બોલીવુડ ની દિલબર ગર્લ નો દેસી લુક થયો વાયરલ, ફોટા માં નોરા ફતેહી ની નથની એ લુંટ્યું દિલ

બોલીવુડ અભિનેત્રી નોરા ફતેહી સતત ચર્ચા માં રહે છે નોરા ફતેહી થી જોડાયેલ દરેક ખબર તેમના ફેંસ માટે મહત્વ રાખે છે. હા, નોરા ફતેહી ની એક ઝલક ને દેખવા માટે તેમના ફેંસ હમેશા જ બેતાબ રહે છે, જેના કારણે આ દિવસો તેમના કેટલાક ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઇ રહ્યા છે.

આ ફોટા માં નોરા ફતેહી ભારતીય પરિધાન માં દેખાઈ આવી રહી છે, જેમાં તેમનો આ દેશી લુક કમાલ નો જ લાગી રહ્યો છે, જેને દેખતા જ તેમના ફેંસ પ બેકાબુ થઇ ગયા.

બોલીવુડ ની દિલબર ગર્લ ના નામ થી મશહુર નોરા ફતેહી પોતાના ફોટા માટે હમેશા ચર્ચા માં રહે છે. તે હમેશા તાપમાન વધારવા માટે ઓળખાય છે. હમણાં માં તેમની ફિલ્મ સ્ટ્રીટ ડાન્સર પડદા પર રીલીઝ થઇ, જેમાં તેમના ડાન્સ એ તો ઠંડી માં જ તાપમાન ને વધારી દીધું હતું. તેના પછી હવે તેમના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર આગ લગાવી રહ્યા છે. આ ફોટા માં નોરા ફતેહી કમાલ ની ખુબસુરત દેખાઈ રહી છે, જેના કારણે તેમના ફેંસ તેમની ખુબ પ્રશંસા કરી રહ્યા છે અને તેમના ફોટા ને જોરદાર લાઈક અને કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

દિલબર ગર્લ નો દેસી લુક

દિલબર ગર્લ ને હમેશા વેસ્ટર્ન ડ્રેસ માં જ દેખવામાં આવે છે, જેના કારણે લોકો ના દિલો માં આગ લાગી જાય છે, પરંતુ આ વખતે તો તે ભારતીય પહેરવેશ માં પણ બહુ જ વધારે હોટ લાગી રહી છે. તેમના આ ફોટા તેમના ફેંસ ને બેકાબુ કરી રહ્યા છે, જેને દેખતા જ દરેક લોકો ફક્ત આંહે ભરી રહ્યા છે. જણાવી દઈએ કે નોરા ફતેહી એ ભારતીય પરિધાન માં લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે, જેમાં તે પ્રકાર-પ્રકારની સાડી અને ડ્રેસ માં નજર આવી રહી છે અને તેમનો આ લુક તેમના ફેંસ પર કહેર વરસાવી રહ્યો છે.

નથની એ જીત્યું દિલ

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલ તમામ ફોટા માંથી એક ફોટા માં નોરા ફતેહી એ નથની પહેરેલ નજર આવી રહી છે. નોરા ફતેહી ના ચહેરા પર નથની બહુ જ વધારે ખુબસુરત લાગી રહી છે. એટલું જ નહીં, મીનીમલ મેકઅપ ના સાથે તો નથની વધારે ખીલી રહી છે, જેના કારણે તેમનો આ લુક બહુ જ વધારે વાયરલ થઇ રહ્યો છે.

જણાવી દઈએ કે નોરા ફતેહી પર દરેક ડ્રેસ સારી લાગી છે, પરંતુ ભારતીય પહેરવેશ માં તેમનો આં લુક લોકો ને વધારે પસંદ આવી રહ્યો છે. એવામાં લોકો તેમને હવે બોલીવુડ ની બીજી દેસી ગર્લ નો ખિતાબ આપી રહ્યા છે.

અક્ષય ની સાથે દેખાઈ દેશે નોરા ફતેહી

ફિલ્મ સ્ટ્રીટ ડાન્સર માં પોતાનો જલવા વિખેર્યા પછી હવે નોરા ફતેહી અક્ષય કુમાર ની સાથે એક્શન કરતી દેખાઈ દેશે. મીડિયા રીપોર્ટસ ની માનીએ, તો તે ખિલાડી ની સાથે કામ કરી રહી છે. જણાવી દઈએ કે ઇન્ડસ્ટ્રી માં નોરા ફતેહી નું કદ બહુ જ વધારે ઊંચું છે. દરેક બીજી ફિલ્મમાં તેમનો ડાન્સ હોય છે, જેમાં તેમના મુવ્સ ખુબ પસંદ કરવામાં આવે છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *