સચિન ની દીકરી સારા તેંડુલકર એ પોસ્ટ કરી પોતાની સુંદર તસવીરો,સોશિયલ મીડિયા ઉપર ચાહકો ના જીત્યા દિલ

ક્રિકેટના ભગવાન કહેવાતા માસ્ટર બ્લાસ્ટર સચિન તેંડુલકર ક્રિકેટમાંથી નિવૃત્ત થયા પછી પણ કોઈક કારણોસર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. તે હેડલાઇન્સમાં રહેવા પણ બંધાયેલો છે, કારણ કે તેમના જેવા ક્રિકેટર આજ સુધી ક્રિકેટના ઇતિહાસમાં સ્થાન બનાવી શક્યા નથી. જોકે સચિન તેંડુલકરની સાથે હવે તેના પરિવારજનોએ પણ સોશ્યલ મીડિયા પર હેડલાઈન્સ બનાવવાનું શરૂ કરી દીધું છે અને આ બધાની ટોચ પર તેમની પુત્રી સારા તેંડુલકરનું નામ છે, જે આજકાલ ઇન્ટરનેટ પર વર્ચસ્વ ધરાવે છે.

સોશ્યલ મીડિયા પર ખુબજ સક્રિય

સારા તેંડુલકરની સક્રિયતા સોશિયલ મીડિયા પર બની છે. આ દિવસોમાં સારા તેંડુલકર સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય છે. તે સ્ટાર કિડ્સની યાદીમાં એક નવી સનસનાટી તરીકે સામે આવી છે. તેની તસવીરો સતત બહાર આવી રહી છે. સારા તેંડુલકરના ઘણા ફેન ક્લબ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર જોઇ શકાય છે. તેમની વચ્ચે હજારો ફોલોવર્સ છે. ઘણી પ્રોફાઇલ્સ દ્વારા સારા તેંડુલકરની સુંદરતા તે ચાહકો માટે ઉપલબ્ધ છે જે સારા તેંડુલકરને ચાહે છે.

બૉલીવુડ માં જવાની ચર્ચા

એવી ચર્ચા પણ ચાલી રહી છે કે બોલીવુડમાં સારાની એન્ટ્રી પણ બહુ જલ્દી થઈ શકે છે. સચિન તેંડુલકર અને તેની પત્ની અંજલિ તેંડુલકરે ક્યારેય આ અહેવાલોને યોગ્ય ગણાવ્યા નથી. જ્યારે પણ આવી બાબતો પ્રકાશમાં આવી છે, ત્યારે તેઓએ આ અહેવાલોને અફવા ગણાવી છે. સારા તેંડુલકરનો જન્મ 12 ઓક્ટોબર 1997 માં મુંબઇમાં થયો હતો. તેમણે ધીરૂભાઇ અંબાણી આંતરરાષ્ટ્રીય શાળામાં અભ્યાસ કર્યો. આ તે જ સ્કૂલ છે જ્યાંથી શ્લોકા મહેતા અને ઇશા અંબાણીએ પણ અભ્યાસ કર્યો છે. ઉપરાંત, અહીં બોલીવુડની અનેક હસ્તીઓનો અભ્યાસ કરવાને કારણે, આ શાળા ખૂબ પ્રખ્યાત રહે છે. મોટાભાગના હસ્તીઓના બાળકો આ શાળામાં ભણતા જોઈ શકાય છે.

સાદગી વાળી સુંદરતા

સરળતા અને સુંદરતાની બાબતમાં સારા તેંડુલકર તેની માતા અંજલિ તેંડુલકરની જેમજ સંપૂર્ણ રીતે ચાલ્યા ગયા છે, એમ કહેવું જરાય ખોટું નથી. સોશિયલ મીડિયા પર અલગ અલગ તસવીરોમાં સારા તેંડુલકર સ્ટાઇલિશ ડ્રેસ પહેરીને સ્ટાઇલિશ દેખાય છે. કેટલાક ફોટામાં તેણે સફેદ ડ્રેસ પહેર્યો છે, તો કેટલાકમાં તેણે બ્લેક કલર પહેર્યો છે. તેની મોટાભાગની તસવીરો આ બંને કલરના કપડામાં જોવા મળી રહી છે. જો કે, આ તમામ ચિત્રોમાં એક સામાન્ય વસ્તુ જોવા મળે છે તે છે તેમની સાદગી. આ સરળતા તેને તેના ચાહકોમાં લોકપ્રિય બનાવી રહી છે.

આ વસ્તુઓ નો છે શોખ

સારા તેંડુલકરના શોખ વિશે વાત કરતાં, તેને મૂવી જોવા અને સંગીત સાંભળવાનું બહુ ગમે છે. તેઓને ખૂબ મુસાફરીની મજા પણ આવે છે અને તેઓ સતત દેશ અને દુનિયાની મુસાફરી કરતા હોય છે. સારા તેંડુલકર હવે આગળ શું કરવાના છે તે અંગે કોઈ સ્પષ્ટ માહિતી બહાર આવી નથી. છતાં તે લગભગ નિશ્ચિત છે કે સારા તેંડુલકરને બોલિવૂડમાં કોઈપણ પ્રકારની એન્ટ્રીમાં રસ નથી. સારા તેંડુલકરના માતાપિતા સચિન તેંડુલકર અને અંજલિ તેંડુલકર પણ આવું જ કહેતા આવ્યા છે. જો કે, સારા તેંડુલકર પહેલાથી જ સોશિયલ મીડિયાની સ્ટાર બની ચુકી છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *