શનિદેવ ના વિશેષ સંકેત જે એ વાત દર્શાવે છે કે તેઓ તમારા પર છે મહેરબાન

શનિદેવ ન્યાયપ્રિય દેવ છે અને તે હંમેશાં માણસને ન્યાય આપે છે, જ્યોતિષ મુજબ શનિદેવ ક્યારે અને કેવી રીતે ખુશ થશે તે વિશે કશું કહી શકાતું નથી, ઘણાં કારણો છે જે કુંડળીમાં શનિની સ્થિતિ સૂચવે છે. શનિદેવ ખુશ છે કે નહીં? આ સિવાય વ્યક્તિના કાર્યો અનુસાર શનિદેવ પ્રસન્ન થાય છે, જો વ્યક્તિ સારું કાર્ય કરે છે તો શનિદેવ તેનાથી પ્રસન્ન થાય છે, પરંતુ શનિદેવ હંમેશા ખરાબ કામો કરતા લોકો પર ગુસ્સે રહે છે, આજે અમે તમને આ પોસ્ટ દ્વારા કંઈક એવી માહિતી આપીશું. તમારા જીવનમાં મળી રહેલા શનિદેવના ચિહ્નો વિશે માહિતી આપવા જઇ રહ્યા છીએ.એનાથી તમને ખબર પડશે કે શનિદેવ તમારા પર ખુશ છે.

ચાલો જાણીએ શનિદેવ ના આ વિશેષ સંકેતો વિશે

જો તમારા બધા કામો સરળતાથી કરવામાં આવી રહ્યા છે અને તમારી મિલકત ના ઇસ્યુ પોતાની રીતે ઉકેલાઈ રહ્યા છે અથવા તમે કોઈ અકસ્માતથી બચી ગયા છો, તો તેનો અર્થ એ છે કે શનિદેવ તમારા પર ખુશ છે.
જો કોઈ વ્યક્તિની હાડકાં અને ચેતા મજબૂત હોય, તમારી આંખની દૃષ્ટિ નબળી નથી, તમારા વાળ અને નખ મજબૂત રહે છે તો આ શનિદેવના શુભ સંકેતો છે.
જે લોકો હંમેશા ગભરાટથી દૂર રહે છે, જેમને કોઈ પ્રકારનો ડર નથી અને તેઓ પોતાનું જીવન ખુલ્લેઆમ વિતાવે છે, તો તેનો અર્થ એ છે કે શનિદેવ તે લોકો પ્રત્યે ખુશ છે.

અચાનક તમને ધન લાભ થવાનું શરૂ થાય છે, સામાજિક ક્ષેત્રે તમને માન અને સન્માન મળે છે, પછી તેનો અર્થ એ છે કે શનિદેવની કૃપા તમારા પર છે, જો કોઈ વ્યક્તિની કુંડળીમાં શનિની શુભ સ્થાન હોય તો જીવનમાં આવા સંકેતો આવે છે, આવી સ્થિતિમાં જો તમે લોખંડ, તેલ, લાકડાનો વેપાર કરો છો, તો તમને તેમાં લાભ મળશે.
જો તમે જૂઠું બોલો નહીં અને ઘરમાં કોઈ પ્રકારનો વિવાદ ન થાય તો તે તમારા પર શનિદેવની કૃપા રહે છે.

જો તમે નિયમિતરૂપે હનુમાન ચાલીસાના પાઠ કરો છો તો સમજો કે શનિદેવ તમારા પર કૃપા કરશે, કારણ કે જે લોકો હનુમાન જીની ઉપાસના કરે છે તેમને શનિદેવની ખરાબ દ્રષ્ટિ નથી હોતી અને શનિદેવ તરફથી કોઈ પણ પ્રકારની મુશ્કેલી આપવામાં આવતી નથી.

જો તમે શનિવારે શનિદેવ ના મંદિરમાં ગયા છો અને તમારા જૂતા અથવા ચપ્પલ ચોરાઈ ગયા છે, તો તેનો અર્થ એ છે કે તમારી ઉપર શનિદેવની સારી નજર છે.
જો ભગવાન અને દેવી-દેવીઓના આશીર્વાદ કોઈ વ્યક્તિ પર રહે છે, તો પછી તે તેના જીવનમાં કેટલાક ચિહ્નો મેળવવાનું શરૂ કરે છે, પરંતુ તે વ્યક્તિ તે સંકેતોને ઓળખવા માટે સમર્થ નથી, શનિદેવના કેટલાક શુભ ચિહ્નો ઉપર આપ્યા છે, જો તમારા જીવનમાં આ પ્રકારની વસ્તુઓ થાય છે, તો તમારે સમજી લેવું જોઈએ કે શનિદેવની કૃપા તમારા પર રહે છે અને શનિદેવનું સ્થાન તમારી કુંડળીમાં શુભ છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *