એશિયા ની ટોપ 5 ગ્લેમરસ મહિલા માં સામેલ થઇ આ ટીવી એક્ટ્રેસ, હોટનેસ માં કેટરીના ને આપે છે ટક્કર

ફિલ્મ જગત ના સિવાય ટીવી જગત માં પણ કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓ છે, જે ખુબસુરતી અને હોટનેસ ના મામલા માં બોલીવુડ ની એક્ટ્રેસ ને પણ ટક્કર આપે છે. હા, આ અમે જ નહિ કહી રહ્યા પરંતુ આ વાત ને તમે પણ માનવા લાગશો  જ્યારે અમે તમને આ આંકડો દેખાડીશું. જે આંકડા ની વાત અમે કરી રહ્યા છીએ તે હમણાં માં જ સામે આવ્યું છે, જે એશિયા ની 50 સૌથી સેક્સી મહિલાઓ ની લીસ્ટ છે. ખાસ વાત તો આ છે કે આ લીસ્ટ માં સૌથી ટોપ પર બોલીવુડ ની પ્રખ્યાત અદાકારા આલિયા ભટ્ટ છે તો ત્યાં બીજા નંબર પર દીપિકા પાદુકોણ, ત્રીજા પર હીના ખાન અને ચોથા નંબર પર માહીરા ખાન છે. તમે આ લીસ્ટ માં એક વાત નું ધ્યાન આપ્યું હશે કે આ બધી ભારતીય અદાકારા છે. ત્યાં એક નામ બીજું પણ છે જે આ લીસ્ટ માં પોતાની જગ્યા બનાવી ચુકી છે અને આ નામ ને સાંભળીને દરેક લોકો હેરાન છે. તે કોઈ બીજું નહિ પરંતુ ટીવી જગત ની અદાકારા સુરભી ચંદના છે.

કેટરીના અને સની ને સુરભી એ આપી ટક્કર

હા, કારણકે આ લીસ્ટ માં કેટરીના કૈફ ને ટક્કર આપીને સુરભી એ પોતાનું નામ પાંચમાં સ્થાન પર નોંધાવ્યું છે. એટલે કે સાફ શબ્દો માં સમજવામાં આવે તો બોલીવુડ જગત ની કેટરીના ને ટીવી જગત ની એક્ટ્રેસ સુરભી એ ટક્કર આપી દીધી છે. એવામાં હવે તમે પણ આ માની જશો કે હોટનેસ ના મામલા માં સુરભી કેટરીના થી પણ આગળ છે, એટલું જ નહિ આ સની લીયોની સુધી ને ટક્કર આપે છે. તમે પોતે પણ તેમની સોશિયલ મીડિયા પર આવેલ ફોટા ને દેખીને સમજી શકો છો.

તેમ તો સુરભી નું બાળપણ મુંબઈ માં જ પસાર થયું છે, તેમને આ પોતાની સ્કુલ અને કોલેજ પણ કમ્પ્લીટ કરી છે. મુંબઈ માં રહેવાના કારણે સુરભી એ પોતાની કોલેજ ટાઈમ થી જ મોડેલીંગ શરુ કરી દીધી હતી. પહેલા તેમને વિજ્ઞાપનો માં કામ મળ્યું પછી તેમને ટીવી ની દુનિયા માં પોતાના કદમ વધારી દીધા. સૌથી પહેલા તેમને સબ ટીવી ના શો તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્મા થી શરૂઆત કરી હતી.

હા આ વાત માં કોઈ બે સલાહ નથી કે 28 વર્ષ ની સુરભી દેખાવમાં ઘણી સ્ટાઈલીશ છે. વાત કરીએ તેમના કેરિયર ની તો સીરીયલ ઇશ્કબાજ ના કારણે તેમને ઘણી પોપુલારીટી મળી, આ સીરીયલ માં આવ્યા પછી ઘર ઘર માં લોકો તેમને ઓળખવા લાગ્યા. તમારી જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે આ સીરીયલ માં તેમને અનિકા ની ભૂમિકા નિભાવી છે.

સોશિયલ મીડિયા પર છે મીલીયન ફોલોઅર્સ

જો તમે પણ સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટીવ રહે છે તો તમને ખબર જ હશે કે આજકાલ દરેક લોકો પોતાના ફેવરેટ સ્ટાર ને ફોલો કરે છે, તેમના વિષે પળ- પળ ની જાણકારી રાખવા ઈચ્છે છે. આ રીતે સુરભી ના ઇચ્છવા વાળા ની કમી નથી. સૌથી ખાસ વાત તો આ છે કે તેમનું ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ હોટ ફોટા થી ભરેલ છે. એટલું જ નહિ તેમનાં એક-એક ફોટા પર લાખો લાઈક્સ મળે છે અને વાત કરીએ ફોલોઅર્સ ની તો અહીં તેમને 2.5 મીલીયન લોકો ફોલો કરે છે. ત્યારે તો તેમના ઇચ્છવા વાળા ને નવા ફોટા નો ઈન્તેજાર બેસબ્રી થી રહે છે.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *