બહુ નાની ઉંમર માં આ 5 સિતારાઓ એ કરી લીધા હતા લગ્ન, જાણો ગોવિંદા એ ક્યારે કર્યા હતા?

બોલીવુડ ની દુનિયા માં કહેવામાં આવે છે કે કલાકાર હંમેશા સફળ થયા પછી જ લગ્ન કરે છે, જેથી તેમના લગ્ન ની અસર કેરિયર પર ના પડે, પરંતુ કેટલાક એવા કલાકાર પણ છે, જેમને બહુ નાની ઉંમર માં લગ્ન કર્યા અને આ મિથ્ય ને હંમેશા માટે ખારીજ કરી દીધું. જણાવી દઈએ કે આ કલાકારો એ ના ફક્ત નાની ઉંમર માં લગ્ન કર્યા, પરંતુ પોતાના લગ્ન ને સફળ બનાવ્યા અને કેરિયર માં ટોપ પર રહ્યા. હા, તેમાંથી કેટલાક કલાકારો ના અત્યારે છૂટાછેડા થઇ ચુક્યા છે, પરંતુ કેટલાક ઘણા ખુશ છે. તો ચાલો જાણીએ તે કયા સિતારા છે, જેમને નાની ઉંમર માં લગ્ન કર્યા?

શાહરૂખ ખાન

બોલીવુડ ના બાદશાહ કહેવાવા વાળા શાહરૂખ ખાન એ 25 ઓક્ટોમ્બર 1991 એ જ લગ્ન કરી લીધા હતા. જણાવવામાં આવે છે કે તે સમયે તેમની ઉંમર માત્ર 25 વર્ષ હતી અને તે ફિલ્મો માં એક રોમેન્ટિક હીરો ની જેમ ઓળખાણ બનાવી રહ્યા હતા, એવામાં પોતાના સંઘર્ષ ના દિવસો માં શાહરૂખ એ પોતાના પ્રેમ ને પાછળ ના છોડ્યો અને આજે તે ગૌરી ની સાથે એક સારી જિંદગી વિતાવી રહ્યા છે.

આમીર ખાન

બોલીવુડ ના મિસ્ટર પરફેક્ટ કહેવાવા વાળા આમીર ખાન એ રીના દત્તા થી 1986 માં લગ્ન કર્યા હતા અને તે સમયે આમીર માત્ર 21 વર્ષ ના હતા. એટલે સાફ છે કે આમીર ખાન એ પણ ત્યારે લગ્ન કરી લીધા હતા, જ્યારે તે સંઘર્ષ કરી રહ્યા હતા, પરંતુ તેમના લગ્ન વધારે સમય સુધી ના ચાલી શક્યા અને પછી થી વિવાદો ના કારણે બન્ને ના રસ્તા અલગ થઇ ગયા. જણાવી દઈએ કે હવે આમીર ખાન ની પત્ની કિરણ રાવ છે, જેમના સાથે તે ખુશ છે.

ઋત્વિક રોશન

ઋત્વિક રોશન અને સુઝેન ના જયારે લગ્ન થયા હતા, ત્યારે ઋત્વિક રોશન ની ઉંમર ફક્ત 26 વર્ષ હતી. જણાવી દઈએ કે તેમને સંજય ખાન ની દીકરી સુઝેન થી લગ્ન કર્યા હતા. તે સમયે ઋત્વિક પણ પોતાના કેરિયર માં બહુ જ વધારે સંઘર્ષ કરી રહ્યા હતા, પરંતુ હવે બન્ને ના છૂટાછેડા થઇ ચુક્યા છે અને બન્ને ના રસ્તા અલગ અલગ થઇ ચુક્યા છે.

સૈફ અલી ખાન

સૈફ અલી ખાન એ જ્યારે લગ્ન કર્યા હતા ત્યારે તે માત્ર 22 વર્ષ ના હતા અને તેમને જે એક્ટ્રેસ થી લગ્ન કર્યા તે તેમનાથી 8 વર્ષ મોટી હતી. આ એક્ટ્રેસ હતી અમૃતા સિંહ. બન્ને ના લગ્ન બહુ જ વધારે ચર્ચા માં રહ્યા, પરંતુ પછી થી બન્ને ના છૂટાછેડા થઈ ગયા. અમૃતા થી સૈફ અલી ખાન ના બે બાળકો છે, જેમાંથી સારા એ બોલીવુડ માં કદમ રાખી લીધો છે. ત્યાં દીકરો ઈબ્રાહીમ પણ બોલીવુડ માં કદમ રાખવા માટે તૈયાર છે.

ગોવિંદા

ડાન્સિંગ સુપરસ્ટાર કહેવાવા વાળા ગોવિંદા એ 1987 માં સુનીતા થી લગ્ન કર્યા અને તે સમયે તે ફક્ત 21 વર્ષ ના હતા. એટલે સાફ છે કે તેમને પણ સફળ થવાથી પહેલા જ લગ્ન કરી લીધા, જેના પછી અત્યાર સુધી તે તેમના સાથે છે. જણાવી દઈએ કે સુનીતા ના સાથે ગોવિંદા ની બહુ સારી લાઈફ ચાલી રહી છે અને તેમના સાથે તે બહુ ખુશ છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *