મળી ગયો અમિતાભ બચ્ચન નો બેસ્ટ ડુપ્લીકેટ, તેમની એક્ટિંગ દેખીને અસલી નકલી માં ફર્ક નહિ જણાવી શકો

બોલીવુડ ના મહાનાયક અમિતાભ બચ્ચન ની જેટલી પ્રશંસા કરવામાં આવે તેટલી ઓછી છે. તે ભારત અને વિદેશો માં એક બહુ મોટું નામ છે. તેમને દેશ નું બાળક બાળક ઓળખે છે. અમિતાભ બચ્ચન ની સ્ટાઈલ અને બોલવાનો અંદાજ પણ લોકો ના વચ્ચે બહુ લોકપ્રિય છે. આ કારણ છે કે તેમને કોપી કરવા માટે દરેક લોકો તેમની મિમિક્રી કરે છે. તમે લોકો એ પણ અત્યાર સુધી અમિતાભ બચ્ચન ની ઘણી મિમિક્રીઓ સાંભળી હશે અને ઘણા ડુપ્લીકેટ્સ પણ દેખ્યા હશે. પરંતુ આજે અમે તમને બીગ બી ના એક એવા હમશકલ થી મળાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમનો વિડીયો દેખીને તમે પોતાને પણ ધોખો ખાઈ જશો કે આ અસલી અમિતાભ બચ્ચન છે અથવા નકલી.

શશીકાંત પેડવાલ નામ ના એક માણસ છે જે પુણે માં રહે છે. શશીકાંત અમિતજી ના બહુ મોટા ફેન છે. તે તેમના જેવો ગેટઅપ કરીને ના ફક્ત ફરે છે પરંતુ હુબહુ તેમના અવાજ માં વાત પણ કરે છે. શશીકાંત નો ટીકટોક પર એક એકાઉન્ટ પણ છે. અહીં તે હંમેશા અમિતાભ ની મિમિક્રી વાળા વિડીયો શેયર કરતા રહે છે. તેમના એકાઉન્ટ પર ઘણા હજાર ફોલોઅર્સ પણ છે. તેના કારણે આ છે કે શશીકાંત અત્યાર સુધી ના અમિતાભ ના સૌથી બેસ્ટ હમશકલ છે.

હમણાં માં શશીકાંત એ અમિતાભ બચ્ચન બનીને એક તાજો વિડીયો શેયર કર્યો છે. આ નવો વિડીયો આ દિવસો ચર્ચા નો વિષય બનેલ છે. તેના કારણે આ છે કે આ વિશેષ વિડીયો માં તેમને અમિતાભજી ની અત્યાર સુધી ની સૌથી બેસ્ટ નકલ કરી છે. જ્યારે તમે આ વિડીયો ને દેખશો તો પોતે પણ વિશ્વાસઘાત ખાઈ જશો. તમને પણ એક પળ માટે લાગશે કે તમારી સ્ક્રીન પર અસલી અમિતાભ બચ્ચન જ છે. સોશિયલ મીડિયા પર તે વિડીયો બહુ વાયરલ થઇ રહ્યો છે. જેને પણ આ વિડીયો દેખ્યો તે અસલી અને નકલી બીગ બી એ અંતર નથી કરી શકી રહ્યો.

આ વિડીયો માં શશીકાંત અમિતાભ ની સ્ટાઈલ માં જણાવે છે કે તેમનો ટીકટોક એકાઉન્ટ વચ્ચે માં હેક થઇ ગયું હતું. આ કારણ છે કે તે પાછળ ના ઘણા દિવસો થી ગાયબ હતા. પરંતુ હવે તેમને વાપસી કરી લીધી છે. એટલે તમે તેમના બીજા પણ ઘણા નવા વિડીયો દેખી શકશો. અમે પણ અમિતાભ ના ઘણા હમશકલ દેખ્યા છે પરંતુ આપણને અત્યાર સુધી શશીકાંત પેડવાલ જ સૌથી બેસ્ટ લાગ્યા છે. હવે જરાક તમે પણ આ વિડીયો દેખો અને અમને જણાવો કે તેમને અમિતાભ જી ની નકલ કેટલી સારી રીતે ઉતારી છે.

રીયલ અમિતાભ બચ્ચન ની વાત કરીએ તો થોડાક દિવસો પહેલા જ તેમની સમધન ઋતુ નંદા નું દેહાંત થઇ ગયું હતું. તેમની પ્રાર્થના સભા માં અમિતજી એ એક બહુ ભાવુક કરી દેવા વાળી સ્પીચ આપી હતી. તેને સાંભળીને જયા બચ્ચન અને શ્વેતા બચ્ચન ની આંખો ભરાઈ આવી હતી. વર્કફ્રંટ ની વાત કરીએ તો અમિતાભ બચ્ચન જલ્દી જ ‘ગુલાબો સીતાબો’ નામ ની ફિલ્મ માં નજર આવશે. આ ફિલ્મ માં પહેલી વખત તેમની સાથે આયુષ્માન ખુરાના કામ કરશે. ત્યાં અમિતજી ની ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ ફિલ્મ પણ આવવાની છે. આ ફિલ્મ માં તેમના સાથે આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂર છે. ત્યાં હમણાં માં ‘ઝુંડ’ ફિલ્મ નું ટીઝર પણ રીલીઝ થયું છે. કુલ મળીને કહીએ તો અમિતાભ બચ્ચન આવવા વાળા સમય માં બહુ વ્યસ્ત છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *