સારા સાથે કાર્તિક આર્યન એ શેર કરી સુંદર ફોટો,એકજ થાળી માં જમતા દેખાય બન્ને

લવ આજ કલ કાર્તિક આર્યનની આગામી ફિલ્મ છે, જેની પ્રેક્ષકો આતુરતાથી રાહ જોઇ રહ્યા છે. કાર્તિક આર્યન સતત તેની ફિલ્મના પ્રમોશન કરતા જોવા મળે છે. કાર્તિક આર્યનની આ ફિલ્મ વર્ષ 2009 માં આવેલી સૈફ અલી ખાનની ફિલ્મ લવ આજ કાલની સિક્વલ છે. કાર્તિકની વિરુદ્ધ ફિલ્મમાં સારા અલી ખાન છે. તેમજ રણદીપ હૂડા અને આરૂશી મલ્હોત્રા પણ મહત્વની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. ફિલ્મમાં સારા જોની ની ભૂમિકા નિભાવી રહી છે, જ્યારે કાર્તિક વીર અને રઘુની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. ફિલ્મમાં બે વાર્તાઓ એક બીજાની સમાંતર ચાલશે.

14 ફેબ્રુઆરી એ રિલીઝ થઈ રહી છે ફિલ્મ

તાજેતરમાં ફિલ્મ ‘લવ આજ કલ 2’ નું ટ્રેલર લોન્ચ કરાયું હતું. ટ્રેલરને પ્રેક્ષકોનો મિશ્ર પ્રતિસાદ મળ્યો. જ્યારે કેટલાક લોકોને ફિલ્મનું ટ્રેલર ગમ્યું, તો કેટલાક તેને કંટાળાજનક કહી રહ્યા હતા. જો કે, ફિલ્મનું સંગીત લોકોને ખૂબ પસંદ આવે છે. બસ, હવે જ્યારે ફિલ્મ રિલીઝ થશે ત્યારે જ ખબર પડી જશે કે તે પ્રેક્ષકોની અપેક્ષાઓને પૂર્ણ કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે, ઇમ્તિયાઝ અલી દિગ્દર્શિત આ ફિલ્મ 14 ફેબ્રુઆરીએ રિલીઝ થઈ રહી છે. હવે આ ફિલ્મ રિલીઝ થવામાં થોડા જ દિવસો બાકી છે.

જોર શોર થી ચાલી રહ્યું છે ફિલ્મ નું પ્રમોશન

અંગત જીવનની વાત કરીએ, સારા-કાર્તિક વિશે આ દિવસોમાં અફવાઓ ગરમ છે કે બંને ફરી એકવાર સંબંધમાં આવી ગયા છે. ખરેખર, થોડા દિવસો પહેલા સારા-કાર્તિક મેડોક ફિલ્મ્સ ઓફિસની બહાર એક સાથે દેખાયા હતા. આ દરમિયાન બંનેએ લાંબી વાતચીત કરી અને મીડિયાને ઘણાં પોઝ આપ્યા. વળી, જ્યારે પણ ફિલ્મનું ટ્રેલર બહાર આવ્યું છે ત્યારથી બંને એક સાથે ફિલ્મનું પ્રમોશન કરતા જોવા મળે છે.

કાર્તિક એ શેર કરી સુંદર તસ્વીર

સારા અને કાર્તિકની કેમિસ્ટ્રી હવે કોઈથી છુપાઇ નથી. રીઅલ લાઇફમાં નામ જોડાયા પછી બંને પહેલીવાર એક સાથે સ્ક્રીન શેર કરતા જોવા મળશે. જ્યારે ચાહકો બંનેને ઓનસ્ક્રીન પર રોમાંસ કરતા જોવા માંગતા હતા. કાર્તિક અને સારા એકબીજાની ખૂબ નજીક છે. તેમાં કોઈ શંકા નથી કે કપલના ફેન્સ તેને ખૂબ પસંદ કરે છે. આવી સ્થિતિમાં તાજેતરમાં જ કાર્તિકે તેના પ્રિયજનોની એક તસવીર આખી સાથે શેર કરી છે, જેને ચાહકો ખૂબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે. આ તસવીર લવ આજ કલ 2 ના શૂટિંગ દરમિયાન લેવામાં આવી હતી.

એકજ થાળી માં જમતા આવ્યા નજરે

કાર્તિકે શેર કરેલી તસવીરમાં બંને એક સાથે એક જ પ્લેટ પર જમતા જોવા મળે છે. આટલું જ નહીં કાર્તિક સારાને પોતાના હાથથી ખવડાવી રહ્યો છે. ફોટો શેર કરતી વખતે કાર્તિકે કેપ્શન આપ્યું છે કે, ‘બહુ દુબળી થઇ ગઈ છે , “આવો પેહલા જેવું સ્વાસ્થ્ય બનાવીએ”. કાર્તિક અને સારાના આ ક્યૂટ ફોટો ફેન્સને ખૂબ જ પસંદ આવ્યા અને તેઓ તેને જોરદાર લાઈક કરી રહ્યા છે અને શેર કરી રહ્યા છે. વળી ચાહકો પણ આ તસવીર પર સારી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *