Gujarati TimesLatest News Updates

બૉલીવુડ માં ઘણા હાથ પગ માર્યા તો પણ ફ્લોપ થઈ ને ઘરે બેસી ગયા આ 7 સિતારાઓ,તેઓ ના પર આવે છે દયા

બોલીવુડમાં સફળ કારકિર્દી બનાવવી એ દરેક નું કામ નહીં. ભલે તમારી પાસે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ઘણાં જોડાણો હોય, પરંતુ જો તમારી પ્રતિભા ખરાબ થઈ જાય અથવા પ્રેક્ષકો તમને નકારી કાઢે, તો તમે ફ્લોપ કલાકારોની ગણતરીમાં આવશો. આ સ્ટાર્સ સાથે આવું જ કંઇક બન્યું હતું. જેઓ ઘણી વાર ફિલ્મમાં દેખાયા પણ માર ખાઈને પાછા ગયા.

તુષાર કપૂર

તુષાર કપૂરના પિતા જીતેન્દ્ર બોલિવૂડના સુપરસ્ટાર હતા. તુષારની બહેન એકતાનો ટીવી અને ફિલ્મ પ્રોડક્શન હાઉસ છે. જોકે, આ હોવા છતાં તુષાર બોલિવૂડમાં કોઈ ખાસ કરિયર બનાવી શક્યો નહીં. તેણે તેની કારકિર્દીમાં દરેક પ્રકારની ફિલ્મ અજમાવી પરંતુ હજી પણ તેનો કોઈ ફાયદો થયો નથી. ખાકીમાં એક્શન બતાવ્યું, શૂટઆઉટ એટ લોખંડવાલામાં વિલન બન્યો, મુજે કુછ કહના હૈમાં રોમાંસ કર્યો અને ક્યા કૂલ હૈ હમ અને ગોલમાલ માં કોમેડી કરી. જોકે તેની મહેનત રંગ લાવી ન હતી અને હવે તે ફ્લોપ અભિનેતાઓમાં ગણાય છે.

દિયા મિરજા

દિયા મિર્ઝાની ફિલ્મી કરિયર પણ ખાસ ખાસ નથી. ફિલ્મ ‘રેહના હૈં તેરે દિલ મેં’ પછી પ્રેક્ષકોને તેની કોઈ પણ ફિલ્મ પસંદ નહોતી આવી.તેને થોડા સમય પહેલા સંજુ ફિલ્મ માટે વખાણી હતી.દિયાની કરિયર હજી અન્ય અભિનેત્રીઓ કરતા ઘણી પાછળ છે.

ઉદય ચોપરા

મોહબ્બતે અને ધૂમ સિવાય લોકો ઉદયને બીજી કોઈ ફિલ્મ માટે નથી ઓળખતા. ઉદયના પિતા યશ ચોપરા બોલિવૂડના જાણીતા નિર્દેશક અને નિર્માતા હતા. આજે પણ યશ રાજ ફિલ્મ્સ બોલિવૂડમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપે છે. જોકે, ઉદયને તેનો કોઈ ફાયદો મળી રહ્યો નથી. તે હજી પણ ફ્લોપ એક્ટર છે.

હિમેશ રેશમિયા

તેમાં કોઈ શંકા નથી કે હિમેશ ખૂબ જ સારો ગાયક અને સંગીતકાર છે. જો કે, તે પણ સાચું છે કે તેને અભિનય જરાય ગમતો નથી. હિમેશ ઘણા પૈસા આવ્યા છે ત્યારથી તે પોતાની ફિલ્મ બનાવે છે અને તેમાં હીરો બની જાય છે. જોકે, આજ સુધી દરેક ફિલ્મ ફ્લોપ થઈ ગઈ છે.

હંસિકા મોટવાની

‘શાકા લાકા બૂમ બૂમ’ સિરિયલ અને ‘કોઈ મિલ ગયા’ ફિલ્મમાં બાળ કલાકાર તરીકે પ્રખ્યાત થઈ ચૂકેલી હંસિકા મોટવાણી તેની યુવાની દરમિયાન કોઈ ખાસ કારકિર્દી પર નથી જઈ રહી. તે હિમેશ રેશમિયા સાથે ફિલ્મ ‘આપકા કા સુરૂર’માં પણ જોવા મળી હતી. જોકે, તે હજી સુધી એક સફળ અભિનેત્રી બની નથી.

અમીષા પટેલ

કોણે વિચાર્યું હતું કે ‘કહો ના પ્યાર હૈ’ અને ‘ગદર’ જેવી હિટ ફિલ્મો આપનાર અમિષા ભવિષ્યમાં કામ કરશે અને એ ફ્લોપ હિરોઇન બનશે. તેથી જ સમયનો ભરોસો નથી હોતો. જો તમે આજે આકાશ પર છો, તો તમે કાલે જમીન પર પણ આવી શકો છો.

ઇમરાન ખાન

આમિર ખાનના ભત્રીજા ઇમરાન ખાને પણ બોલિવૂડમાં સફળ ફિલ્મ આપી છે. ‘જાને તુ યા જાને ના’થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરનાર ઇમરાન ખાને મેરે બ્રધર કી દુલ્હન અને ડેલ્હી બેલી સિવાય કંઇ ખાસ કંઇ કર્યું નહીં. આજે તેમની પાસે પણ કોઈ કામ નથી.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags: ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *