ગુપ્ત નવરાત્રી અષ્ટમી ને લઈ ને કરો આ ઉપાય,માતા બધીજ મનોકામના પૂર્ણ કરશે,ઘર માં રહેશે સુખ-શાંતિ

ગુપ્ત નવરાત્રિ 25 જાન્યુઆરી 2020 થી શરૂ થઈ છે, તે માઘ મહિનાની ગુપ્ત નવરાત્રી છે, આ દિવસોમાં મા દુર્ગાના સ્વરૂપોની ગુપ્ત રીતે પૂજા કરવામાં આવે છે અને તેની અષ્ટમી તારીખ 2 ફેબ્રુઆરી 2020 ના રોજ આવે છે, ગુપ્ત નવરાત્રી ની અષ્ટમી તિથિને ખૂબ મહત્વનું કહેવામાં આવે છે, જો કોઈ વ્યક્તિની ઇચ્છા હોય, જો તમે તમારી ઇચ્છા પૂરી કરવા માંગતા હો, તો આ માટે તમે ગુપ્ત નવરાત્રીની અષ્ટમી પર ઘણા ઉપાયો અપનાવી શકો છો. આ પગલાં તમારા જીવનની તમામ મુશ્કેલીઓથી શાંતિ અને દેવીની કૃપા તમે ટૂંક સમયમાં મેળવી શકો છો.

આજે અમે તમને આ પોસ્ટ દ્વારા ગુપ્ત નવરાત્રીની અષ્ટમી તિથિએ થનારા ઉપાયો વિશે માહિતી આપી રહ્યા છીએ, જો તમે આ ઉપાય કરો છો, તો મા દુર્ગાના આશીર્વાદ હંમેશા તમારા પર રહેશે અને તમે જલ્દીથી તમારી અધૂરી ઇચ્છાઓ પૂર્ણ કરી શકશો.

ચાલો જાણીએ ગુપ્ત નવરાત્રી અષ્ટમીના કયા ઉપાય

જો તમે તમારી દુર્ભાગ્યમાંથી મુક્તિ મેળવવા માંગો છો, તો આ માટે, ગુપ્ત નવરાત્રીની અષ્ટમીની રાતે, તમારે રાત્રે 12:00 વાગ્યાની આસપાસ તમારા ઘરના મુખ્ય દરવાજા પર ગાયના ઘીનો દીવો પ્રગટાવવો જોઈએ, આ તમારી દુર્ભાગ્યમાંથી છૂટકારો મેળવશે.

માતા રાણીને પ્રસન્ન કરવા માટે, તમે ગુપ્ત નવરાત્રીની અષ્ટમીની રાત્રે કોઈપણ પ્રાચીન દુર્ગા મંદિરમાં જાઓ અને માતા રાણીના ચરણોમાં લાલ કમળના આઠ ફૂલો ચઢાવો.

જો તમે ગુપ્ત નવરાત્રીની અષ્ટમીના સૂર્યાસ્ત પછી જ કોઈ બ્રાહ્મણની કુંવારી છોકરીને તમારી પસંદનાં કપડાં દાન કરો છો, તો તે તમારું નસીબ ખોલે છે.

જો તમારે પૈસા મેળવવા માંગતા હોય, તો આ માટે તમે દૂધથી ભરેલા બાઉલમાં ગુપ્ત નવરાત્રી પર મહાગૌરીના સ્વરૂપને પ્રસ્થાપિત કરીને ચાંદીનો સિક્કો પ્રદાન કરો અને આ સિક્કો બીજા દિવસે ખિસ્સામાં રાખો, આ ઉપાય કરીને તમારી સંપત્તિ વધશે અને પૈસાની તંગીથી છૂટકારો મળશે.

જો તમે ઇચ્છો છો કે માતા લક્ષ્મીજી, ધનની દેવી, તમારા ઘરમાં કાયમ રહે, તો પછી ગુપ્ત નવરાત્રીની અષ્ટમી તિથિની રાત્રે, તમે એક પાનમાં ગુલાબના ફૂલની સાત પાંખડીઓ દેવી દુર્ગાને અર્પણ કરો આનાથી લક્ષ્મીજી નો ઘરમાં નિવાસ થાય છે.

જો તમે ઇચ્છતા હોવ કે તમારા પરિવારમાં હંમેશાં શાંતિ અને સુખ રહે, તો આ માટે તમારે ગુપ્ત નવરાત્રીની અષ્ટમી તારીખે તમારા ઘરે અથવા કોઈપણ દુર્ગા મંદિરમાં શ્રી દુર્ગાષ્ટમી વાંચવી જોઈએ.

જો તમે ગુપ્ત નવરાત્રીના સૂર્યાસ્ત પછી 11 પરિણીત મહિલાઓને લાલ ચુંદડી અને સિંદૂર આપો છો, તો તે ઉપાય તમારા ઘર માં પૈસા લાવે છે, આ સિવાય, જો તમે દેવી માતાના મંદિરમાં સોળ શણગાર સામગ્રી રજૂ કરો છો. તમારા જીવનની મુશ્કેલીઓ દૂર થાય છે અને તમારા સારા નસીબમાં સુખ નો વધારો થાય છે, દેવી માતાની કૃપાળુ દૃષ્ટિ હંમેશા તમારા પર રહે છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *