Gujarati TimesLatest News Updates

સિદ્ધાર્થ થી લગ્ન ની વાત થી લઈને નોકર ની ગંદી હરકત સુધી, ગોવિંદા ની ભાણી એ કર્યા ઘણા ખુલાસા

ગોવિંદા ની ભાણી આરતી સિંહ બીગ બોસ 13 માં આવ્યા પછી ઘણી ફેમસ થઇ ગઈ છે. તેના પહેલા આરતી ‘માયકા’, ‘ગૃહસ્થી’, ‘ઉતરન’ અને ‘વારીસ’ જેવી ટીવી સીરીયલ્સ માં નજર આવી ચુકી છે. હા આટલી સીરીયલ કરવા છતાં આરતી મનોરંજન ની દુનિયા માં કોઈ ખાસ નામ નહોતી કમાઈ શકી. એવામાં બીગ બોસ માં આવ્યા પછી તેમને ઘણી લોકપ્રિયતા મળી. તે પોતે પોતાના દમ પર ટોપ 5 સુધી જઈ પહોંચી. આરતી જ્યારે શો માં એન્ટર થઇ હતી તો લોકો તેમને કૃષ્ણા અભિષેક ની બહેન અથવા ગોવિંદ ની ભાણી ના નામ થી જ ઓળખતા હતા પરંતુ શો ના પુરા થઇ ગયા પછી તેમને પોતાની ઓળખાણ બનાવી લીધી. એવામાં આવો અમે આરતી ની બીગ બોસ જર્ની પર એક નજર નાંખીએ.

કોન્ફિડેન્સ ની કમી

આરતી શો ની શરૂઆત માં પોતાને હંમેશા નબળી સમજતી હતી. તેમના અંદર આત્મવિશ્વાસ ની કમી હતી. તે શો માં કહ્યા કરતી હતી કે મારા ભાઈ બહેન મારા થી વધારે ફેમસ છે અને હું તેમનો પડછાયો છું. આરતી એ આ પણ કહ્યું હતું કે તેમને પોતાના પરિવાર માં સૌથી પહેલા કામ કરવાનું સ્ટાર્ટ કર્યું હતું પરંતુ તો પણ તેમના ભાઈ બહેન તેમનાથી વધારે ફેમસ થઇ ગયા હતા.

સિદ્ધાર્થ થી પ્રેમ અને ઝગડા

સિદ્ધાર્થ ના સાથે આરતી નો બીગ બોસ માં એક ખાસ સંબંધ રહ્યો છે. તે પુરા શો માં સિદ્ધાર્થ શુક્લા ને સપોર્ટ કરતી રહી. આ વચ્ચે ઘણી વખત તેમનો અને સિદ્ધાર્થ નો લવ એન્ગલ જોડવાની વાત પણ કરવામાં આવી. જ્યારે આરતી ની ભાભી શો માં આવી હતી તો તેમને પૂછ્યું હતું કે શું તે સિદ્ધાર્થ થી લગ્ન કરવાનું પસંદ કરશે? તેના પર આરતી એ કહ્યું હતું કે નહિ અમે ફક્ત સારા મિત્ર છીએ. પછી થી સિદ્ધાર્થ એ એક ઈમ્યુનીટી ટાસ્ક ના દરમિયાન આરતી ની જગ્યાએ પારસ ને સેફ કરી લીધા હતા જેના કારણે આરતી એ સિદ્ધાર્થ થી લડાઈ કરી હતી.

રશ્મિ થી મિત્રતા અને તકરાર

આરતી અને રશ્મિ બીગ બોસ માં આવવાના પહેલા થી મિત્ર હતા, પરંતુ ઘર ના અંદર આરતી રશ્મિ થી વધારે સિદ્ધાર્થ નો સાથ આપતી નજર આવી. આ કારણે બન્ને ના સંબંધ ઘણા બગડવા પણ લાગ્યા હતા.

જયારે નોકર એ કર્યું હતું ખોટું કામ

આરતી એ બીગ બોસ ના એક એપિસોડ માં પોતાની અંગત જિંદગી નું સૌથી મોટું રાજ ઉજાગર કર્યું હતું. તેમને જણાવ્યું હતું કે કેવી રીતે 13 વર્ષ ની ઉંમર માં તેમના ઘર ના નોકર એ તેમના સાથે ખોટું કામ કરવાની કોશિશ કરી હતી. હા તે એવું કરવામાં સફળ નહોતું થયું અને આરતી ત્યાં થી ભાગી ગઈ હતી.

માં નું નિધન અને દત્તક લેવાનું

આરતી એ એક બીજી વાત શેયર કરતા જણાવ્યું કે જયારે માં ના પેટ માં હતી ત્યારે માં ને કેન્સર હતું. બધા એ તેમને એબોર્શન કરવાની સલાહ આપી હતી પરંતુ તેમને મને જન્મ આપ્યો. માં ના નિધન પછી માં ની ભાભી એ આરતી ને દત્તક લીધી હતી.

પેનિક અટેક

શો ના અંદર એક એવો સમય પણ આવ્યો હતો જ્યારે આરતી એટલી ખરાબ રીતે તૂટી ગઈ હતી કે તેમને પેનિક અટેક આવી ગયો હતો. એવામાં આરતી ને ફેમીલી, મિત્રતા અને ફેંસ થી પ્રેમ અને સમર્થન મળ્યું હતું. ત્યારે આરતી એ કહ્યું હતું કે તે આ પેનિક અટેક થી મુક્તિ ઈચ્છે છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags: ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *