દિશા પટાની એ પહેર્યો આટલો નાનો ડ્રેસ, લોકો બોલ્યા- ‘દીદી તને બિલકુલ પણ…’

બોલીવુડ અભિનેત્રી દિશા પટાની હંમેશા કોઈ ને કોઈ કારણે ચર્ચા માં જ આવી જાય છે. આ દિવસો તે પોતાની અપકમિંગ ફિલ્મ મલંગ ને લઈને જોરદાર ચર્ચા મેળવી રહી છે. આ ફિલ્મ ને લઈને તે મીડિયા થી રૂબરૂ થઇ રહી છે, જેમાં તે પોતાનો ગ્લેમરસ અવતાર પણ દેખાડવાથી પાછળ નથી હટી રહી. હા, દિશા પટાની ફિલ્મ ના પ્રમોશન ના મોકા પર ગ્લેમરસ લુક માં નજર આવી રહી છે, જે તેમના ફેંસ ને કદાચ પસંદ ના આવ્યું, ત્યારે તો તેમના ફોટા પર પ્રકાર પ્રકારના કોમેન્ટ્સ આવવા લાગ્યા અને આ વખતે તે જોરદાર ટ્રોલ પણ થઇ ગઈ.

બોલીવુડ એક્ટ્રેસ દિશા પટાની પોતાના લુક્સ થી લોકો ને દીવાના બનાવી લે છે. ડ્રેસિંગ સેન્સ માટે તેમનું નામ સૌથી પહેલું લેવામાં આવે છે, પરંતુ આ વખતે તે કંઇક એવું પહેરીને આવી, જે તેમના ફેંસ ને પસંદ ના આવ્યું. ઠંડી ની ઋતુ માં દિશા પટાની શોર્ટ્સ પહેરીને આવી ગઈ, જેના પર લોકો એ કોમેન્ટ્સ કરવાનું શરુ કરી દીધું. જણાવી દઈએ કે દિશા પટાની આ દિવસો પોતાની ફિલ્મ મલંગ ને લઈને કંઈક વધારે જ વ્યસ્ત છે, જેના કારણે તે મીડિયા ના સામે ખુલીને આવી રહી છે અને તેમનાથી વાત પણ કરી રહી છે.

દિશા પટાની એ પહેર્યો નાનો ડ્રેસ

એમ તો ઇન્ડસ્ટ્રી માં ડ્રેસ પહેરવાનું બિલકુલ સામાન્ય છે, પરંતુ દિશા પટાની નું આ સમયે પહેરવાનું લોકો ને ખટકી ગયું. નાની ડ્રેસ માં લોકો અભિનેત્રીઓ ને ઘણી પસંદ કરે છે, પરંતુ ઠંડી ની ઋતુ માં જ્યારે તમે આવા દેખાઓ છો, તો લોકો તમને આ પ્રકારે ટ્રોલ કરે છે. જણાવી દઈએ કે દિશા પટાની એ પીચ કલર નો વન પીસ વાળો ડ્રેસ પહેર્યો, જેના સાથે તેમને લાઈટ મેકઅપ પણ કર્યો. લુક ને કમ્પ્લીટ કરવા માટે તેમને પોતાના હેર ને પણ ઓપન કર્યા, જેના કારણે તે ઘણી ખુબસુરત નજર આવી રહી છે.

લોકો એ દિશા પટાની ને કરી ટ્રોલ

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલ ફોટા માં લોકો એ દિશા પટાની ને ટ્રોલ કરવાનું શરુ કરી દીધું. આ ફોટા પર ઘણા યુઝર્સ એ કોમેન્ટ કરીને પૂછ્યું કે દીદી ને ઠંડી નથી લાગતી શું? આ દિવસો દેશ માં ભીષણ ઠંડી પડી રહી છે, જેના કારણે લોકો ને ઘણી મુશ્કેલી થઇ રહી છે, પરંતુ એવામાં દિશા પટાની નો આ લુક લોકો ને પસંદ ના આવ્યો. હા, તેમની ખુબસુરતી ની પ્રશંસા દરેક લોકો એ કરી, પરંતુ તેમના ડ્રેસ પર કોમેન્ટ કરવાનું કોઈ ના ભૂલ્યું.

આદિત્ય રોય ના સાથે આવશે નજર

આ દિવસો દિશા પટાની આદિત્ય રોય ની સાથે બીજી નજર આવી રહી છે. હમણાં માં બન્ને નું ફોટોશૂટ પણ વાયરલ થયું હતું. જણાવી દઈએ કે બન્ને ફિલ્મ મલંગ માં એકસાથે નજર આવી રહ્યા છે, જેના કારણે બન્ને એકબીજા ના સાથે ટાઈમ પણ સ્પેન્ડ કરી રહ્યા છે. એટલે સાફ છે કે દિશા પટાની નું ફોકસ આ દિવસો પોતાની ફિલ્મ મલંગ પર વધારે છે, જેને હીટ બનાવવા માટે તે ખુબ પ્રમોશન પણ કરી રહી છે અને જોરદાર ફેંસ પર કહેર વરસાવી રહી છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *