પડદા પર બંધ થઇ જશે માધુરી-નેને ની લવ સ્ટોરી? મેકર્સ એ લીધો મોટો નિર્ણય

ટેલીવિઝન ની દુનિયા માં હંમેશા એવું થાય છે કે કેટલીક સીરીયલ અથવા શો શરુ થાય છે અને ટીવી પર થોડોક સમય વિતાવીને બંધ થઇ જાય છે. એવું થવાના કારણ આ રહે છે કે અથવા તો સીરીયલ ને લોકો પસંદ નથી કરતા અથવા શો ની ટીઆરપી બરાબર નથી હોતી. પરંતુ હમણાં માં એક શો બંધ થવાનો છે જયારે તેની કહાની ને દર્શક પસંદ પણ કરી રહ્યા છે અને ટીઆરપી માં પણ શો બરાબર છે. આજે અમે વાત કરી રહ્યા છીએ હમણાં માં ટીવી ના સૌથી લોકપ્રિય શો કહા હમ ઓર કહા તુમ કર્યો. આ સીરીયલ ના વિષે જણાવી દઈએ કે આ જલ્દી જ બંધ થવાની છે.

આ સીરીયલ ના ફેંસ માટે આ જરૂર ખરાબ ખબર થઇ શકે છે. પરંતુ આ સચ્ચાઈ છે. જણાવી દઈએ કે તે શો ની કહાની સારી થવાના કારણે તેને દર્શક પસંદ કરી રહ્યા છે. અને બંધ થવાની ખબર મળવા પર કેટલાક દર્શકો નું દિલ પણ તૂટી શકે છે. શો ની વાત કરીએ તો આ શો માં મુખ્ય ભૂમિકા માં કરણ વી ગ્રોવર ડૉ રોહિત શેટ્ટી અને દીપિકા કક્કડ સોનાક્ષી રસ્તોગી ના કિરદાર માં દેખાઈ રહ્યા છે. આ શો ને 1.6 થી લઈને 2.0 સુધી રેટિંગ મળી રહી છે. જે કોઈ ટીવી સીરીયલ ના સારા માનવામાં આવે છે.

ટીઆરપી ની વાત કરવામાં આવે તો આ અઠવાડિયે આ શો ને પુરા ભારત માં 9 મુ સ્થાન મળ્યું છે. જ્યારે યુકે જેવા દેશ માં આ સીરીયલ ને પહેલું પદ આપવામાં આવ્યું છે. તેનાથી સાફ ખબર પડે છે કે આ ટીવી ધારાવાહિક ની ટેલીવિઝન રેટિંગ પોઈન્ટ સારી છે. આટલી સારી ટીઆરપી હોવા છતાં પણ આ ટીવી ધારાવાહિક ને બંધ કરવાનું દર્શકો ની સમજ થી દુર છે. કેટલાક રીપોર્ટસ નું માનવું છે કે આ ધારાવાહિક નો અંતિમ શો 14 માર્ચ એ પ્રસારિત થશે. તેના પછી થી આ શો ને પડદા થી ઉતારી દેવામાં આવશે.

સીરીયલ ના બંધ થવાની ખબર મળતા જ લોકો નો ગુસ્સો ફૂટી રહ્યો છે. અને લોકો આ શો ના નિર્માતા અને નિર્દેશક ને સોશિયલ મીડિયા પર ઘેરી રહ્યા છે. દર્શકો એ શો ના નિર્માતાઓ વીનય સીકંદ અને સંદીપ સીકંદ ને ટેગ કરીને પોસ્ટ લખવાનું શરુ કરી દીધું છે. આ પોસ્ટ માં દર્શક ધારાવાહિક કહા હમ ઓર કહા તુમ ના બંધ થવા પર સવાલિયા નિશાન ઉભા કરી રહ્યા છે. કેટલાક પ્રશંસકો એ નિર્દેશકો ને સલાહ આપી છે કે સીરીયલ ને ચાલુ રાખો અને તેને બંધ ના કરો. ત્યાં બીજા ફેંસ એ પણ ડાયરેક્ટર થી અનુરોધ કર્યો છે કે પ્લીઝ આ શો ને બંધ ના કરો સાથે જ તેમને લખ્યું છે કે તમે શો ને આગળ વધારો અને ઈચ્છો તો તેના સમય માં બદલાવ કરી લો.

જણાવી દઈએ કે આ શો એક અભિનેત્રી અને એક ડોક્ટર ના પ્રેમ કહાની પર આધારિત સીરીયલ છે. આ સીરીયલ પાછળ ના વર્ષે જુન માં શરુ કરવામાં આવી હતી. અને તેના પહેલા એપિસોડ નું પ્રસારણ જુન માં જ થયું હતું. કંઇક એવી પણ ખબર આવી હતી કે આ કહાની માધુરી દીક્ષિત અને તેમના પતિ શ્રીરામ નેને ની પ્રેમ કહાની છે અને આ ખબર ખુબ વાયરલ થઇ હતી. જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે શ્રીરામ નેને વ્યવસાય થી ડોક્ટર છે જ્યારે માધુરી દીક્ષિત બોલીવુડ ની મશહુર અભિનેત્રીઓ માંથી એક છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *