બહુ અલગ છે માધુરી દીક્ષિત નો અંદાજ, પતિ ના સાથે આ રીતે મનાવે છે વેલેન્ટાઈન ડે

માધુરી દીક્ષિત હિન્દી ફિલ્મ જગત ની એક અલગ ઓળખાણ છે. માધુરી દીક્ષિત ને આજે પણ દર્શક મોટા પડદા પર દેખવા માટે આતુર રહે છે. માધુરી દીક્ષિત એક બહુ જ સારી અદાકારા હોવાની સાથે સાતેહ હિન્દી સિનેમા જગત ની ડાન્સિંગ દીવા પણ છે. માધુરી દીક્ષિત બોલીવુડ ની બહુ જ ખુબસુરત અને પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે. તેમને પોતાના ફિલ્મી કેરિયર માં એક થી ચઢિયાતી એક સુપરહિટ ફિલ્મો આપી છે. ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી ની ધક-ધક ગર્લ માનવામાં આવતી માધુરી દીક્ષિત નું નામ સાંભળવા પર આજ ના સમય માં પણ લાખો લોકો ના દિલો ની ધડકન તેજ થઇ જાય છે. પણ આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે માધુરી દીક્ષિત ના પતિ શ્રીરામ નેને ના સાથે વેલેન્ટાઈન ડે ના મોકા પર તેમના દિલ ની ધડકન કઈ રીતે ધડકે છે અને તે પોતાના પતિ ના સાથે કઈ રીતે વેલેન્ટાઈન ડે મનાવે છે.

એક ઈન્ટરવ્યું માં દરમિયાન માધુરી દીક્ષિત એ જણાવ્યું કે મારા અને મારા પતિ માટે વર્ષ ના બધા દિવસ વેલેન્ટાઈન હોય છે. અમે ક્યારેય પણ કોઈ દિવસ નો ઈન્તેજાર નથી કરતા. અમે હમેશા એકબીજા માટે કંઇક ને કંઇક સ્પેશ્યલ કરતા રહીએ છીએ, પણ હા 14 તારીખે વેલેન્ટાઈન ડે પર બહુ જ સારો દિવસ છે. જયારે લોકો સેલીબ્રેટ કરે છે અને એકબીજા ને કાર્ડ આપીને પોતાના પ્રેમ નો ઇજહાર કરે છે. વેલેન્ટાઈન ડે નો દિવસ મારા અને મારા માતા-પિતા, સાસુ-સસરા માટે પણ પ્રેમ નો દિવસ છે. જયારે માધુરી દીક્ષિત થી પૂછવામાં આવ્યું કે મિસ્ટર રોમેન્ટિક છે કે નહિ? ત્યારે માધુરી એ શરમાતા જવાબ આપ્યો, મારા ચહેરા પર તમને જે ચમક નજર આવી રહી છે તેથી તો તે બહુ જ રોમેન્ટિક છે.

અમે તમને જણાવી દઈએ વર્ષ 1999 માં માધુરી દીક્ષિત એ શ્રીરામ નેને ના સાથે લગ્ન કર્યા હતા. માધુરી દીક્ષિત ના લગ્ન પુરા 21 વર્ષ થઇ ચુક્યા છે. માધુરી દીક્ષિત ના પતિ શ્રીરામ નેને એક બહુ જ મોટા સર્જન છે. લગ્ન ના સમયે તે અમેરિકા માં રહેતા હતા. તેથી માધુરી દીક્ષિત પણ લગ્ન પછી તેમના સાથે અમેરિકા શિફ્ટ થઇ ગઈ હતી. તેમ તો વર્ષ 2011 માં માધુરી દીક્ષિત પોતાના પતિ અને બાળકો ની સાથે પાંછી મુંબઈ આવીને રહેવા લાગી. મુંબઈ પાછા આવ્યા પછી માધુરી દીક્ષિત સતત બોલીવુડ ની બહુ બધી મોટી-મોટી ફિલ્મો માં મુખ્ય અભિનેત્રી ના રૂપ માં કામ કરી રહી છે. માધુરી દીક્ષિત ટેલીવિઝન ઇન્ડસ્ટ્રી ના કલર્સ ચેનલ પર પ્રસારિત થવા વાળા મશહુર રીયાલીટી શો ઝલક દિખલા જા સીઝન માં જજ બનીને ટેલેન્ટ ને પરખતી નજર આવી રહી છે.

અંતિમ વખત માધુરી ફિલ્મ કલંક માં નજર આવી હતી. આ ફિલ્મ માં તેમના સાથે વરુણ ધવન અને આલિયા ભટ્ટ મુખ્ય ભૂમિકા માં હતા. તેના સિવાય માધુરી અત્યાર સુધી તેજાબ, અબોધ, ત્રિદેવ, રામ-લખન, પ્રેમ ગ્રંથ, હમ આપકે હે કૌન હમ તુમ્હારે હે સનમ, યે રાસ્તે હે પ્યાર કે, દિલ તો પાગલ હે, દેવદાસ, અંજામ, કાનુન અપના અપના, બેટા, દિલ, રાજા, લજ્જા, ખલનાયક, કિશન-કન્હૈયા, ઘરવાલી બહારવાલી, કોયલા, મૃત્યુદંડ, દીવાના મુઝસા નહિ, સેલબ, વર્દી, આજા નચલે, ગુલાબી ગેંગ, દેઢ ઈશ્કિયા, વગેરે ફિલ્મો માં નજર આવી ચુકી છે.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *