4 વર્ષ ની દીકરી હોવા છતાં લીવ ઇન રીલેશનશીપ માં રહી રહી છે આ એક્ટ્રેસ, નામ જાણીને હેરાન થઇ જશો તમે

આજે અમે તમને જે અભિનેત્રી ના વિષે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ તે અભિનેત્રી નું નામ છે માહી ગીલ…જેવું કે તમે બધા લોકો ને ખબર છે કે માહી ગીલ ઘણા મોટા મોટા સ્ટાર્સ ના સાથે કામ કરી ચુકી છે. એટલું જ નહિ માહી ગીલ એ પોતાના એક્ટિંગ કેરિયર માં બહુ બધી હીટ ફિલ્મો પણ આપી છે. અમે તમને જણાવી દઈએ કે માહી ગીલ એ ફક્ત 17 વર્ષ ની ઉંમર માં લગ્ન કરી લીધા હતા.

પણ માહી ગીલ ના આ લગ્ન વધારે લાંબા સમય સુધી ચાલી નહોતા શક્યા અને માહી પોતાના પતિ થી અલગ થઇ ગઈ હતી. માહી ગીલ ની એક દીકરી પણ છે. જેની ઉંમર 3 વર્ષ છે. માહી નું એવું માનવું છે કે બાળક થવા માટે લગ્ન કરવની કોઈ જરૂરત નથી હોતી.

માહી ગીલ દેવ ડી અને ‘સાહેબ બીવી ઓર ગેંગસ્ટર’ સીરીઝ માં દેખાઈ આવી ચુકી છે. હમણાં માં બોલીવુડ અભનેત્રી માહી ગીલ એ પોતાની અંગત જિંદગી થી જોડાયેલ એક ચોંકાવવા વાળા રાજ નો ખુલાસો કર્યો છે. એક ઈન્ટરવ્યું માં માહી ગીલ એ જણાવ્યું કે તેમની એક દીકરી છે જેમની ઉંમર ત્રણ વર્ષ છે. માહી ગીલ ની દીકરી નું નામ વેરોનીકા છે. આ ઓગસ્ટ માં માહી ગીલ ની દીકરી ત્રણ વર્ષ ની થઇ જશે. એક ઈન્ટરવ્યું ના હવાલા થી મીડિયા માં માહી ગીલ થી જોડાયેલ આ ખબર ચાલી રહી છે. માહી ગીલ એ આ પણ સ્વીકાર કર્યો છે કે અત્યાર સુધી તેમને લગ્ન નથી કર્યા, અને તે લીવ ઇન રીલેશનશીપ માં રહી રહી છે. માહી ગીલ પોતાની દીકરી ના વિષે જણાવતા કહે છે ‘હું ગર્વ થી કહી શકું છું કે મારી એક દીકરી છે. તેમ તો અત્યાર સુધી મેં લગ્ન નથી કર્યા. જ્યારે મારું મન થશે ત્યારે લગ્ન કરી લઈશ. આ વર્ષે ઓગસ્ટ મહિના માં મારી દીકરી ની ઉંમર ત્રણ વર્ષ થઇ જશે.’

બોલીવુડ અભિનેત્રી માહી ગીલ ‘દબંગ’, ‘ઝંઝીર’ અને ‘પાન સિંહ તોમર’ જેવી ફિલ્મો માં પણ કામ કરી ચુકી છે. એક ઈન્ટરવ્યું માં માહી ગીલ એ જણાવ્યું કે તે પહેલા પોતાની અંગત જિંદગી થી જોડાયેલ કોઈ વાત નહોતી કરવા ઇચ્છતી, તેથી તેમને ક્યારેય પણ પોતાની દીકરી ના વિષે ના જણાવ્યું. સૌથી ખાસ વાત આ છે કે આટલા સમયે માહી એ પોતાની દીકરી ને મીડિયા થી દુર રાખી. આ નહિ, તેમને ક્યારેય સોશિયલ મીડિયા પર પણ પોતાની દીકરી થી જોડાયેલ કોઈ જાણકારી નથી, માહી ગીલ ની ઉંમર 43 વર્ષ છે.

તેમનાથી લગ્ન ના વિષે સવાલ પૂછવા પર તેમને જવાબ આપ્યો ‘લગ્ન ની શું જરૂરત છે? આ બધી વાતો વિચાર અને સમય પર નિર્ભર કરે છે. પરીવાર અને બાળકો લગ્ન કર્યા વગર પણ બનાવામાં આવી શકે છે. લગ્ન કર્યા વગર બાળક થવામાં પરેશાની નથી. મને એવું બિલકુલ નથી લાગતું કે તેમાં કોઈ પરેશાની છે. લગ્ન એક બહુ જ ખુબસુરત સંબંધ છે. પણ તેને કરવાનું છે કે નહિ, આ પોતાની ચોઈસ છે. જો માહી ગીલ ના વર્ક ફ્રન્ટ ની વાત કરીએ તો તેમની રીલીઝ થયેલ ફિલ્મ નું નામ છે દબંગ 3. આ ફિલ્મ માં માહી એક વખત ફરી સલમાન ખાન ની સાથે નજર આવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *