આ કારણે 12 કલાક પછી જ સસુરાલ થી પાછી પિયર આવી ગઈ દુલ્હન, બોયફ્રેન્ડ થી કર્યા હતા લવ મેરેજ

  • News

પ્રેમ અને લગ્ન ને લઈને હંમેશા એવી ખબરો વાંચવા અને સાંભળવા મળતી રહે છે, જે હેરાની માં નાંખી દે છે. એવી જ એક ખબર ઉત્તર પ્રદેશ ના હમીરપુર થી સામે આવી છે. અહીં એક કપલ એકબીજા ના સાથે બે વર્ષો સુધી રીલેશન માં રહ્યા. જ્યારે બન્ને નો પ્રેમ પરવાન ચઢવા લાગ્યો તો હવે બન્ને એ નક્કી કરી લીધું કે તે લગ્ન કરી લેશે. તેથી તેમને એકબીજા થી મંદિર માં લગ્ન પણ કરી લીધા.

આશાઓ થી દુર

પછી તેના પછી કંઇક એવું થયું, જેની આશા કદાચ જ કોઈ એ નહી કરી હોય. લગ્ન ના મુશ્કેલી થી 12 કલાક જ વીત્યા કે છોકરી પોતાના ઘરે પાછી આવી. તે લગ્ન ને તોડીને તે પોતાના ઘરે પાછી ચાલી આવી, જે તેને પોતાની મરજી થી કર્યું હતું. પોતાના થી પસંદ કરીને કર્યા હતા.

આવી રીતે શરુ થયો પ્રેમ

આ ઘટના હમીરપુર ના મોદહા કસ્બા ની જણાવવામાં આવી રહી છે. મીડિયા રીપોર્ટસ માં જણાવવામાં આવ્યું છે કે આ બન્ને કોલેજ માં સાથે ભણી રહ્યા હતા. તે દરમિયાન આ છોકરી પોતાના સાથે ભણી રહેલ તેના મિત્ર સંદીપ ને પોતાનું દિલ આપી બેસી. બન્ને હવે છુપાઈ-છુપાઈને મળવા લાગ્યા અને પોતાના પ્રેમ ને આગળ લઇ જવાના સ્વપ્ન દેખવા લાગ્યા.

ધરપકડ થઇ બોયફ્રેન્ડ ની

આ દરમિયાન છોકરી ના ઘરવાળા ને તેમના પ્રેમ ની ભનક લાગી ગઈ. છોકરી પર ઘરવાળા એ દબાવ વધારવાનું શરુ કરી દીધું. છોકરી ને લઈને તે મોદહા થાને પહોંચ્યા. ત્યાં છોકરી એ ઘરવાળા ના દબાવ માં આવીને આ યુવક પર શારીરિક ઉત્પીડન નો આરોપ લગાવતા ફરિયાદ નોંધાવી દીધી. ફરિયાદ મળ્યા પછી પોલીસ એ હવે તેના બોયફ્રેન્ડ સંદીપ ની ધરપકડ પણ કરી લીધી. હા, ખબરો ના મુજબ, તેના થોડાક જ કલાકો પછી થી આ છોકરી એ પોલીસ માં આપેલ પોતાની ફરિયાદને પાછી પણ લઇ લીધી.

પછી થયા લગ્ન

છોકરી ના ફરિયાદ પાછી લીધા પછી તેના ઘરવાળા તેનાથી એકદમ કુદી ગયા. એટલા ગુસ્સા માં આવી ગયા કે તેમને પોતાની દીકરી ને ઘર થી જ બહાર કરી દીધી. તેના પછી આ છોકરી પોતાના બોયફ્રેન્ડ સંદીપ ના પાસે પહોંચી. પછી તેને કોઈ પ્રકારે પોતાના પરિવાર વાળા ને સંદીપ ને અપનાવવા માટે મનાવ્યા. પરિવાર વાળા ના રાજી થયા પછી એક દિવસ મંદિર માં આ બન્ને ના લગ્ન છોકરી ના બધા ઘરવાળા ની ઉપસ્થિતિ માં એક મંદિર માં કરી દેવામાં આવ્યા.

લગ્ન પછી

લગ્ન ના ફક્ત 12 કલાક જ વીત્યા હતા કે છોકરી એ પોતાનું મન બદલી લીધું. તે સંદીપ ના સાથે પોતાની પૂરી જિંદગી હવે નહોતી પસાર કરવા ઈચ્છી રહી. ત્યાં સંદીપ પણ પોતાની નવી નવેલી દુલ્હન થી પરેશાન થઇ ગયા અને આ નિર્ણય કરી લીધો કે બન્ને સાથે આગળ નથી રહી શકતા. બન્ને તેના પછી મોદહા થાને પહોચી ગયા. અહીં તે લોકો એ પોલીસ ને જણાવ્યું કે પૂરી જિંદગી તે એકબીજા ના સાતેહ વિતાવવાના તે ઈચ્છુક નથી. બન્ને હવે અલગ થવા ઈચ્છે છે. પોતાના આ લગ્ન ને તે સમયે હંમેશા માટે પૂરી કરી દેવા ઈચ્છે છે.

પૂરો થયો મામલો

તેના વિષે સંદીપ ના હવાલા થી મીડિયા રીપોર્ટસ માં કહેવામાં આવ્યું છે કે આ છોકરી ના વ્યવહાર થી તે પણ હવે પૂરી રીતે તંગ આવી ચુક્યા છે. તેમને આ સમજ જ નથી આવી રહ્યુ કે છેવટે આ છોકરી ઈચ્છે શું છે? સંદીપ એ અહીં સુધી કહી દીધું છે કે આ વાત થી હવે તેમને પૂરી રીતે રાહત મળી ગઈ કે આ છોકરી ના સાથે તેમને હવે વધારે સમય નથી વિતાવવો. પોલીસ એ પણ છોકરી ના ઘરવાળા ને બોલાવીને તેમનાથી વાતચીત કરી અને તેમનાથી કહી દીધું કે તે પોતાની છોકરી ને સંદીપ ના ઘર થી પાછા લઈને ચાલ્યા જાય.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *