અમાસ ની રાત્રે કાળા વસ્ત્ર પહેરીને બોલો આ ભૈરવ મંત્ર, મોટા થી મોટા દુશ્મન પણ ઘૂંટણ ટેકવી દેશે

આ દુનિયા માં આપણા મિત્ર પણ બને છે અને દુશ્મન પણ બને છે. જ્યાં એક તરફ મિત્ર આપણા સુખો નું કારણ બને છે તો ત્યાં બીજી તરફ દુશ્મન આપણા દુખો નું કારણ હોય છે. એવામાં દરેક લોકો ની આ ઈચ્છા હોય છે કે તે પોતાના શત્રુઓ ની દરેક ચાલ ફેઈલ કરી દે. તેની દરેક ષડ્યંત્ર અસફળ થાય. તે તમારા સામે ઘૂંટણ ટેકવવા મજબુર થઇ જાય. એવામાં આજે અમે તમને એક એવો ખાસ મંત્ર જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેને ખાસ વિધિ થી જપ્યા પછી દુશ્મન તમારા સામે અથવા તો હાર માની લેશે કે પછી તમારા થી મિત્રતા જ કરી લેશે. એટલે દરેક હાલ માં તમને પોતાના દુશ્મન થી છુટકારો મળી જ જશે.

પોતાના દુશ્મન ની અક્કલ ઠીકાને લગાવવા માટે તમારે ભૈરવ નાથ જી ની સામે એક ખાસ મંત્ર નો જાપ કરવો પડશે. આ ઉપાય ને કરવા માટે અમાસ અથવા અષ્ટમી ના દિવસ સારો રહે છે. તેને તમે પોતાના ઘર ના આસપાસ કોઈ પણ ભૈરવ મંદિર માં કરી શકો છો. તેને બપોર માં 1 વાગ્યા ના આસપાસ કરવાથી સૌથી વધારે લાભ મળે છે. અમાસ અને અષ્ટમી ના સિવાય તમે તેને શનિવાર ના દિવસે પણ કરી શકો છો. આ ઉપાય ને કરતા સમયે તમારે કાળા રંગ ના વસ્ત્ર પહેરવાના છે.

આ ઉપાય માટે અમાસ, અષ્ટમી અથવા શનિવાર ના દિવસે કાળા વસ્ત્ર ધારણ કરીને ભૈરવનાથ મંદિર માં ચાલ્યા જાઓ. અહીં સફેદ કાગળ પર લાલ રંગ ઇન શાહી થી પોતાના દુશ્મન નું નામ લખો. તેના પછી તે કાગળ ને ફોલ્ડ કરીને પોતાના હાથ માં રાખો અને આ મંત્ર નો 21 વખત જાપ કરો- ऊं क्षों क्षों भैरवाय नम:. આ મંત્ર તમે પૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ અને લગન ના સાથે બોલો. આ દરમિયાન તમારે ભૈરવનાથ જી અને પોતાના શત્રુ નું ધ્યાન મન માં કરવાનું છે. જે દિવસે તમે આ મંત્ર સ્ટાર્ટ કરો તેના પછી આગળ ના 21 દિવસો સુધી તમારે તેનો જાપ કરવાનો છે. હા બાકી ના દિવસે તમે તેને ઘર માં પણ જપી શકો છો. 21 દિવસો પછી પુનઃ ભૈરવ મંદિર જાઓ અને ત્યાં માથું ટેકવીને શત્રુ નું નામ લખેલ કાગળ એક મધ ની શીશી માં નાંખીને ભૈરવ જી ના પાસે છોડી દો. તેના પછી તમારે પાછળ વળીને નથી દેખવાનું.

આ મંત્ર ને અજમાવ્યા પછી તમારા શત્રુ તમારા વશ માં આવી જશે. તે તમારા તરફ નફરત કરવાનું છોડી દેશે. અથવા તો તમારા થી દુર જ રહેશે અથવા પછી તમારા મિત્ર પણ બની શકે છે. આ ઉપાય ને જો તમે પૂર્ણ વિધિ થી કરો છો તો તમને જીવન માં ક્યારે કોઈ શત્રુ થી ડરવાની જરૂરત નથી હોતી. એક બીજી વાત નું ધ્યાન રહે કે તમે જે દિવસે પણ આ માત્ર નો જાપ કરો તે દિવસે કોઈ પણ પ્રકારના નશા અથવા માંસાહાર ભોજન નું સેવન ના કરો. સાથે જ પહેલા અને 21 માં દિવસે તમે ભૈરવ નાથ જી ના નામ નું વ્રત પણ રાખી શકો છો. તેનાથી તમારો ઉપાય વધારે પ્રબળ થઇ જશે.

આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારી આપેલ આ જાણકારી પસંદ આવી હશે. જો આ ઉપાય સારો લાગ્યો તો તેને બીજા ની સાથે શેયર કરવાનું ના ભૂલો. છેવટે લાઈફ માં દરેક લોકો ના દુશ્મન હોય છે જેનાથી તેમને છુટકારો જોઈએ.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *