમને પોતાની પ્રોફેશનલ અને પર્સનલ જિંદગી ના વિષે ઘણા ખુલાસા કર્યા.

ફોલો કરી રહ્યા છે ભાભી ના રૂલ્સ

નેહા એ વાતચીત ના દરમિયાન આરોપ લગાવ્યો કે ભાઈ શાહિદ ના ઘર પર તેમના સાથે સારો વ્યવહાર નથી થતો. તેના પર ઇશાન એ નેહા ના આરોપો ને ખારીજ કરતા કહ્યું કે એવું કંઈ પણ નથી. તે બસ ભાભી મીરાં રાજપૂત દ્વારા બનાવેલ રૂલ્સ ને ફોલો કરવાનું શીખી રહ્યા છે. આ દરમિયાન એક્ટર એ જણાવ્યું કે તેમની ભાભી ને બિલકુલ પણ નથી પસંદ કે કોઈ રૂમો ના વચ્ચે જૂત્તા રાખે. જુત્તાઓ માટે તેમને એક ખૂણો બનાવેલ છે અને તે ખૂણા ને પણ તેમને જ પસંદ ર્ક્યો છે.

જુત્તાઓ ને લઈને બનાવ્યો છે નિયમ

ઈશાન એ કહ્યુકે, “મારે પોતાના ભત્રીજી અને ભત્રીજા થી મળવા માટે આ નિયમો નું પાલન કરવું પડે છે. તેમાં સૌથી પહેલા પોતાના જુત્તાઓ ને ત્યાં ઉતારો, જ્યાં તેની જગ્યા બનાવેલ છે અને ઘર માં શાંતિ ના સાથે ઘૂસો. એવામાં હવે આ જાણું છું અને સીખી ગયો છું કે જૂત્તા ક્યાં રાખવા જોઈએ.” જણાવી દઈએ કે શાહિદ અને મીરાં ના લગ્ન વર્ષ 2015 માં થયા હતા. લગ્ન પછી તેમના બે બાળકો થયા જેમનું નામ તેમને મિશા અને જૈન કપૂર રાખ્યું. ઇશાન ના આ વાત થી આ તો સાફ ખબર પડે છે કે તે પોતાના ભત્રીજી-ભત્રીજા થી બહુ પ્રેમ કરે છે અને તેમનાથી મળવા માટે ભાભી ના આ રુલ સુધી ને માનવા માટે તૈયાર છે.

ઇશાન ના પાસે છે આ મોટા પ્રોજેક્ટ્સ
વાત કરવામાં આવે તો વર્કફ્રન્ટ ની તો ધડક થી ડેબ્યુ કર્યા પ્ચીહ ઇશાન ના પાસે ઘણા મોટા પ્રોજેક્ટ્સ છે. હમણાં તે ‘ખાલી પીલી’ ની શુટિંગ માં વ્યસ્ત છે. આ ફિલ્મ માં તેમના સાથે અનન્યા પાંડે નજર આવશે. તેના સિવાય તે ‘અ સુટેબલ બોય’ માં પણ નજર આવશે. આ ફિલ્મ માં તે બોલીવુડ ની દિગ્ગજ અભિનેત્રી તબ્બુ ના સાથે અભિનય કરતા દેખાઈ દેશે. પોતાની બન્ને ફિલ્મો ને લઈને ઇશાન બહુ ઉત્સાહિત છે અને તેમને ફિલ્મો માં દેખવા માટે તેમના ફેંસ.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ બહુ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *