મલાઈકા અરોડા નું લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ દેખીને ફેંસ બોલ્યા- ‘કંઇક ખાઈ પણ લો મેડમ…’

બોલીવુડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોડા ફિલ્મો ના સિવાય પોતાની ફિટનેસ માટે ઓળખાય છે, જેના કારણે તે સતત સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતી રહે છે. હા, મલાઈકા અરોડા પોતાની ફિટનેસ માટે કંઈ પણ કરવા માટે તૈયાર રહે છે.

એટલું જ નહિ, તે હંમેશા પોતાના ખુબસુરત ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરતા રહે છે, જેને તેમના ફેંસ દ્વારા ખુબ પસંદ કરવામાં આવે છે. આ સિલસિલા માં તેમને એક નવું અને લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે, જેને દેખતા જ તેમના ફેંસ એ કોમેન્ટ કરવાનું શરુ કરી દીધું તો ત્યાં બીજી તરફ કેટલાક લોકો તેમને ટ્રોલ પણ કરી રહ્યા છે.

દુનિયા ની પરવાહ કર્યા વગર મલાઈકા અરોડા હંમેશા પોતાના મન ની જ સાંભળે છે, જેના કારણે તેમને ઘણી વખત ટ્રોલિંગ નો પણ સામનો કરવો પડે છે. હા તે સોશિયલ મીડિયા પર આવેલ કોમેન્ટ ને વધારે દિલ પર નથી લેતી અને પોતાની લાઈફ ને સારી રીતે જીવતી નજર આવી રહી છે.

જણાવી દઈએ કે પોતાના લેટેસ્ટ ફોટા ના સિવાય મલાઈકા અરોડા અર્જુન ને લઈને પણ હંમેશા ચર્ચા માં છવાયેલ રહે છે. નાના છોકરા ને ડેટ કરી રહી છે, જેના કારણે તેમને પોતાની ઉંમર નો લિહાજ કરવા માટે પણ કહેવામાં આવે છે, પરંતુ તેમને કોઈ વાત થી પણ કોઈ ફર્ક નથી પડતો અને તે તો હમેશાં પોતાના જ મન ની કરે છે.

મલાઈકા અરોડા નું લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ

બોલીવુડ એક્ટ્રેસ મલાઈકા અરોડા એ હમણાં માં એક લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે, જેમાં બહુ મીની ડ્રેસ માં નજર આવી રહી છે. આ ડ્રેસ માં તેમને દેખતા જ તેમના ફેંસ તો ખુશી થી ઝૂમી ઉઠ્યા, પરંતુ કેટલાક લોકો એ તેમને ટ્રોલ કરવાનું શરુ કરી દીધું.

મલાઈકા અરોડા આ ફોટા માં બહુ ખુબસુરત લાગી રહી છે, જેને દેખતા જ તેમના ફેંસ તો પોતાનું દિલ જ ખોઈ બેઠા. એટલું જ નહિ, આ ફોટા ને જો અર્જુન કપૂર પણ દેખશે તો તે મલાઈકા અરોડા માટે એક વખત ફરી થી પાગલ થઇ જશે. એટલે સાફ છે કે મલાઈકા અરોડા આ ડ્રેસ માં બહુ ખુબસુરત અને હોટ નજર આવી રહી છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલ ફોટા ના કારણે મલાઈકા અરોડા ને ઘણી ખરાબ કોમેન્ટ નો પણ સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. તેમને આ ઉંમર માં મીની ડ્રેસ માં દેખીને કેટલાક લોકો એ ટ્રોલ કરવાનું શરુ કરી દીધું. એક યુઝર એ તો તેમને કંઇક ખાવા પીવા ની પણ સલાહ આપી દીધી.

તેના સિવાય એક અન્ય યુઝર એ તેમને પોતાની ઉંમર નો લિહાજ કરવા માટે પણ અખ્યું. એટલે સાફ છે કે મલાઈકા ના આ હોટ એન્ડ ખુબસુરત લુક ને કેટલાક લોકો પસંદ કરી ના શક્યા કારણકે તેમને આ બધી વસ્તુઓ ઉંમર ના હિસાબ થી જ સારી અલ્ગે છે, પરંતુ આ ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર ધમાલ અને કમાલ મચાવી રહ્યા છે. એવામાં મલાઈકા ની જેટલી પ્રશંસા કરવામાં આવે તેટલી જ ઓછી છે.

અરબાઝ ખાન થી છૂટાછેડા થયા પછી મલાઈકા અરોડા ની જિંદગી માં અર્જુન કપૂર ની એન્ટ્રી થઇ. બન્ને એકબીજા ને લાંબા સમય થી ડેટ કરી રહ્યા છે, પરંતુ થોડાક સમય પહેલા જ તેમને પોતાના રીલેશન ને ઓફીશીયલ કર્યું. એવામાં હવે બન્ને ના લગ્ન ની ખબરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર તેજી થી વાયરલ થઇ રહી છે. હા, હમણાં આ ખબર ની કોઈ આધિકારિક પુષ્ટિ નથી થઇ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *