શ્વેતા તિવારી એ 16 વર્ષ પહેલા મળ્યું હતું આ બાળક, હવે તેમની સાથે કરી રહ્યું છે આવી રીતે કામ

મનોરંજન ની દુનિયા માં ઘણા સિતારા આવે છે અને ચાલ્યા જાય છે. ખાસ કરીને અભિનેત્રીઓ એક ઉંમર પછી કામ કરવાનું બંધ કરી દે છે. તેના કારણ આ છે કે ઉંમર વધવાની સાથે તેમના ચહેરા પર વૃદ્ધાવસ્થા પણ દેખાવા લાગે છે. હા શ્વેતા તિવારી તેનો અપવાદ છે. શ્વેતા 39 વર્ષ ની થઇ ગઈ છે પરંતુ તેમને દેખીને એવું લાગે છે કે માનો તે અત્યારે પણ 25 ના આસપાસ ની છે.

આ વાત નો તાજો પુરાવો હમણાં માં એક ફોટા માં દેખવા મળ્યો છે. જેવું કે તમે બધા જાણો છો શ્વેતા તિવારી આ દિવસો સોની ટીવી ની સીરીયલ ‘મેરે ડેડ કી દુલ્હન’ માં કામ કરી રહી છે. એવામાં શ્વેતા એ આ શો ને પોતાના કો-સ્ટાર ફહમાન ખાન ના સાથે જ જુનો અને વર્તમાન ફોટો શેયર કર્યો.

શ્વેતા એ જે ફોટો શેયર કર્યો છે તેમાં એક તરફ ફહમાન નાના બાળક દેખાઈ આવી રહ્યા છે તો ત્યાં શ્વેતા ના સાથે જ બીજા ફોટા માં તે ગબરુ નૌજવાન લાગી રહ્યા છે. શ્વેતા એ પોતાના ફેંસ ને જણાવ્યું કે જુનો અને વર્તમાન ફોટા માં પુરા 16 વર્ષ નો ફર્ક છે.

શ્વેતા 16 વર્ષ પહેલા એટલે 2004 માં ફહમાન થી મળી હતી જેના પછી તે બીજી વખત 2020 માં મળી રહી છે. એવામાં ફહમાન તો આટલા વર્ષો માં ઘણા બદલાઈ ગયા છે પરંતુ શ્વેતા ના અંદર કોઈ પણ બદલાવ નથી દેખાઈ આવી રહ્યો. તે આજે પણ બરાબર તેવી જ લાગી રહી છે જેવી 16 વર્ષ પહેલા લાગ્યા કરતી હતી.

શ્વેતા તિવારી એ સોશિયલ મીડિયા પર ફોટો શેયર કરીને લખ્યું કે ‘સમય કેવી રીતે વીતી જાય છે કંઈ ખબર નથી પડતી. 2004 માં તેનાથી મળી હતી અને હવે 2020 માં ફરી મળ્યા છીએ.’ સોશિયલ મીડિયા પર પણ જેને પણ આ બન્ને ફોટા રાખ્યા તે પણ હેરાન રહી ગયા. આટલા વર્ષો પછી પણ શ્વેતા ના ફિગર માં કોઈ બદલાવ નથી આવ્યો.

આ વાત થી હેરાન થઈને અભિનેતા અસ્મિત પટેલ એ પણ કોમેન્ટ કરીને લખ્યું કે સિસ્ટર તું આજે પણ તેવી જ લાગે છે. ત્યાં ટીવી અભિનેત્રી નિધિ ઉત્તમ લખે છે ‘શ્વેતા તું તો ફહમાન થી પણ વધારે યંગ લાગી રહી છે.’

તમારી જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે ફહમાન ‘મેરે ડેડ કી દુલ્હન’ નામની સીરીયલ માં રણદીપ નામના માણસ નો કિરદાર નિભાવી રહ્યા છે. તેના પહેલા યે વાદા રહા, કુંડલી ભાગ્ય અને ક્યા કસુર હે અમાલા કા’ જેવી સીરીયલ્સ માં નજર આવી ચુક્યા છે. ફહમાન ના સિવાય આ શો માં શ્વેતા તિવારી અને વરુણ બડોલા મુખ્ય કિરદાર અદા કરી રહ્યા છે. ત્યાં અંજલિ તતરારી શો માં વરુણ બડોલા ની દીકરી બની છે. આ શો બહુ સારી ટીઆરપી લઇ રહ્યો છે.

ખાસ કરીને શ્વેતા તિવારી ના ફેંસ પોતાની પસંદીદા એક્ટ્રેસ ને ઘણા લાંબા સમય પછી દેખીને બહુ ખુશ છે. શ્વેતા એ ઘણા સમય પછી નાના પડદા પર વાપસી કરી છે. તેમને ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રી માં ઓળખાણ એકતા કપૂર ના પોપુલર શો ‘કસૌટી જિંદગી કી…’ માં પ્રેરણા નો કિરદાર નિભાવીને મળી હતી.

આ શો એ તેમને રાતોરાત સ્ટાર બનાવી દીધા હતા. શ્વેતા પોતાની અંગત જિંદગી ને લઈને પણ બહુ ચર્ચા માં રહી છે. તેમને પોતાના જીવન માં બે લગ્ન કર્યા પરંતુ બન્ને જ ફેઈલ રહ્યા. રાજા ચૌધરી અને અનુભવ કોહલી બન્ને એ જ શ્વેતા ના સાથે ઘરેલું હિંસા કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *