Gujarati TimesLatest News Updates

બ્રેકઅપ પછી ક્યારેય સાથે ન દેખાયા આ સેલિબ્રિટીઝ,બિગ બી થી લઈ ને ઐશ્વર્યા નું નામ છે શામેલ

બોલિવૂડમાં લિંકઅપ અને બ્રેકઅપ્સના અહેવાલો આવી રહ્યા છે. આ પ્રકારના સમાચાર અહીં સામાન્ય છે. કેટલીકવાર કોઈ તેના સહ-કલાકારના પ્રેમમાં પડે છે અને કોઈકનું દિલ લગ્ન માટે ધબકવાનું શરૂ કરે છે. બોલિવૂડમાં એવા કેટલાક યુગલો છે કે જેમના બ્રેકઅપના સમાચાર લીંકઅપ કરતા વધારે હેડલાઇન્સ કરતા હોય છે. એટલું જ નહીં, બ્રેકઅપ આવી ખરાબ નોટ પર થયું કે તેઓએ ક્યારેય એકબીજા સામે જોયું નહીં અને સાથે કામ ન કર્યું. તેમની વચ્ચેના સંબંધો એટલા બગડ્યા છે કે આજે પણ તેઓ એકબીજાનો સામનો કરતા શરમાતા હોય છે. આજની પોસ્ટમાં, અમે તમને આવા કેટલાક સ્ટાર્સનો પરિચય આપીશું.

જોન અબ્રાહમ અને બિપાશા બાસુ

આ યાદીમાં પ્રથમ નામ બંગાળી બાલા બિપાશા બાસુ અને જ્હોન અબ્રાહમનું છે. જોન અબ્રાહમ અને બિપાશા બાસુ વચ્ચેના અફેરની કોને ખબર નથી. ઘણાં વર્ષો સુધી રિલેશનશિપમાં રહ્યા પછી એવી અટકળો થઈ રહી હતી કે આ કપલ જલ્દીથી લગ્ન કરી શકે છે. પરંતુ આવું કશું થયું નહીં અને બંનેના સમાચાર છૂટ્યા. બાદમાં, જ્હોન અબ્રાહમે 2014 માં પ્રિયા રંચલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને બિપાશાએ 2016 માં કરણસિંહ ગ્રોવર સાથે લગ્ન કરી લીધા હતા. લગ્ન પછી બંને ક્યારેય સાથે ન દેખાયા.

વિવેક ઓબેરોય અને ઐશ્વર્યા રાય

એક સમય એવો હતો જ્યારે એશ્વર્યા અને વિવેક એક બીજાને ખૂબ ચાહતા હતા. તે પ્રેમમાં એટલા ડૂબી ગયા હતા કે બધે જ તેની ચર્ચાઓ થતી હતી. તે ઘણીવાર ઘણી ઇવેન્ટ્સમાં સાથે જોવા મળતા હતા. એવી અટકળો હતી કે બંને જલ્દીથી લગ્ન કરી શકે છે. પરંતુ પરિસ્થિતિ કંઈક અલગ હતી. આ બંનેના આ સંબંધ તૂટી ગયા. બ્રેકઅપ પછી, તે બંને કોઈ પણ ફિલ્મમાં સાથે જોવા મળ્યા ન હતા અને એકબીજાને જોતાની સાથે જ એકબીજાથી અંતર લઈ લેતા હતા.

સુશાંત સિંહ રાજપૂત અને અંકિતા લોખંડે

અંકિતા લોખંડે અને સુશાંત સિંહ રાજપૂત તેમના સંબંધોને લઈને ઘણી બધી હેડલાઇન્સમાં રહ્યા હતા. હાલમાં સુશાંત સિંહ રાજપૂત બોલિવૂડના પ્રખ્યાત અભિનેતા છે, પરંતુ તેણે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત નાના પડદાથી કરી હતી. સુશાંત સિંહ રાજપૂત અને અંકિતા લોખંડેએ ‘પવિત્ર રિશ્તા’માં સાથે કામ કર્યું હતું અને અહીંથી જ તેમની લવ સ્ટોરી શરૂ થઈ હતી. પરંતુ બોલિવૂડમાં આવ્યા પછી સુશાંત અંકિતાથી છૂટા પડ્યો અને તે ક્યારેય એક સાથે દેખાયો નહીં. આ દિવસોમાં સુશાંત રિયા ચૌધરીને ડેટ કરી રહ્યો છે.

અમિતાભ બચ્ચન અને રેખા

અમિતાભ બચ્ચન અને રેખાની લવ સ્ટોરી તેમના યુગમાં ઘણી હિટ રહી હતી. બંનેની લવ સ્ટોરી ફિલ્મ ‘દો અંજાને’ ના સેટથી શરૂ થઈ અને ‘સિલસિલા’ આવી. એવું કહેવામાં આવે છે કે અમિતાભના માતાપિતાને રેખા પસંદ ન હતી, જેના કારણે અમિતાભ પણ તેમનાથી દૂર જતા રહ્યા. આ પછી, જયા તેના જીવનમાં આવી અને ઉતાવળમાં અમિતાભે તેની સાથે લગ્ન કરી લીધાં. બ્રેકઅપ પછી રેખા અને અમિતાભ ક્યારેય સાથે ન દેખાયા, પરંતુ રેખાએ અમિતાભ ઉપર તેનો પ્રેમ જાહેર કર્યો.

અભિષેક બચ્ચન અને કરિશ્મા કપૂર

‘હા મેંને ભી પ્યાર કિયા’ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન કરિશ્મા કપૂર અને અભિષેક બચ્ચન નજીક આવવા લાગ્યા હતા. તે બંને પ્રેમમાં પડ્યા અને વર્ષ 2002 માં અભિષેક અને કરિશ્માના પરિવારજનોએ બંનેની સગાઈ કરી. પરંતુ પાછળથી એવા અહેવાલો આવ્યા કે કરિશ્માની માતા બબીતાને આ સંબંધને મંજૂરી ન હતી અને પરિવારો વચ્ચે વધી રહેલા અણબનાવટને કારણે કરિશ્મા અને અભિષેક તૂટી પડ્યા હતા. આ પછી, બંને ક્યારેય એક સાથે જોવા મળ્યા ન હતા.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags: ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *