મલાઈકા થી છૂટાછેડા પર પહેલી વખત નીકળ્યું અરબાઝ નું દર્દ, કહ્યું આવું

આ દિવસો અરબાઝ જોર્જિયા એન્ડ્રોની ને ડેટ કરી રહ્યા છે અને ખબરો ના મુજબ આ વર્ષે લગ્ન પણ કરી શકે છે. ત્યાં, મલાઈકા અર્જુન કપુર ના સાથે પોતાના સંબંધ ને લઈને સતત ચર્ચા મેળવી રહ્યા છે. જણાવી દઈએ, અરબાઝ થી છૂટાછેડા પછી દીકરા અરહાન ની કસ્ટડી મલાઈકા ને મળી ગઈ હતી. હા તે સમયે તો અરબાઝ એ તેના પર કંઈ નિવેદન નહોતું આપ્યું, પરંતુ થોડાક સમય પહેલા દીકરા ની કસ્ટડી મલાઈકા ને મળવા પર અરબાઝ એ પોતાની સલાહ રાખી હતી.

અરબાઝ એ દીકરા ની કસ્ટડી મલાઈકા ને મળવા પર કહ્યું હતું કે, “હું હમેશા તેના સાથે ઉભો છું. મલાઈકા ને તેની કસ્ટડી મળી, હું તેના માટે કોઈ લડાઈ પણ નથી કરી, કારણકે મને લાગ્યું કે તે સમયે તેને માં ની વ્દાહ્રે જરૂરત હતી.” અરબાઝ એ આગળ કહ્યું, “હવે તે 17 વર્ષ નો થઇ ગયો છે અને આગળ ના વર્ષે 18 નો થઇ જશે તો પોતે ડીસાઈડ કરી શકે છે કે તેને શું કરવું છે, ક્યાં રહેવું છે. તે બહુ પ્રેમાળ બાળક છે.”

ત્યાં, મલાઈકા થી છૂટાછેડા ના વિષે સવાલ કરવા પર અરબાઝ એ કહ્યું હતું કે, “જયારે તમારું બાળક હોય છે તો આ સ્ટેપ ઘણું મુશ્કેલ હોય છે. પરંતુ આ જરૂરી હતું. મારો દીકરો તે સમયે લગભગ 12 વર્ષ નો હતો. તે સમજી રહ્યો હતો. તે જાણતો હતો કે શું થઇ રહ્યું છે. તેને વધારે સમજાવવાની જરૂરત નથી પડી.”

થોડાક જ દિવસો માં મલાઈકા અને અરબાઝ ના છૂટાછેડા ના બે વર્ષ પુરા થઇ જશે. લગ્ન ના 18 વર્ષ પછી બન્ને ના સંબંધ માં ખટાસ આવી ગઈ હતી, જેના પછી તેમને અલગ થવાનો નિર્ણય લીધો. છૂટાછેડા પછી જયારે પણ બન્ને થી તેના વિષે પૂછવામાં આવ્યું તો બન્ને માંથી કોઈ એ પણ તેના પર ખુલીને વાત ના કરી. પરંતુ હમણાં માં અરબાઝ એ જણાવ્યું કે કેવી રીતે બધું બરાબર ચાલતા અચાનક જ ખરાબ થઇ ગયું હતું.

વીતેલ દિવસો અરબાઝ અનુપમા શર્મા ના શો માં પહોંચ્યા હતા. આ દરમિયાન તેમને પોતાના પ્રોફેશનલ અને પર્સનલ લાઈફ ના વિષે વાત કરી. સાથે જ તેમને પોતાની એક્સ વાઈફ મલાઈકા ના વિષે પણ વાત કરી. મલાઈકા થી છૂટાછેડા પર અરબાઝ એ કહ્યું કે, “બધું બરાબર લાગી રહ્યું હતું પરંતુ અચાનક આ તૂટી ગયું. જો કંઈ પણ ખોટું નથી, તો સારું છે કે બે લોકો ને પોતાનું જીવન પોતે ચલાવવું જોઈએ અને આ નિર્ણય લેવો જોઈએ.”

જયારે તેમનાથી પૂછવામાં આવ્યું કે શું તે હજુ પણ લગ્ન ની સિફારિશ કરશે, તો તેના પર અરબાઝ એ કહ્યું, “બેશક, હું કરીશ. લગ્ન સંગઠન ઘણા દશકો થી છે. લોકો મરવાથી પહેલા સારી રીતે જીવિત રહેવાની કોશીશ કરે છે. પરંતુ સમય બદલાવાનો પણ બરાબર છે. ના ફક્ત અત્યારે, પરંતુ ભૂતકાળ માં એવી ઘણી ઘટનાઓ થયેલ છે.”

ત્યાં, થોડાક સમય પહેલા મલાઈકા કરીના કપૂર ના શો ‘વ્હાટ વીમેન વોંટ’ માં પહોંચી હતી, જ્યાં તેમને કહ્યું હતું કે, “લગ્ન માં હું અને અરબાઝ બન્ને ખુશ નહોતા અને તેની અસર પરિવાર ના બાકી સદસ્યો પર પડી રહી હતી. છૂટાછેડા પછી વસ્તુઓ બદલાય છે અને સમાજ નો સામનો કરવો પડે છે. આ બધી વસ્તુઓ થી મહિલાઓ ની અપેક્ષા પુરુષ સરળતાથી નીકળી જાય છે. હું પુરુષો પર કોઈ પણ પ્રકારનો કોઈ આરોપ નથી લગાવી રહી પરંતુ આ સત્ય છે.”

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *