આ 6 અભિનેત્રી ની મુસ્કાન છે બૉલીવુડ માં સૌથી પ્યારી,તેઓ હસે છે તો દિલ માં કઈ કઈ થાય છે

સ્મિત એ એવી વસ્તુ છે જે સૌથી વધુ સકારાત્મક ઉર્જા આપે છે. એક સુંદર સ્મિત જોતાં, લોકો તેમનું કામ ભૂલી જાય છે અને પછી પ્રેમમાં પડે છે. જો કે દરેકના ચહેરા પર સ્મિત સારી લાગે છે, પરંતુ કેટલાક લોકો ભગવાનને એટલી નવરાશથી બનાવેલા છે કે તેમનું સ્મિત વધારે ક્યૂટ અને સુંદર લાગે છે. ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓ છે જેનું સ્મિત આશ્ચર્યજનક છે. જ્યારે આ અભિનેત્રી પ્રેમથી હસે છે, ત્યારે લાખો ના હૃદય ઓગળી જાય છે. તેમનું સ્મિત જોઇને લોકોનો મૂડ તાજો થઈ જાય છે અને તેઓ તેમનું દુ:ખ ભૂલી જાય છે. તો ચાલો આપણે સમયનો વ્યય કર્યા વિના જાણીએ કે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં કોનું સ્મિત સૌથી મીઠું છે.

માધુરી દીક્ષિત

માધુરી દિક્ષિતનું સ્મિત બોલીવુડમાં સૌથી પ્રખ્યાત છે. જ્યારે તે પ્રેમથી હસે છે, ત્યારે સામેની વ્યક્તિ પણ આપમેળે સ્મિત કરે છે. માધુરીની સ્મિત પર માત્ર સામાન્ય લોકો જ નહીં પરંતુ ઘણા બોલિવૂડ સ્ટાર્સ પણ મરી જાય છે. આ જ કારણ છે કે 90 ના દાયકામાં ઘણા ફિલ્મ સ્ટાર્સ માધુરી સાથે લગ્ન કરવા માંગતા હતા. જોકે, માધુરીએ શ્રીરામ નેને સાથે લગ્ન કરીને પોતાનું સ્મિત બમણું કર્યું.

દિશા પટાણી

ભારતના રાષ્ટ્રીય ક્રશ દિશા પટાની ની જેટલી પ્રશંસા કરવામાં આવે એટલી ઓછી છે. દિશાની ફિગર, ફેસ કટ અને સ્મિત ત્રણેય લાજવાબ છે. જ્યારે પણ તે હસે છે, ત્યાં કોઈ પણ વિવાદ નથી કે કોઈ માણસ ઓગળે નહીં. આપણે દિશા ને સ્માઈલ કરતા ઘણા કલાકો સુધી જોઈ શકીએ છીએ. નજર તેના ચહેરા પરથી હટાવવાનું નામ લેતી નથી.

આલિયા ભટ્ટ

આલિયા બોલીવુડની સૌથી સુંદર અભિનેત્રી છે. આ વસ્તુ તેના સુંદર સ્મિતમાં પણ પ્રતિબિંબિત થાય છે. જ્યારે આલિયા સ્નેહથી સ્મિત કરે છે, ત્યારે લાગે છે કે હવે તેની પાસે જઈ ને ભેટી પડીએ.તેમની ક્યુટનેસ હસતાં હસતાં ઓવરલોડ થઈ જાય છે. આનું એક કારણ એ છે કે આલિયાના ચહેરા પર બાળકની નિર્દોષતા જોવા મળે છે. આનાથી તેણીનું સ્મિત વધુ સુંદર લાગે છે.

એશ્વર્યા રાય

દુનિયાની સૌથી સુંદર મહિલાનો તાજ પહેરી ચૂકેલી એશ્વર્યા રાય હજી પણ એટલી જ સુંદર છે. એશ્વર્યાની સ્મિત માત્ર ભારતમાં જ નહીં વિદેશમાં પણ પ્રખ્યાત છે. એશ્વર્યાની અંદર એક અલગ જ સ્ટાઈલ જોવા મળી રહી છે. આ તેના સ્મિતને ખૂબ આકર્ષક અથવા કિલર પણ બનાવે છે.

દીપિકા પાદુકોણ

દીપિકા પાદુકોણનું સ્મિત ખૂબ જ સુંદર છે. તે મોટાભાગે જાહેર સ્થળોએ હસતી જોવા મળે છે. કદાચ તેના આ સ્મિતને કારણે રણવીરસિંહે તેની સાથે લગ્ન કર્યા છે.

સારા અલી ખાન

નવાબ પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવતા સારા અલી ખાનની સુંદરતાના લોકો વખાણ કરે છે. સારા ની અંદર અદાઓ પપ્પા સૈફ માંથી આવી છે, જ્યારે સુંદરતા મમ્મી અમૃતાની વારસામાં મળી છે. ઇન્ટરવ્યુ આપતી વખતે સારા તેના ચહેરા પર હંમેશા સ્મિત રાખે છે. તેણી ને કોઈ પણ ઇવેન્ટ માં જુઓ, તો તેણીની મીઠી સ્મિતથી તે દરેકનું હૃદય જીતી લે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *