ઘર ના ખર્ચાઓ ના કારણે બીજી વખત કામ પર પાછી ફરી શ્વેતા તિવારી, કહ્યું- ઘર માં કમાવા વાળી ફક્ત હું છું

ટેલીવિઝન અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારી એ થોડાક દિવસો પહેલા જ હું નાના પડદા પર કમબેક કર્યું છે. લગભગ ૩ વર્ષ પછી શ્વેતા તિવારી એક વખત ફરી થી ટીવી સીરીયલ “મેરે ડેડ કી દુલ્હન” માં નજર આવી રહી છે. હમણાં માં એક ઈન્ટરવ્યું ના દરમિયાન શ્વેતા એ પોતાના કમબેક ને લઈને વાત કરી છે. શ્વેતા તિવારી એ કહ્યું કે તેમના ઘર માં તેમના સિવાય કમાવા વાળા કોઈ નથી. તેથી તેમને પોતાના ઘર ના ખર્ચા અને બાળકો ના ઉછેર માટે બીજી વખત કામ પર પાછું આવવું પડ્યું. શ્વેતા તિવારી કહે છે કે આજ ના સમય માં બધી વસ્તુઓ મોંઘી થઇ ચુકી છે. ફક્ત બચત થી ઘર ના ખર્ચા પુરા નથી કરવામાં આવી શકતા. બાળકો ની સારી જિંદગી આપવા માટે તેમને એક વખત ફરી ટેલીવિઝન પર વાપસી કરવી પડી છે. શ્વેતા તિવારી ના બે બાળકો છે. તેમની એક 19 વર્ષ ની દીકરી છે. તેમની દીકરી નું નામ પલક તિવારી છે. શ્વેતા તિવારી ના દીકરા નું નામ રેયાંશ છે. જેની ઉંમર ૩ વર્ષ છે.

શ્વેતા તિવારી કહે છે કે તેમના ધારાવાહિક ના પ્રોડ્યુસર્સ બહુ જ સપોર્ટીવ છે. સીરીયલ ના સેટ પર શ્વેતા તિવારી ને પોતાના દીકરા ને રાખવા માટે એક એક્સ્ટ્રા રૂમ આપવામાં આવ્યો છે. આજકાલ શ્વેતા તિવારી એકસાથે પોતાની પર્સનલ અને પ્રોફેશનલ લાઈફ સંભાળી રહી છે. શ્વેતા તિવારી ઓગસ્ટ 2019 માં પોતાની અંગત જિંદગી ના કારણે બહુ ચર્ચામાં રહી. શ્વેતા એ પોતાના બીજા પતિ અભિનવ કોહલી પર ઘરેલું હિંસા નો કેસ નોંધાવ્યો હતો.

તેમના માટે અભિનવ ને પકડી લેવામાં આવ્યો હતો. હા 2 દિવસ પછી જ તેમને છોડી દેવામાં આવ્યા. ત્યાર થી શ્વેતા તિવારી પોતાના પતિ અભિનવ થી અલગ રહી રહી છે. અમે તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 1998 માં શ્વેતા એ રાજા ચૌધરી ની સાથે પહેલા લગ્ન કર્યા હતા. પહેલા લગ્ન થી તેમને એક દીકરી પલક અને બીજા લગ્ન થી એક દીકરો રેયાંશ છે.

શ્વેતા તિવારી એ વર્ષ 2001 માં ટેલીવિઝન ધારાવાહિક “કહી કિસી રોજ” થી ડેબ્યુ કર્યું હતું. આ ધારાવાહિક માં કામ કર્યા પછી તેમને એકતા કપૂર ની ધારાવાહિક “કસૌટી જિંદગી કી (2001-08)” માં કામ કર્યું. તેના સિવાય અત્યાર સુધી શ્વેતા તિવારી “જાને ક્યા બાત હુઈ” “અદાલત” “સજન રે જુઠ મત બોલો” અને “પરવરીશ” માં કામ કરી ચુકી છે. શ્વેતા અત્યાર સુધી બહુ બધા રીયાલીટી શો માં કંટેસ્ટંટ તરીકે ભાગ પણ લઇ ચુકી છે. જેમાં “બીગ બોસ” “નચ બલિયે” “ઇસ જંગલ સે મુઝે બચાઓ” “કોમેડી સર્કસ” અને “ઝલક દિખલા જા” સામેલ છે.

ભલે જ તેમને બહુ બધા ટીવી શોજ માં કામ કર્યું છે પણ તેમને “કસૌટી જિંદગી કી” ધારાવાહિક માં કામ કર્યા પછી ઓળખાણ મળી. આ ધારાવાહિક માં કામ કર્યા પછી આ એટલી વધારે મશહુર થઇ ગઈ હતી કે બધા લોકો તેમને પ્રેરણા કહીને બોલવવા લાગ્યા હતા. શ્વેતા તિવારી મશહુર રીયાલીટી શો બીગ બોસ 4 ની વિજેતા પણ રહી ચુકી છે. ટેલીવિઝન માં મશહુર થયા પછી શ્વેતા તિવારી એ ફિલ્મો ની તરફ રુખ કર્યું. વર્ષ 2004 માં શ્વેતા સૌથી પહેલા બિપાશા બસુ ની ફિલ્મ “મદહોશી” માં દેખાઈ આવી હતી. તેના પછી શ્વેતા તિવારી એ “આબરા કા ડાબરા” અને “મિલે ન મિલે હમ” જેવી બહુ બધી ફિલ્મો માં કામ કર્યું. તેના સિવાય શ્વેતા એ બહુ બધી ભોજપુરી ફિલ્મો માં પણ કામ કર્યું છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *