મોડી રાત્રે રેસ્ટોરન્ટ ની બહાર સ્પોટ થઈ કેટરીના કૈફ,તસવીરો માં જોવા મળ્યો કુલ લૂક

ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં આવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે, જેના પર લોકો દિલ હારી બેસે છે. હા, આ એપિસોડમાં, પહેલું નામ કેટરિના કૈફનું આવે છે, જેના સુંદરતા પર લોકો તેની દરેક વસ્તુનો કુરબાન કરવા તૈયાર છે. એટલું જ નહીં, લોકો કેટરીના કૈફની ઝલક મેળવવા માટે ભટકતા પણ રહે છે. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે કેટરિના કૈફ કોઈ ગલી કે રેસ્ટોરન્ટમાં જોવા મળે છે ત્યારે લોકો ખુબજ ખુશ થાય છે અને લોકો તેમની સાથે ઉગ્રતાથી સેલ્ફી લેવાનું શરૂ કરે છે, જે પછી તેમની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે.

બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનું નામ બનાવનારી કેટરિના કૈફ પર વારંવાર લોકોનો દબદબો રહે છે. હા, કેટરિના કૈફ જે પણ પહેરે છે તેમાં તે પરી જેવી લાગે છે અને લોકો તેની સુંદરતા પર દિલ હારી જાય છે, તે હાલમાં જ એક રેસ્ટોરન્ટની બહાર જોવા મળી હતી, જ્યાંથી તેની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી. આ તસવીરોમાં કેટરિના કૈફ આશ્ચર્યજનક લાગી રહી છે, જેને જોઈને તેના ચાહકો ને ખુબજ ખુશી થઈ. એકંદરે, કેટરીના કૈફ હંમેશા તેની સુંદરતાનો જાદુ ફેલાવવામાં સફળ રહી છે.

દોસ્ત ની સાથે જોવા મળી કેટરીના

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કેટરીના કૈફ મોડી રાત્રે એક રેસ્ટોરન્ટની બહાર જોવા મળી હતી, જેમાં તે તેના મિત્ર સાથે જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન કેટરિના કૈફે વ્હાઇટ કલરનો ડ્રેસ પહેર્યો છે, જે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. એકંદરે તેમની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર આગનીજેમ વાયરલ થઈ રહી છે અને તે તેના ચાહકો સાથે જોરશોરથી શેર કરી અને કમેન્ટ કરી રહ્યા છે. જણાવી દઈએ કે કેટરિના કૈફ ઘણીવાર રેસ્ટોરન્ટની બહાર જોવા મળે છે, કારણ કે તે પોતાનું જીવન એન્જોય કરવાનું પસંદ કરે છે, જેના કારણે તે મિત્રો સાથે ઘણો સમય વિતાવે છે.

સિમ્પલ લૂક માં છવાઈ ગઈ કેટરીના કૈફ

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલી તસવીરોમાં કેટરિના કૈફ ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહી છે. આ તસવીરોમાં કેટરિના કૈફ સિમ્પલ લુકમાં જોવા મળી રહી છે. તેણે ન તો કોઈ મેક-અપ કર્યું છે કે ન તો ભારે ડ્રેસ પહેર્યો છે, પરંતુ એક સરળ માત્ર શોર્ટ ડ્રેસ છે. તમને જણાવી દઈએ કે કેટરિના કૈફે પોતાનો લૂક પૂર્ણ કરવા માટે વાળ ખોલ્યા છે અને તેના ચહેરા પરની સ્મિત આખી દુનિયાને બદલી નાખી છે. હા, કેટરીના કૈફની સ્મિત તેના પ્રશંસકો માટે સંજીવનીનું કામ કરે છે.

સૂર્યવંશી માં આવશે નજર

ભારત ફિલ્મ પછી કેટરિના કૈફની આગામી ફિલ્મ સૂર્યવંશી છે, જેમાં અક્ષય કુમાર તેની સાથે જોવા મળશે. આ ફિલ્મથી તેના ચાહકો જ ઉત્સાહિત નથી, પરંતુ કેટરીના કૈફ પણ ઉત્સાહિત દેખાઈ રહી છે. ખરેખર, કેટરીના કૈફ અને અક્ષય કુમાર આ ફિલ્મમાં લાંબા સમય પછી એકબીજા સાથે સ્ક્રીન શેર કરતા જોવા મળશે. આને કારણે આ ફિલ્મ સુપરહિટ થવાની તમામ શક્યતાઓ વ્યક્ત કરવામાં આવી રહી છે. યાદ અપાવી દઈએ કે બંનેની જોડીને સ્ક્રીન પર ખૂબ સુપરહિટ માનવામાં આવે છે. બંનેએ એકબીજા સાથે ઘણી ફિલ્મો કરી છે. આમાં તેમની જોડીને પસંદ કરવામાં આવી છે. જોવાનું એ રહ્યું કે આ જોડી ફરીથી સ્ક્રીન પર સફળ થશે કે નહીં?

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *