લગ્ન ને લઈ ને શિલ્પા એ સલમાન ને પૂછ્યો સવાલ,સાંભળતા જ ડૂસકે ડૂસકે રડવા લાગ્યો દબંગ ખાન

બોલીવુડ અભિનેતા સલમાન ખાન તેના લગ્નને કારણે ઘણીવાર ચર્ચામાં રહે છે. તેમના લગ્નની રાહ ફક્ત તેમના પરિવાર માટે જ નહીં, પરંતુ આખી દુનિયા ને છે. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે તેમના લગ્નની વાત આવે છે ત્યારે લોકો ભાવુક થઈ જાય છે, પરંતુ આ વખતે ખુદ સલમાન ખાન ભાવનાત્મક દેખાયો, જેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થયો છે. હા, બોલીવુડ અભિનેતા સલમાન ખાનના લગ્ન એ આ સદીનો સૌથી મોટો પ્રશ્ન છે, જેના વિશે તાજેતરમાં શિલ્પા શેટ્ટીએ પણ એક સવાલ પૂછ્યો હતો, જેના પછી તેનું દર્દ છલકાયું હતું.

બોલિવૂડ એક્ટર સલમાન ખાને પોતાના લગ્ન અંગે ઘણી વખત મીડિયા સમક્ષ નિવેદનો આપ્યા છે, પરંતુ તે ક્યારેય રડતો જોવા મળ્યો ન હતો. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે શિલ્પા શેટ્ટીએ તેની સાથે લગ્ન વિશે વાત કરી ત્યારે તેની પીડા ફરી એકવાર છલકાઈ ગઈ. એકંદરે, સલમાન ખાન પહેલીવાર તેમના લગ્ન અંગે ભાવુક થઈ ગયો, જેના કારણે તેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં સલમાન ખાન ડાન્સ કરી અને તેની ભાવનાઓને ઉજાગર કરી રહ્યો છે, ચાલો આપણે જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાનના લગ્નનું સ્વપ્ન ક્યારે પૂર્ણ થશે.

શિલ્પા શેટ્ટી એ સલમાનને રડાવ્યો

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે શિલ્પા શેટ્ટી સલમાન ખાન સાથે વાત કરતી જોવા મળી રહી છે, જેમાં તેણે લગ્નનો ઉલ્લેખ કર્યો છે. આ પછી સલમાન ખાન ભાવુક થઈ ગયો, હવે શિલ્પા શેટ્ટીએ સલમાન ખાનને કંઈક કહ્યું, તે જાણવા માટે, તમારે વીડિયો જોવો પડશે, પરંતુ આ પછી સલમાન ખાન ડુસકા સાથે રડવા લાગ્યો, જેનો વીડિયો વાયરલ થયો. આવી સ્થિતિમાં આ વીડિયોને તેના ચાહકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

વાયરલ વીડિયોમાં સલમાન ખાન ડાન્સ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે, જેના કારણે લોકોનું મનોરંજન પણ થઈ રહ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયો બિગ બોસના ઘરનો છે, જ્યાં શિલ્પા શેટ્ટી આજકાલ કમાલ ધમાલ કરી રહી છે. શિલ્પા શેટ્ટીના ઘરે આવવાથી લોકો ના ચહેરા પર ચમક દેખાઈ હતી. એટલું જ નહીં, શિલ્પા શેટ્ટી લોકો સાથે ખૂબ મસ્તી કરી રહી છે, જેને તેના ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે.

બિગ બોસમાં આ દિવસોમાં ટેન્શન વધારે છે. ફિનાલે પર દરેક પર દબાણ હોય છે, પરંતુ આ દરમિયાન શિલ્પા શેટ્ટીએ તમામને ટેન્શન કેવી રીતે મુક્ત કરવું તે જણાવ્યું હતું. ખરેખર, શિલ્પા શેટ્ટીએ લોકોને યોગ કરવાની સલાહ આપી. આ સમય દરમિયાન તે યોગા કરતી પણ જોવા મળી હતી, જેના કારણે તેનો વીડિયો પણ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. યાદ અપાવીએ કે શિલ્પા શેટ્ટી જૂનમાં રિલીઝ થનારી ફિલ્મ નિકમ્મા સાથે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ફરી જોવા મળવાની છે. આ પછી તેની બીજી એક ફિલ્મ પડદા પર રિલીઝ થશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *