બીગબોસ પર લાગ્યો મોટો આરોપ કે સિદ્ધાર્થ ને આપવામાં આવ્યો છે મોબાઈલ,શિલ્પા શિંદે એ કર્યો દાવો

ટેલિવિઝનનો સૌથી લોકપ્રિય રિયાલિટી શો બિગ બોસની 13 મી સીઝનની ફાઇનલ ખૂબ નજીક આવી છે. શોની અંતિમ ક્ષણોમાં પણ તેનો રોમાંચ બિલકુલ ઓછો થયો નથી. વિજેતાના નામની જાહેરાત 15 ફેબ્રુઆરીએ કરવામાં આવશે. 13 સીઝન ભવ્ય બનાવવાની તૈયારી જોરશોરથી ચાલી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે, આ વખતે બિગ બોસ 13 ની સીઝન અન્ય તમામ સીઝનથી સફળ રહી હતી, જેના કારણે શોનો સમયગાળો વધારવામાં આવ્યો હતો. બિગ બોસના ઇતિહાસમાં આ પહેલીવાર છે, જ્યારે કોઈપણ સીઝનમાં 4 મહિનાથી વધુ સમય ચાલ્યો હોય. આ વખતે આ શોમાં ઘણા જાણીતા ચહેરાઓએ ભાગ લીધો હતો, પરંતુ એક સ્પર્ધક જેની સિઝન દરમિયાન ચર્ચા કરવામાં આવી હતી તે છે સિદ્ધાર્થ શુક્લા. આ સિઝનમાં સિદ્ધાર્થ શુક્લા શોનો સૌથી લોકપ્રિય ચહેરો હતો.

સોશ્યલ મીડિયા પર પણ મોટી સંખ્યામાં લોકો સિદ્ધાર્થ શુક્લાને સમર્થન આપી રહ્યા છે. ચાહકોમાં સિદ્ધાર્થની લોકપ્રિયતા જોઈને એવી અટકળો પણ લગાવવામાં આવી રહી છે કે આ સિઝનમાં સિદ્ધાર્થ શુક્લ શોનો વિજેતા બની શકે છે. આ દરમિયાન બિગ બોસની પૂર્વ વિજેતા શિલ્પા શિંદેએ આવો જ એક ખુલાસો કર્યો છે, જેને જાણીને દરેક આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. તમને જણાવી દઈએ કે, શિલ્પા બિગ બોસ સીઝન 11 ની વિજેતા રહી ચૂકી છે. જોકે, આ પહેલીવાર નથી જ્યારે શિલ્પાએ સિદ્ધાર્થને નિશાન બનાવ્યો છે. આ અગાઉ પણ તેણે નિર્માતાઓને પક્ષપાતી કહીને આસિમ રિયાઝને ટેકો આપ્યો હતો.

આ વખતે વિકાસ ગુપ્તા અને હિના ખાનને બિગ બોસ 13 ના ઘરે અનેક વાર બોલાવવામાં આવ્યા હતા, પરંતુ બિગ બોસ 11 ની વિજેતા રહી ચૂકેલી શિલ્પા શિંદેને એક વાર આમંત્રણ અપાયું ન હતું. આવી સ્થિતિમાં શિલ્પાએ તેનો ગુસ્સો શોના મેકર્સ પર મૂક્યો છે. ફાઈનલ પૂર્વે શિલ્પાએ જે જાહેર કર્યું છે તે સિદ્ધાર્થની ઈમેજની વિરુદ્ધ જઈ શકે છે, જેના કારણે તેને ઘણું નુકસાન થઈ શકે છે. ખરેખર, શિલ્પાનો એક વીડિયો બિગ બોસના ફેન ક્લબ પેજ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે કંઈક એવું બોલી રહી છે કે જેના વિશે કોઈએ વિચાર્યું ન હોય.

આ વીડિયોમાં શિલ્પાએ સિદ્ધાર્થ સાથે મોબાઇલ હોવાનો દાવો કર્યો છે. શિલ્પાએ જણાવ્યું કે જ્યારે સિદ્ધાર્થ બિગ બોસમાં જવા માટે જતો હતો ત્યારે તેણે તેને ગુડલક માટે મેસેજ કર્યો. સંદેશ પર ડબલ ટિક ન હોવા પર, શિલ્પાને લાગ્યું કે તેને કદાચ ફોન બંધ કરવાનું કહેવામાં આવ્યું છે. ત્યારબાદ તાજેતરમાં શિલ્પાએ ફરીથી સિદ્ધાર્થને વોટ્સએપ પર મેસેજ કરવાનું વિચાર્યું. વોટ્સએપ પર જાણવા મળ્યું કે સિદ્ધાર્થ વોટ્સએપ પર નથી અને તેણે તેને ડિલીટ કરી દીધો છે.

શિલ્પાએ કહ્યું કે જ્યારે બીમારીના કારણે સિદ્ધાર્થ બિગ બોસના ઘરની બહાર આવ્યો ત્યારે તેમને કોલ આપવામાં આવ્યો. તે દરમિયાન તેણે પોતાની વ્હોટ્સ એપને ડિલીટ કરી દીધી હતી. કારણ કે જો તે ફોન ખોલીને સંદેશને તપાસે છે, તો કોઈને ખબર નહીં પડે કે તેણે સંદેશ જોયો છે. તો સિદ્ધાર્થે તેની વ્હોટ્સ એપને ડિલીટ કરી દીધી. શિલ્પાએ સિદ્ધાર્થ પર આરોપ લગાવ્યો હતો કે જે વ્યક્તિ તેના ફોનને કોઈને સ્પર્શ પણ થવા નથી દેતો, તેના ફોન પરથી કેવી રીતે વ્હોટ્સ એપ ડિલીટ થઈ ગયું.

શિલ્પાએ કહ્યું કે જ્યારે સિદ્ધાર્થ બહાર આવ્યો ત્યારે ચેનલે તેમને બધું સમજાવી દીધું છે. સાથે શિલ્પાએ એમ પણ કહ્યું કે આ વખતે આસીમ રિયાઝ વિજેતા બનવા લાયક છે. પરંતુ ચેનલ સિદ્ધાર્થ શુક્લાને વિજેતા બનાવશે. ચેનલ રશ્મિને પણ વિજેતા બનાવી શકે છે. આ વખતે ચેનલ દ્વારા વિજેતા જાહેર કરવામાં આવશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *