બાકી સિતારાઓ ની જેમ સલમાન નથી પહેરતા લાખો રૂપિયા ની બ્રાન્ડેડ ડ્રેસ, જાણો ભાઈજાન ના ટીશર્ટ ની કિંમત

બોલીવુડ સિતારા પોતાના ગ્લેમર અને આલીશાન લાઈફસ્ટાઈલ માટે બહુ ફેમસ રહે છે. અનાબ સનાબ કમાણી કરવા ના કારણે તેમનો ખર્ચાઓ પણ ખુબ વધારે હોય છે. તેમાંથી વધારે કરીને સિતારાઓ તો બ્રાંડ ના નામ તો લાખો થી કરોડો રૂપિયા સુધી ના કપડા અને એસેસરીઝ ખરીદી નાંખે છે. હા આ બધામાં સલમાન નો ટેસ્ટ થોડોક અલગ છે. આવો આ પુરા મામલા ને વિસ્તાર થી જાણીએ.

રણબીર કપૂર

રણબીર ને મોંઘી અને બ્રાન્ડેડ વસ્તુઓ બહુ પસંદ છે. એક વખત તેમને જે જૂત્તા પહેર્યા હતા તેની કિંમત 2 લાખ 74 હજાર રૂપિયા હતી. આ જુત્તાઓ ને એક અમેરિકન ફેશન ડિઝાઈનર એ બનાવી હતી. આ રીતે બીજા ઘણા પ્રસંગો પર રણબીર ને મોંઘા સામાન ખરીદતા અને પહેરતા દેખવામાં આવ્યા છે.

પ્રિયંકા ચોપડા

બોલીવુડ અને હોલીવુડ બન્ને જગ્યા પોતાની સફળતા ના ઝંડા લગાવવા વાળી પ્રિયંકા ચોપડ પણ મોંઘી વસ્તુઓ ની શોખીન છે. તેમના દ્વારા પહેરવા વાળા કપડાઓ અને એસેસરીઝ ની કિંમત લાખો માં હોય છે. પ્રિયંકા ના પાસે એક ફર કોટ છે જેની કિંમત 12 લાખ 91 હજાર રૂપિયા છે. તેમને આ ડિઝાઈનર Dundas થી ગીફ્ટ માં મળ્યો હતો.

રણવીર સિંહ

રણવીર હમેશા થી જ પોતાના અજીબ અને આકર્ષક કપડાઓ માટે ઓળખાય છે. રણવીર ની ફેશન સેન્સ તમને ભલે અજીબ લાગે પરંતુ તેમની ખરીદી દરેક વસ્તુ બ્રાન્ડેડ અને મોંઘી હોય છે. તમને જાણીને હેરાની થશે કે રણવીર ના પાસે 1000V થી પણ વધારે જૂત્તા છે. આ જુત્તાઓ ની કિંમત 68 લાખ થી કરોડો રૂપિયા સુધી છે.

કરણ જોહર

ફેશન ના મામલા માં કરણ જોહર પણ ઓછા નથી. તે હમેશા ઘણા ફેશનેબલ દેખાઈ આવે છે. કરણ ની વધારે કરીને શોપિંગ વિદેશો થી જ થાય છે. કરણ Louis Vuitto, Stela McCartney, Donatella Versace સહીત ઘણા મોંઘા બ્રાન્ડ્સ ને ખરીદવાનું પસંદ કરે છે. આ વિદેશી બ્રાન્ડ્સ ના પ્રોડક્ટ્સ ની કિંમત 89 લાખ થી સ્ટાર્ટ થાય છે અને કરોડો સુધી જાય છે.

વરુણ ધવન

વરુણ પણ જ્યારે પબ્લિક માં આવે છે તો બહુ બની ઠનીને આવે છે. તેમના કુલ લુક નો રાજ પણ મોંઘા બ્રાન્ડ્સ ના આઈટમ્સ છે. તેમ તો વરુણ ને ઘડિયાળ નો બહુ શોખ છે. વરુણ 20 લાખ રૂપિયા ના આસપાસ ની ઘડિયાળ પણ હાથ માં પહેરે છે.

શાહરૂખ ખાન

બોલીવુડ કિંગ શાહરૂખ ખાન કમાણી ના મામલા માં પણ કિંગ છે. શાહરૂખ ને પણ પબ્લિકમાં કુલ દેખાવાનું અને મોંઘી વસ્તુઓ ખરીદવાનું પસંદ છે. તે પણ હમેશા મોંઘા વિદેશી બ્રાન્ડ્સ ખરીદતા રહે છે. જેમ કે શાહરૂખ ના પાસે એક સ્વેટર છે જેની કિંમત લગભગ 42,000 રૂપિયા છે. શાહરૂખ ને જેકેટ્સ પહેરવાનો બહુ શોખ છે.

સુહાના ખાન

શાહરૂખ ની જેમ જ તેમની દીકરી સુહાના પણ મોંઘી વસ્તુઓ ને પસંદ કરે છે. સુહાના એ અત્યારે તો બોલીવુડ માં ડેબ્યુ નથી કર્યું, પરંતુ તો પણ તે પપ્પા ની કમાણી થી મોંઘા બ્રાન્ડ્સ ની મજા લઇ રહી છે. બોલીવુડ માં આવ્યા પછી અને પૈસા કમાયા પછી તો તેમનો આ શોખ કદાચ વધારે વધી જશે. ખેર થોડાક સમય સુહાના એ એક સફેદ ટીશર્ટ પહેરી હતી જેની કિંમત 51 હજાર રૂપિયા છે.

સલમાન ખાન

કમાણી ના મામલા માં સલમાન ખાન બાકી બધા સિતારાઓ થી આગળ છે. તે એક ફિલ્મ ના 60 કરોડ રૂપિયા સુધી ચાર્જ કરે છે. હા તમને જાણીને હેરાની થશે કે સલમાન ને બ્રાન્ડેડ વસ્તુઓ નો કોઈ ખાસ શોખ નથી. તમે પણ દેખ્યું હશે કે વધારે કરીને જગ્યાઓ પર સલમાન સિમ્પલ અવતાર માં જ નજર આવે છે. વધારે કીરને તેમને સાડી ટીશર્ટ અને નોર્મલ જીન્સ અથવા પેન્ટ માં જ દેખવામાં આવે છે. સુત્રોની માનીએ તો સલમાન ની ટીશર્ટ ની કિંમત 500 થી 600 રૂપિયા ની વચ્ચે જ હોય છે. અહીં સુધી કે સલમાન ઘણી વખત પોતાના ત્યાં કપડા બીજી વખત પણ રીપીટ કરી લે છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *