કોણ કહે છે કે ખુશ રહેવા માટે લગ્ન કરવા જરૂરી છે,લગ્ન કર્યા વગર પણ ખુબજ ખુશ છે આ 5 ફિલ્મી સિતારાઓ

લગ્ન એક એવી વસ્તુ છે જે દરેકને તેમના જીવનના એક તબક્કે કરવી પડે છે. તમે કેટલાક લોકો ને એમ કહેતા સાંભળ્યા હશે કે અમે એકલા છીએ, પરંતુ સત્ય એ છે કે ઉંમરના એક તબક્કાને પાર કર્યા પછી, તમારે જીવનસાથીની જરૂર હોય છે. એક સાથી મિત્ર કે જેની સાથે તમે તમારા હૃદયની વાત કરી શકો અને જેની સાથે તમે તમારી ખુશી અને દુ: ખ શેર કરી શકો. જો કે, કેટલાક લોકો એવા પણ છે કે જેમણે લગ્ન કર્યા વિના આખું જીવન ખુશીથી વિતાવ્યું છે. બોલિવૂડની કેટલીક હસ્તીઓ તેનું સારું ઉદાહરણ છે. ફિલ્મ જગતમાં કેટલાક એવા સ્ટાર્સ છે જે લગ્ન કર્યા વિના ખૂબ જ ખુશ છે. આજની પોસ્ટમાં, અમે તમને આવા કેટલાક સ્ટાર્સનો પરિચય આપીશું.

સલમાન ખાન

સલમાન ખાન બોલિવૂડનો એલિજીબલ બેચલર હોવાનું કહેવાઈ રહ્યું છે. 53 વર્ષના થયા પછી પણ સલમાન ખાન કુંવારા છે. ચાહકો હજી પણ પ્રાર્થના કરે છે કે સલમાન ખાન લગ્ન કરે, પરંતુ સલમાનની વધતી ઉંમર જોઈને લાગે છે કે હવે તેનો લગ્ન કરવાનો ઈરાદો નથી. તે લગ્ન કર્યા વિના સુખી જીવન જીવી રહ્યો છે. જો કે, તેનું નામ ઘણી અભિનેત્રીઓ સાથે સંકળાયેલું હતું, પરંતુ જ્યારે લગ્નની વાત આવી ત્યારે બધી અફવાઓ ખોટી હોવાનું બહાર આવ્યું.

અક્ષય ખન્ના

અક્ષય ખન્ના બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા પણ છે. અક્ષય ખન્નાએ બોલિવૂડની કેટલીક શ્રેષ્ઠ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. અક્ષય ખન્ના, દિવંગત અભિનેતા વિનોદ ખન્નાના પુત્ર છે. એક સમયે મુખ્ય અભિનેતા તરીકે કામ કરનાર અક્ષય ખન્ના હવે એક બાજુની ભૂમિકામાં આવી ગયા છે. અક્ષય ખન્ના પણ ઘણા વૃદ્ધ છે. આટલું જ નહીં, તેના માથાના વાળ પણ ખરી ગયા છે, પરંતુ તેણે હજી સુધી લગ્ન કર્યા નથી.

મુકેશ ખન્ના

મુકેશ ખન્નાને કોણ નથી ઓળખતું? મુકેશ ખન્ના શક્તિમાન સીરિયલમાં શક્તિમાનની ભૂમિકા ભજવતા હતા. મુકેશ ખન્ના બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોની સાથે સાથે નાના પડદાની સિરિયલોમાં પણ દેખાયા છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે મુકેશ ખન્ના જેણે 60 વર્ષ પસાર કર્યા છે તે હજી પણ કુંવારા છે અને ખુશીથી પોતાનું જીવન વ્યતીત કરી રહ્યા છે.

તુષાર કપૂર

આ યાદીમાં આગળનું નામ તુષાર કપૂર આવે છે, જે બોલિવૂડ હિરો અને ડેઇલી સોપ ક્વીન એકતા કપૂરનો ભાઈ છે. તેમના સમયના પ્રખ્યાત હીરો જિતેન્દ્રના પુત્ર હોવા છતાં તુષાર ફિલ્મોમાં કંઇક અદ્દભૂત પ્રદર્શન બતાવી શક્યો નહીં. જો કે, કેટલીક ફિલ્મોમાં તેના અભિનયની ચોક્કસ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે 43 વર્ષના તુષાર કપૂર હજી કુંવારા છે. તેનો એક પુત્ર છે જે આઈવીએફ તકનીક થી થયો છે.

ડિનો મોરિયા

ડિનો મોરિયા એક જાણીતા અભિનેતા અને મોડેલ છે. ડિનોએ બોલિવૂડની કેટલીક જાણીતી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. દીનોએ રાઝ, ગુનાહ, પ્યાર મે કભી કભી કભી જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. ડેશિંગ અને હેન્ડસમ પછી પણ, તેઓ 44 વર્ષની ઉંમરે હજી પણ કુંવારા છે. એક સમયે બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ બિપાશા બાસુ તેની ગર્લફ્રેન્ડ હતી. તે સિંગલ રહીને પણ તે પોતાના જીવનનો આનંદ માણી રહ્યા છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *