માં ના ખોળા માં ઊંઘતી દેખાઈ નાની પરી, દીકરી ની યાદ ને યાદગીરી રાખવા માટે કપિલ એ કર્યું આ ખાસ કામ

મશહુર કોમેડિયન કપિલ શર્મા બાળકો થી લઈને મોટા ના વચ્ચે ઘણા પોપુલર છે. તેમ તો કપિલ હંમેશા જ કોઈ ને કોઈ કારણે ચર્ચા માં રહે છે, પરંતુ આ દિવસો તે પોતાની દીકરી ને લઈને ચર્ચા માં છે. હા વીતેલ દિવસો તમે ખબર સાંભળી હશે કે કપિલ શર્મા પોતાના લગ્ન ની વર્ષગાંઠ ના બરાબર 2 દિવસ પહેલા પપ્પા બન્યા, તેના પછી થી દરેક લોકો તેમને બહુ બધી બધાઈઓ સોશિયલ મીડિયા પર આપવા લાગ્યા. જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2018 માં 12 ડીસેમ્બર એ કપિલ એ ગીન્ની ના સાથે સાત ફેરા લીધા હતા અને બરાબર એક વર્ષ પછી એટલે કે 10 ડીસેમ્બર એ કપિલ ના ઘરે એક નાની પરી એ જન્મ લીધો.

શેર કર્યો ફોટો

હમણાં માં પહેલી વખત કપિલ એ પોતાની દીકરી ની મુલાકાત સોશિયલ મીડિયા ના દ્વારા પૂરી દુનિયા થી કરાવી. જેવો જ કપિલ એ દીકરી ના ફોટા ને શેયર કર્યો, લોકો તેમને બધાઈ સંદેશ આપવા લાગ્યા. કપિલ ની નાની પરી દેખાવમાં બહુ ક્યુટ છે અને લોકો તેમની જોરદાર પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. એવામાં કપિલ ની દીકરી ના કેટલાક બીજા ફોટા સામે આવ્યા છે, જેમાં તે બહુ સરસ લાગી રહી છે. જણાવી દઈએ, કપિલ અને ગીન્ની એ પોતાની દીકરી નું નામ અનાયરા રાખ્યું છે.

કરાવ્યું આ ખાસ કામ

હવે જે અનાયરા ના લેટેસ્ટ ફોટા વાયરલ થઇ રહ્યા છે, તેમાં તે પોતાની મમ્મી એટલે ગીન્ની ના ખોળા માં છે. ફોટા માં તે પ્રેમ થી પોતાની માં ના ખોળા માં ઊંઘી રહી છે. કપિલ પણ આ ફોટા માં નજર આવી રહ્યા છે. ગીન્ની અને કપિલ ના વચ્ચે એક મહિલા છે, જે એક ડબ્બા માં બેબી ના હાથો ને નાંખીને ઉભી છે. જણાવી દઈએ, આ મહિલા એક આર્ટિસ્ટ છે અને બેબી ના હાથો ની પ્રિન્ટ લઇ રહી છે.

આજકાલ એક ચલણ જોરો-શોરો થી ચાલી રહ્યું છે, જ્યાં માતાપિતા પોતાના બાળકો ની યાદ માટે તેમના હેન્ડ અને ફૂટ પ્રિન્ટ્સ ઇમ્પ્રેશન બનાવે છે. કપિલ એ પણ આ કામ કર્યું અને દીકરી ની યાદો ને બનાવી રાખવા માટે તેના હાથ અને પગ ના પ્રિન્ટ્સ બનાવ્યા.

કામ થી બ્રેક

કપિલ ની દીકરી નો જન્મ 10 ડીસેમ્બર એ થયો છે. કપિલ જ્યારે પપ્પા બન્યા તો તેમને તેની જાણકાર પોતે સોશિયલ મીડિયા ના દ્વારા પોતાના ફેંસ ને આપી અને મકર સંક્રાંતિ પર દીકરી ના ફોટા શેયર કર્યા. જણાવી દઈએ કે દીકરી ના જન્મ થવા પર કપિલ શર્મા એ પોતાના કામ થી 15 દિવસો થી રજા લીધી હતી. આ દરીયાન તે પૂરો ટાઈમ પોતાની પત્ની ની સાથે વિતાવવા ઇચ્છતા હતા. આ વાત થી આ તો સાફ સમજ આવી રહ્યું છે કે કપિલ ધીરે ધીરે પોતાની જવાબદારીઓ ને સંભાળી રહ્યા છે અને તે એક સારા પિતા હોવાના બધા ફરજ અદા કરી રહ્યા છે.

જાણકારી માટે જણાવતા જઈએ કે કપિલ શર્મા એ પેરેન્ટનીટી બ્રેક પછી દિગ્ગજ અભિનેતા જેકી શ્રોફ ની સાથે પહેલો એપિસોડ શૂટ કર્યો હતો. ડીલીવરી ના દરમિયાન કપિલ પોતાની પત્ની ગીન્ની ના સાથે રહેવા ઇચ્છતા હતા અને તેના માટે તેમને શો ના કેટલાક એપિસોડ બેક ટું બેક શૂટ કરી દીધા હતા. કપિલ પોતાના કામ માં તો પરફેક્ટ છે જ, સાથે જ સાથે તે એક સારા પતિ અને પિતા પણ બની ગયા છે.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *