ઇન્ડિયન આર્મી માં લેફટીનેન્ટ છે દિશા પટની ની બહેન,તસવીરો માં જુઓ સુંદરતા અને ફિટનેસ

જ્યારે પણ વસ્તુઓ સુંદરતા અને માવજત સાથે સંકળાયેલી હોય છે, ત્યારે બોલિવૂડ અભિનેત્રી હંમેશાં તેમાં પ્રથમ નંબરે રહે છે. દિશા પટની એવી જ એક સુંદર અભિનેત્રી છે. દિશાની સુંદરતાની જેટલી પ્રશંસા કરવામાં આવે તેટલી ઓછી છે. તેની ફીટ ફિગર અને અમેઝિંગ સુંદરતાને કારણે તે ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલી રહે છે. તેના ચિત્રો પર લાખો લાઇક અને કમેન્ટ્સ આવે છે. તેનો બિકીની લુક પણ થોડા મહિના પહેલા વાયરલ થયો હતો. જ્યારે પણ તે સ્ક્રીન પર આવે છે,લોકો તેને જોઈ ને દંગ રહી જાય છે. તે ટાઇગર શ્રોફ સાથેના પ્રેમ સંબંધ અંગે ચર્ચામાં રહે છે. બસ, આજે અમે તમને દિશા પટની વિશે નહીં પરંતુ તેની બહેન ખુશ્બુ પટની વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

તેની બહેન દિશાની જેમ ખુશ્બુ પણ ખૂબ જ સુંદર અને ફીટ છે. ખુશબુના ફોટા પણ લોકો સોશ્યલ મીડિયા પર ખૂબ પસંદ કરે છે. આ તસવીરો જોઈને તમને લાગશે કે ખુશ્બુ પણ તેની બહેનની જેમ મોડેલ અથવા અભિનેત્રી હશે પણ આવું નથી. તમને આશ્ચર્ય થશે કે ખુશ્બુ ભારતીય સૈન્યમાં લેફ્ટનન્ટ છે.

ખુશ્બુ પટણી સૈન્યનો ભાગ છે, તેથી તેણે પોતાની જાતને ખૂબ સારી રીતે ફિટ રાખી છે. તેઓ વર્કઆઉટ પછી સારો આહાર લેવાનું અને સ્વસ્થ રહેવાનું પસંદ કરે છે. તેઓ તેમની ફિટનેસ પર બહુ ધ્યાન આપે છે. તે ઘણી વખત મુશ્કેલ કસરતો પણ કરતી જોવા મળી છે.

થોડા દિવસો પહેલા દિશા પટનીએ તેની બહેનનો વર્કઆઉટ વીડિયો પણ શેર કર્યો હતો. ટાઇગર શ્રોફે પણ આ વીડિયો પર ટિપ્પણી કરી છે. જણાવી દઈએ કે ખુશ્બુ સોશિયલ મીડિયા પર પણ સેલિબ્રિટી બની ગઈ છે. અહીં તેના લગભગ 80 હજાર ફોલોવર્સ છે.

દિશા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી વખત પોતાની બહેન ખુશ્બુના ફોટા શેર કરે છે. આમાંની એક તસવીર પણ હતી જેમાં તેની પ્રિય બહેન લશ્કરની ગણવેશમાં જોવા મળી હતી. ખુશ્બૂ મીડિયાની લાઈમ લાઈટથી દૂર હોઈ શકે છે, પરંતુ જ્યારે સોશિયલ મીડિયાની વાત આવે છે ત્યારે તે અહીં ખૂબ જ એક્ટિવ લાગે છે હવે તમારામાંથી ઘણા લોકો પણ વિચારતા હશે કે જ્યારે દિશા પટણી ફિલ્મની લાઈનમાં છે ત્યારે તેની બહેન ખુશ્બુ પટણીએ ભારતીય સૈન્યમાં જવાનું કેમ યોગ્ય માન્યું? ખરેખર, દિશા અને ખુશ્બુના પિતા પોલીસમાં ખુદ ડીએસપી રેન્જ અધિકારી છે. આવી સ્થિતિમાં ખુશ્બુ તેના પિતાની દેશભક્તિને અનુસરે અને સેનામાં જવાનું યોગ્ય માન્યું.

તમને આ બધી તસવીરો કેવી ગમી છે, અમને કમેન્ટ વિભાગમાં જણાવો. તમારા મતે, આ બંને બહેનોમાં દિશા અને ખુશ્બુ સૌથી સુંદર અને ફીટ કોણ છે?

વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો દિશા ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ ‘મલંગ’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં તેની સાથે આદિત્ય રોય કપૂર અને અનિલ કપૂર જોવા મળશે. આ ફિલ્મનું ટ્રેલર રિલીઝ કરવામાં આવ્યું છે. ફિલ્મમાં દિશાનો લુક ખૂબ જ હોટ છે. આ ફિલ્મમાં તે લોકોને ખૂબ પસંદ આવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *