કબીર સિંહ ની ગર્લફ્રેન્ડ નો મોટો ખુલાસો,કહ્યું-‘8000 લોકો એ જ્યારે પ્રીતિ પ્રીતિ નામ જપવાનું શરૂ કર્યું તો..

શાહિદ કપૂરની ફિલ્મ કબીરસિંહ 2019 ની સૌથી હિટ અને લોકપ્રિય ફિલ્મોમાંની એક છે. આ ફિલ્મમાં શાહીદની સાથે કિયારા અડવાણી મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફિસ પર ઘણી ફિલ્મોના રેકોર્ડ તોડ્યા હતા અને જબરદસ્ત કલેક્શન કર્યું. એક તરફ, આ ફિલ્મની ઘણી પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી, બીજી તરફ, આ ફિલ્મની કોઈ ટીકા થઈ નથી. આ ફિલ્મમાં કેટલાક દ્રશ્યો જોવા મળ્યા હતા જે સમાજને વિકૃત પ્રોત્સાહન પણ આપે છે. જેમાં શાહિદ કપૂરના પાત્ર પર યુવતીને થપ્પડ મારવાનો સીન વિવાદમાં આવ્યો હતો. હવે આ ફિલ્મ પર ફિલ્મની અભિનેત્રીએ મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તો ચાલો જાણીએ કિયારા અડવાણીએ આ ફિલ્મ પર શું કહ્યું છે.

કિયારાએ સીધા કબીરસિંહના પાત્ર પર સવાલ ઉઠાવ્યા છે. તેમણે સ્પષ્ટ કહ્યું હતું કે કબીરસિંહનું પાત્ર ઘણા મુદ્દાઓ પર ખોટું હતું. તે એક ખોટી વ્યક્તિનું પાત્ર હતું. જોકે તેણે કહ્યું કે મારા માટે તે કાલ્પનિક પાત્ર હતું. કિયારા કહે છે કે કબીર સિંહ બે લોકો વચ્ચેની એક વાર્તા છે. જો કે, તેને પસંદ કરવા પાછળનું કારણ કિયારાએ બીજું કંઈક કહ્યું છે. કિયારાએ કહ્યું કે લોકોને તે ગમ્યું કારણ કે લોકો તેને જોતી વખતે ફિલ્મમાં ખોવાઈ ગયા હતા.

આની આગળ, કિયારા અડવાણી કહે છે કે કબીરસિંહ, મારા માટે ચોક્કસપણે તે એક મોટી સફળતા છે. આનો અહેસાસ મને તાજેતરમાં જ થયો. તેણે કહ્યું કે જ્યારે તે અક્ષય કુમાર સાથે ચંદીગઢમાં એક લોન્ચ ઇવેન્ટમાં ગઈ ત્યારે તેણે સામે 8000 છોકરાઓ અને છોકરીઓ જોયા. કિયારા કહે છે કે જ્યારે 8000 લોકોએ પ્રીતિ પ્રીતિ નામનો જાપ શરૂ કર્યો, ત્યારે મને સમજાયું કે આ ફિલ્મ લોકપ્રિય છે.

તમને જણાવી દઈએ કે કબીરસિંહે ફક્ત ભારતમાં જ નહીં પરંતુ આખા વિશ્વમાં ધૂમ મચાવનાર કલેક્શન કર્યું હતું. આ ફિલ્મનો કુલ સંગ્રહ 370 કરોડ રૂપિયા હતો. ફિલ્મ નિષ્ણાતો માને છે કે આ ફિલ્મ કિયારા અને શાહિદના જીવન માટેનો વળાંક છે. આ ફિલ્મ પછી કિયારા વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે ગુડ ન્યૂઝ ફિલ્મમાં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મ પણ સારી કમાણી કરી હતી. જો કે આ ફિલ્મમાં કિયારા સિવાય મુખ્ય પાત્રમાં કરીના કપૂર, અક્ષય કુમાર, દિલજિત દોસાંઝ હતા.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, કિયારા અડવાણીને તાજેતરમાં જ ઘણા મોટા પ્રોજેક્ટ્સ મળ્યા છે. આમાં તેમને લક્ષ્મી બૉમ્બ, શેર શાહ અને ભુલ ભુલૈયા 2 જેવી ફિલ્મ્સ મળી છે. શાહિદ કપૂર વિશે વાત કરીએ તો તેમની પાસે પણ હાલમાં ફિલ્મો છે. તેની પાસે જર્સીની હિન્દી રિમેક ફિલ્મ છે. તે આ ફિલ્મમાં કામ કરી રહ્યો છે. અત્યારે શાહિદ આ ફિલ્મ સાથે વ્યસ્ત છે. તાજેતરમાં એક સમાચાર આવ્યા હતા કે શાહિદને આ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન ઈજા પહોંચી છે. પરંતુ હવે તે ઈજામાંથી સ્વસ્થ થઈ ગયો છે. અને ફરી તેણે ફિલ્મનું શૂટિંગ શરૂ કરી દીધું છે. કબીરસિંહ નિશ્ચિતરૂપે બંને માટે વળાંક હતો. પરંતુ તે જોવાનું રહ્યું કે તેઓ હજુ આગળ હિટ થાય છે કે નહીં.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *