નેહા કક્કડ અને આદિત્ય ના લગ્ન ને લઈને ઉદિત નારાયણ એ ખોલ્યું રાજ, આ કારણે કર્યું લગ્ન પર ફોકસ

ઇન્ડીયન આઈડલ એક સિંગિંગ રીયાલીટી શો છે. આ દિવસો સોની પર ઇન્ડીયન આઈડલ ની 11 મી સીઝન ચાલી રહી છે. ઘણા મહિનાઓ થી ચાલી રહેલ આ શો થોડાક જ દિવસો માં પોતાના અંતિમ પડાવ પર પહોંચી જશે. 20 ફેબ્રુઆરી એ શો નો ફિનાલે છે, પરંતુ ઓક્ટોમ્બર થી લઈને ફેબ્રુઆરી ના વચ્ચે આ શો ઘણો કંટ્રોવર્સી માં રહ્યો. શો માં કંટેસ્ટંટ ની સિંગિંગ થી વધારે નેહા કક્કડ અને આદિત્ય નારાયણ ના લગ્ન પર ફોકસ કરવામાં આવ્યો. વીતેલ દિવસો આ ખબરો ખુબ ચર્ચા માં રહી કે શો ની જજ નેહા અને આદિત્ય 14 ફેબ્રુઆરી એ લગ્ન કરી રહ્યા છે. જ્યાં કેટલાક લોકો એ આ ખબર ને સાચી માની લીધી, ત્યાં કેટલાક લોકો ને આ ટીઆરપી સ્ટંટ થી વધારે કંઈ ના લાગ્યું. જયારે તેના વિષે આદિત્ય નારાયણ ના પપ્પા ઉદિત નારાયણ થી પૂછવામાં આવ્યું તો તેમને લગ્ન ની ખબરો ને માથા થી નકારી દીધી. તેમને જણાવ્યું કે ફક્ત શો ની ટીઆરપી માટે આદિત્ય અને નેહા ના જુઠ્ઠા લગ્ન ની રમત રમવામાં આવી. એટલે આ તો હદ જ થઇ ગઈ.

હોસ્ટ અને એન્કર ના લગ્ન થી TRP લાવવાનો હતો ઈરાદો

ઇન્ડીયન આઈડલ 11 ને આદિત્ય નારાયણ હોસ્ટ કરી રહ્યા છે. ત્યાં, નેહા કક્કડ, વિશાલ ડડલાની અને હિમેશ રેશમિયા જજ તરીકે નજર આવી રહ્યા છે. કેટલાક ટાઈમ પહેલા ઉદિત નારાયણ પોતાની પત્ની દીપા ના સાથે સેટ પર પહોંચ્યા હતા, જ્યાં ઉદિત એ કહ્યું હતું કે તે તેથી આવ્યા છે જેથી આદિત્ય અને નેહા ના લગ્ન પાક્કા કરી શકે. 14 ફેબ્રુઆરી એ બન્ને લગ્ન કરી રહ્યા છે. વાતો-વાતો માં જ બરાબર આદિત્ય એ પણ કહી દીધું કે તે પણ લગ્ન ની તૈયારીઓ માં જુટાઈ ગયા છે. આદિત્ય એ તો અહીં સુધી કહી દીધું કે તેમને લગ્ન માટે કપડા વગેરે પણ સિવડાવી દીધા છે.

શો માં હલ્દી થી લઈને મહેંદી-સંગીત ના રીવાજો ને ટેલીકાસ્ટ કરવામાં આવ્યા. તેના પછી જે પણ સેલીબ્રીટી શો માં આવ્યા, તેમને બન્ને ને લગ્ન ને લઈને બહુ બધી શુભકામનાઓ આપી. બીજું તો બીજું નેહા અને આદિત્ય ની ગોવા માં સાથે ફરવાના પણ ફોટા સામે આવ્યા, જેનાથી લગ્ન ની ખબરો ને સાચી કરી દીધી. એવામાં અમે તમને જણાવીએ કે આટલો બધો ડ્રામા રચ્યા પછી ઉદિત નારાયણ એ આપેલ ઈન્ટરવ્યું માં શું કહ્યું હતું.

પોતે પિતા એ ખોલ્યું રાજ

ઉદિત નારાયણ એ કહ્યું હતું, “આદિત્ય અમારો એકલો દીકરો છે. અમે તેના લગ્ન નો ઈન્તેજાર કરી રહ્યા છીએ. જો લગ્ન ની અફવાહ સાચી હોતી, તો હું અને મારી પત્ની દુનિયા ના સૌથી હેપ્પી પેરેન્ટ્સ હોતા. પરંતુ આદિત્ય એ અત્યાર સુધી અમને એવું કંઈ નથી જણાવ્યું. મને લાગે છે કે લીંકઅપ અને લગ્ન ની ખબરો ફક્ત અફવાહો છે. તેને ‘ઇન્ડીયન આઈડલ’ પર ટીઆરપી ને વધારવા માટે કહ્યું હતું. શો માં નેહા જજ અને મારો દીકરો એન્કર છે. કદાચ લગ્ન ની આ અફવાહ સાચી હોતી. નેહા બહુ સારી છોકરી છે અને તે તમારી વહુ બને, તેનાથી સારી વાત શું હોઈ શકે છે. જયારે આદિત્ય ખરેખર લગ્ન કરશે, તો અમે પોતે દુનિયા ને આ ખબર આપીશું.”

એવું પણ શું છે ટીઆરપી ની ભૂખ

જણાવી દઈએ, આ પહેલી વખત નથી જયારે શો ની ટીઆરપી વધારવા માટે આ પ્રકારનો સ્ટંટ કરવામાં આવ્યો છે, તેનાથી પહેલા પણ શો ચર્ચા માં આવ્યો હતો જયારે એક કંટેસ્ટંટ એ ઓડીશન ના દરમિયાન નેહા ને કિસ અને હગ કરી લીધું હતું. હા, શોની માનીએ તો આ ઘટનાક્રમ માં તેમનો કોઈ હાથ નહોતો. પરંતુ લાગે છે કે મેકર્સ ઓડીયન્સ ને બેવકૂફ સમજે છે. પોતાના આ સ્ટંટ માટે મેકર્સ ને પોતે જનતા થી ખરી-ખોટી સાંભળવી પડી હતી. જનતા એ પણ સવાલ કર્યો કે જો આ સ્ક્રીપ્ટેડ નહોતું તો તેને ટેલીકાસ્ટ કેમ કરવામાં આવ્યું? મેકર્સ તેને હટાવી પણ શકતા હતા.

અનુ મલિક ને કર્યો વચ્ચે શો થી બહાર

અનુ મલિક ના કારણે શો ઘણી ચર્ચા માં રહ્યો. #MeeToo ના દરમિયાન અનુ મલિક પર ઘણી છોકરીઓ એ યૌન શોષણ ના આરોપ લગાવ્યા. ખાસ કરીને સોના મોહ્પાત્રા તો અનુ મલિક ના પાછળ હાથ ધોઈને પડી ગઈ. જયારે ઇન્ડિયન આઈડલ 11 શરુ થયું હતું ત્યારે અનુ મલિક શો માં જજ તરીકે હતા, પરંતુ સોના અને બાકી છોકરીઓ ના આરોપ પછી તેમને શો થી બહાર નો રસ્તો દેખાડી દેવામાં આવ્યો અને તેમને પોતાની જજ ની ખુરશી થી હાથ ધોવા પડ્યા. હમણાં શો ના ફિનાલે માં 6 દિવસ બચ્યા છે અને દેખવાનું એ છે કે ટીઆરપી ની ભૂખ શો ને ક્યાં સુધી લઈને જાય છે.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *