અમિતાભ બચ્ચન એ પત્ની સાથે મળી ને કરાવ્યા કેટરીના ના લગ્ન,શામેલ થયા મોટા સિતારાઓ !!

બોલિવૂડના ઘણા સ્ટાર્સે ઘણી વખત ફિલ્મોમાં લગ્ન કર્યાં છે પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં તેઓ હજી પણ સિંગલ છે અને તેમાંથી એક એક્ટ્રેસ કેટરિના કૈફ છે. તેણે 2003 માં ફિલ્મ બૂમથી કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી પરંતુ 2005 માં આવેલી ફિલ્મ મૈને પ્યાર કયો કિયાથી તેને ઓળખ મળી. તાજેતરમાં જ કેટરિના દુલ્હનની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી અને અહેવાલ છે કે અમિતાભ બચ્ચન કેટરીનાને તેની પત્ની સાથે મળી ને લગ્ન કરાવી ચૂક્યા છે, પરંતુ આ તસવીરની વાસ્તવિક હકીકત સામે આવી છે.

અમિતાભ બચ્ચન એ પત્ની સાથે મળી ને કરાવ્યા કેટરીના ના લગ્ન

23 જાન્યુઆરીએ કેટરિના કૈફની કેટલીક તસવીરો સામે આવી હતી જેમાં તે લગ્ન સમારંભમાં જોવા મળી હતી. કેટરિનાની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર આગની જેમ ફેલાઈ હતી અને તે દરમિયાન હવે તેમના લગ્નના ચિત્રો પણ બહાર આવ્યા છે. આમાં ચોંકાવનારી વાત એ છે કે કેટરિનાના લગ્નમાં બોલિવૂડના સુપરસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન અને જયા બચ્ચન પણ જોવા મળ્યા હતા. કેટરીના કૈફના લગ્નમાં સાઉથના કેટલાક સુપરસ્ટાર્સમાં પણ ભાગ લીધો હતો. અભિનેત્રીની કેટલીક અન્ય તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પણ સામે આવી હતી. આ બધું વાંચ્યા પછી તમે ચોંકી જશો, પણ તમને જણાવી દઈએ કે લગ્નના આ ચિત્રો તેમના વાસ્તવિક લગ્ન નથી. ખરેખર કેટરીના કૈફ, અમિતાભ બચ્ચન, જયા બચ્ચન અને સાઉથના કેટલાક સુપરસ્ટાર એક જાહેરાતમાં કામ કરી રહ્યા છે અને આ તસવીરો પણ આ શોનો ભાગ છે. સમાચારો અનુસાર, આ તસવીરો એક શૂટ ની છે, આ જાહેરાત એક જ્વેલરીની છે, જેનું શૂટિંગ હાલમાં જ પૂરું થયું છે.

આ સાથે અમિતાભ બચ્ચને પોતાના ઓફિશિયલ ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર એક તસવીર પણ શેર કરી હતી જેમાં જયા બચ્ચન અને દક્ષિણના ત્રણ મોટા સુપરસ્ટાર સામેલ થયા હતા. ફોટા શેર કરતાં અમિતાભ બચ્ચને લખ્યું, ‘મારા અને જયા માટે ઐતિહાસિક ક્ષણ … ભારતીય સિનેમાના ત્રણ લેજેન્ડ્સ ત્રણ પુત્રો સાથે Nagarjun – son Akkineni Nageshwara Rao, Telugu Shivraj Kumar – son Dr Raaj Kumar, Kannada Prabhu – son Shivaji Ganesan, Tamil।’

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો અમિતાભ બચ્ચન પાસે બ્રહ્માસ્ત્ર, ઝુંડ, ગુલાબો સુતાબો અને ચહેરા સહિતની ઘણી આગામી ફિલ્મો છે, જે આ વર્ષે અને કેટલીક આગામી વર્ષે રિલીઝ થશે. તે જ સમયે, કેટરિના કૈફ હાલમાં કોઈ નવી ફિલ્મ સાથે સંકળાયેલી નથી.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *