અક્ષય કુમાર ની આ ફિલ્મ થી ડેબ્યુ કરવા જઈ રહી છે પૂર્વ મિસ વર્લ્ડ માનુષી છીલ્લર, આવો હશે કિરદાર

મિસ વર્લ્ડનો ખિતાબ જીતનાર માનુષી છિલ્લર હવે સુપરસ્ટાર અક્ષય કુમાર સાથે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનું પહેલું પગલું ભરવા જઈ રહી છે. ખૂબ જ જલ્દીથી ભૂતપૂર્વ મિસ વર્લ્ડ માનુષી છિલ્લર અક્ષય કુમારની આગામી ફિલ્મ પૃથ્વીરાજમાં દેખાશે. આ ફિલ્મનું શૂટિંગ ખૂબ જોરથી શરૂ થયું છે. થોડા દિવસો પહેલા સતત ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો આપનારા સુપરસ્ટાર અક્ષય કુમાર સાથે તેની અભિનય કારકીર્દિ શરૂ કરવા માનુશી છિલ્લર ખૂબ જ ખુશ અને ઉત્સાહિત છે. માનુષી છિલ્લર તેની આગામી ફિલ્મ અને અક્ષય કુમાર સાથે અભિનય વિશે વાત કરે છે.

એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન માનુશીએ ફિલ્મ વિશે કહ્યું હતું કે આ ફિલ્મમાં કામ કરવું એ બહુ સન્માનની વાત છે. તેણીને લાગે છે કે અક્ષય કુમારની ફિલ્મનો ભાગ બનવું તે પોતાનામાં એક મહાન સન્માન છે અને તે અક્ષય કુમાર પાસેથી ઘણું શીખી રહી છે, જે ઉદ્યોગમાં શ્રેષ્ઠ છે. આ સિવાય માનુષીએ વિચારવું પડશે કે તેણે પોતાની પહેલી ફિલ્મમાં પોતાને હિટ સાબિત કરવા માટે ખૂબ જ મહેનત કરવી પડશે, એટલે જ તે તેની ફિલ્મ માટે પણ ઘણી તૈયારી કરી રહી છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અક્ષય કુમારની આગામી ફિલ્મમાં માનુષી છિલ્લર સંયોગિતાની ભૂમિકા નિભાવી રહી છે, જે અક્ષય કુમારની પ્રેમિકા છે.

યશ રાજ ફિલ્મ્સના બેનર હેઠળ બનેલી એક ફિલ્મ દ્વારા ડેબ્યૂ કરનાર મિસ વર્લ્ડ માનુષી છીલ્લર ખુબજ ઉત્સાહિત છે. યશ રાજ ફિલ્મ્સ પ્રોડક્શન હાઉસ અંગે માનુષી છિલ્લર કહે છે કે પ્રોડક્શન હાઉસે મને આટલી મોટી ફિલ્મમાં હિરોઇન તરીકે લઇને મારા પર વિશ્વાસ વ્યક્ત કર્યો છે. આ સિવાય માનુશી કહે છે કે તે હમણાં બાળકની જેમ કેન્ડી સ્ટોર પર જઇ રહી છે અને દરરોજ તેને ફિલ્મ નિર્માણમાં કંઇક શીખવા મળી રહી છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે મિસ વર્લ્ડ બન્યા બાદ માનુષી છિલ્લર તેની તસવીરો અને સામાજિક કાર્યોને કારણે હંમેશા હેડલાઇન્સમાં રહે છે.

આ ફિલ્મના નિર્દેશક ચંદ્રપ્રકાશ દિવેદી છે, જ્યારે તેમને ચંદ્ર પ્રકાશને પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તે કહે છે કે “પૃથ્વીરાજ” ફિલ્મ માટે ખૂબ જ તેજસ્વી અને ખૂબ જ આકર્ષક ભારતીય નાયિકાની શોધ કરી રહ્યા હતા. કારણ કે સંયોગિતા એક સુંદર વ્યક્તિત્વ ધરાવતી હતી, સાથે સાથે ખૂબ જ મજબૂત અને આત્મવિશ્વાસપૂર્ણ છોકરી પણ હતી. આ ફિલ્મ માટે, અમે કોઈ એવી વ્યક્તિની શોધ કરી રહ્યા હતા જે સંયોગના ના ચુંબકીય વ્યક્તિત્વ સાથે મેળ ખાઈ શકે અને અમને માનુશીમાં આ બધા ગુણો મળ્યાં.યશ રાજ ફિલ્મ્સની ટીમ છેલ્લા નવ મહિનાથી માનુષીને ફિલ્મ ‘પૃથ્વીરાજ’ ફિલ્મમાં સંયોગિતાની ભૂમિકા નિભાવવાની તાલીમ આપી રહી છે.મિસ ઈન્ડિયા અને મિસ વર્લ્ડ બન્યા બાદ માનુષીને પહેલી ફિલ્મ જેટલો મોટો પ્રોજેક્ટ મળ્યો છે. જેના વિશે માનુશી કહે છે કે આ બધું મારા જીવનના નવા અને રોમાંચક પ્રકરણ જેવું છે. ફિલ્મમાં પ્રિન્સેસ સંયોગિતાની ભૂમિકા ભજવવી એ મારા માટે મોટી જવાબદારી છે.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *