આ 5 સરળ રીતો થી જાણો પતિ નું કોઈ બીજી મહિલા થી ચક્કર ચાલી રહ્યું છે કે નહિ

લગ્ન માં ભરોસો અને વફાદારી બહુ જરૂરી હોય છે. તેના ઉપર પુરા લગ્ન ટકેલ રહે છે. હા મર્દ લોકો આ મામલા માં થોડાક કાચા હોય છે. તે ખુબસુરત મહિલા ને દેખીને જલ્દી લપસી જાય છે. એવામાં સ્ત્રીઓ ને હંમેશા આ ડર સતાવતો રહે છે કે તેમના પતિ ક્યાંક બીજે ચક્કર તો નથી ચાલી રહ્યું. પોતાના આ શક ને દુર કરવા માટે તમે આ રીતો ને અજમાવી શકો છો.

પહેલી રીત- ફોન ચેક કરો

ફોન એક એવી વસ્તુ છે જેને નાજાણે કેટલા અફેયર પકડ્યા છે. એવામાં તમે સમય સમય પર પોતાના પતિ નો ફોન ચેક કરી શકો છો. તે ક્યારે, કોને કોલ કરે છે અને તેનાથી કેટલા સમય સુધી વાતચીત કરે છે તેની જાણકારી તેના ફોન થી નીકાળી લો. આજકાલ ના પતિ સ્માર્ટ છે. તે ફોન થી તરત નંબર ડીલીટ કરી દે છે. એવામાં તમારે ફક્ત એક વખત નહિ ઘણી વખત તેમના ફોન ને ચેક કરવો પડશે. તે ક્યારેક ને ક્યારેક કોઈ ભૂલ જરૂર કરશે. આજકાલ કેટલીક જાસુસી એપ પણ આવે છે જે તમે છુપાઈને પતિ ના ફોન માં ઇન્સ્ટોલ કરી શકો છો. તેનાથી તમને તેમની પૂરી કોલ હિસ્ટ્રી ખબર પડી જશે.

બીજી રીત- સોશિયલ મીડિયા પર જાસુસી

સોશિયલ મીડિયા પર જો તમે એડવાન્સ ટેકનીક થી વાકિફ છો તો બહુ સરળતાથી પતિ ની જાસુસી કરી શકો છો. જ્યારે તમારા પતિ આસપાસ ના હોય ત્યારે તેના મોબાઈલ માં જઈને વ્હાટ્સએપ ચેક કરો. સૌથી સારૂ તેમનું ફેસબુક એકાઉન્ટ દેખો. ફેસબુક ના મેસેજ સેક્શન માં જાઓ. અહીં દેખો તે કઈ છોકરી ને શું શું લખીને મેસેજ મોકલી રહ્યા છે. તેના સિવાય તમે ફેસબુક ની સેટિંગ માં જઈને તેમની સર્ચ હિસ્ટ્રી પણ દેખી શકો છો. તેનાથી તમને ખબર પડી જશે કે તમારા પતિ ફેસબુક પર સૌથી વધારે કોને સર્ચ કરે છે. ત્યાં એક્ટીવ લોકો નામ ના ફેસબુક ફીચર થી તમે પતિ દ્વારા ફોટા ને લાઈક કરવા અથવા કોમેન્ટ કરવા જેવા કામોનું પૂરું લેખા જોખા જાણી શકો છો.

ત્રીજી રીત- ઘર ના બહાર ફોલો કરો

તમે પોતાના પતિ ને છુપાઈ ને ઘર ના બહાર પણ ફોલો કરી શકો છો. તે ખાલી સમય માં ક્યાં જાય છે, કોનાથી મળે છે અને શું કામ કરે છે તેની જાસુસી કરવામાં આવી શકે છે. સારું આ થશે કે તમે પતિ ને જાણી જોઇને બોલો કે તમે કયા કામ થી બહાર જઈ રહી છે. એવામાં તેની હિમ્મત વધારે વધશે અને જો કોઈ પ્રેમિકા થઇ તો તે તેનાથી જરૂર મળશે. તમે આ કામ માટે જાસુસ પણ હાયર કરી શકો છો.

ચોથી રીત- પતિ ના મિત્રો થી જાણો

પતિ ના મિત્રો થી મીઠી મીઠી વાતો કરીને આ જાણવાની કોશિશ કરો કે તમારા હસબંડ કઈ મહિલા ના વધારે નજીક છે. ડાયરેક્ટ પૂછવા પર તો તે નહિ જણાવે પરંતુ તમે વાતો ફેરવીને તેમને જાળ માં ફસાઈને ખબર લગાવી શકો છો. ઈચ્છો તો તેમને કંઇક લાંચ આપી દો અથવા ઈમોશનલ બ્લેકમેલ કરીને લગ્ન અને બાળકો ની કસમો આપીને બહાર નીકાળી લો.

પાંચમી રીત- જાળ બિછાવો

તમારા પતિ તમારા થી કેટલા વફાદાર છે આ જાણવાનો એક ટેસ્ટ કરો. પોતાના કોઈ મિત્ર અથવા દુર ના ઓળખવા વાળા ને બોલો કે તે તમારા પતિ થી ફલર્ટ કેર. જો પતિ દિલચસ્પી દેખાડે છે એટલે તે તમને ક્યારેય પણ વિશ્વાસઘાત આપી શકે છે. તમે પોતે પણ અજાણ નંબર થી પતિ ને વ્હાટ્સએપ કરીને અથવા સોશિયલ મીડિયા પર મેસેજ મોકલીને ચેક કરી શકો છો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *