કાર્તિક આર્યન નો ખુલાસો, પહેલી મુલાકાત માં તૈમુર એ તેમનાથી કહી હતી આ વાત, સારા ને આવી શકે છે શરમ

આ દિવસે બે લોકો ની ચર્ચા સૌથી વધારે થઇ રહી છે. પહેલા છે તૈમુર અલી ખાન, જે હંમેશા મીડિયા ની ચર્ચા માં બની રહે છે અને બીજા છે કાર્તિક આર્યન, જેમનું આ દિવસો બોલીવુડ માં બોલબાલા છે. હમન માં આપેલ એક ઈન્ટરવ્યું માં કાર્તિક એ આ પળ ને યાદ કર્યો જ્યારે તે પહેલી વખત તૈમુર થી મળ્યા હતા. તો આવો તમને જણાવીએ તૈમુર અને કાર્તિક ના મુલાકાત ની કહાની. જેવું કે તમે જાણો છો આ દિવસો કાર્તિક ની પોપુલારીટી દિવસે દિવસે વધતી જ જઈ રહી છે, ત્યાં તૈમુર તો આ દુનિયા માં આવતા જ પોપુલર થઇ ગયા હતા. ફેંસ ની દીવાનગી બન્ને ના તરફ એક જેવી જ છે. એવામાં જરાક વિચારો જો બન્ને એકસાથે એક સમય પર મળે તો શું થશે?

જણાવી દઈએ, કાર્તિક આર્યન એ ફિલ્મ ‘લવ આજકલ 2’ ના પ્રમોશન ના દરમિયાન એક ઈન્ટરવ્યું આપ્યું, જ્યાં તેમને પોતાના અને તૈમુર ના મુલાકાત ના વિષે વાતચીત કરી. કાર્તિક એ કહ્યું, “જ્યારે હું તૈમુર થી મળ્યો તો તેને કહ્યું ‘Ka Ka Ka’. હું તૈમુર થી ચંડીગઢ માં મળ્યો હતો. હું ફિલ્મ દોસ્તાના ની શુટિંગ કરી રહ્યો હતો અને તૈમુર પોતાની મમ્મી કરીના કપૂર ખાન ના સાથે હતા. કરીના ફિલ્મ લાલ સિંહ ચડ્ઢા ની શુટિંગ કરી રહી હતી. મારે બસ તૈમુર ના સાથે એક ફોટો લેવાની તક ના મળી.”

કાર્તિક તો તૈમુર ના સાથે સેલ્ફી નથી લઇ શક્યા, પરંતુ તેમની તરફ નાના તૈમુર ની મુલાકાત કંઇક આ રીતે રહી હશે. આ દરમિયાન જ્યારે તૈમુર એ કાર્તિક નું નામ લેવાની કોશિશ કરી હશે તો તે ફક્ત કા…કા બોલી શક્યા હશે. કાર્તિક નું નામ લેવાની જદ્દોજ્હ્દ માં તૈમુર બહુ ક્યુટ દેખાયા હશે. પરંતુ આ શબ્દો નો અર્થ કંઇક આ રીતે નીકાળવામાં આવી રહ્યા છે, જેને જાણ્યા પછી બધા શરમ થી લાલ થઇ જશે અને કંઈ નહિ કહી શકે. કારણકે તૈમુર એ તેને કાકા કહી દીધું, જેના વિષે સારા એ ક્યારેક કહ્યું હતું કે- ‘હું કાર્તિક ને ડેટ કરવા ઈચ્છું છું.’

કાર્તિક અને તૈમુર ની મુલાકાત ને તેથી પણ ખાસ કહેવામાં આવી રહી છે કારણકે તૈમુર ની બહેન સારા કાર્તિક ના બહુ નજીક છે. એવામાં સવાલ આ ઉઠાવવામાં આવી રહ્યો છે કે કાર્તિક સારા ના પરિવાર વાળા ના નજીક તેથી આવી રહ્યા છે કારણકે તે તેમનું દિલ જીતવાની કોશિશ કરી રહ્યા છે. તૈમુર ની પોપુલારીટી છે જ એટલી કે સામાન્ય લોકો ના સાથે બોલીવુડ ના લોકો પણ તેમનાથી બહુ પ્રેમ કરે છે અને તેમના સાથે સેલ્ફી લેવા માટે બેકરાર રહે છે. બોલીવુડ ના મોટા મોટા લોકો તૈમુર ના સાથે કામ કરવાની ઈચ્છા રાખે છે. તમને જણાવી દઈએ કે બોલીવુડ ના બે મોટા ખાન શાહરૂખ અને સલમાન પહેલા જ તૈમુર ને પોતાના કંપીટીટર માની ચુક્યા છે.

વાત કરીએ કાર્તિક ના વર્ક ફ્રન્ટ ની તો હમણાં માં તે સારા અલી ખાન ના સાથે ફિલ્મ ‘લવ આજ કલ 2’ માં નજર આવ્યા હતા. આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફીસ પર કંઈ ખાસ કમાલ નહોતી કરી શકી. હા, આ ફિલ્મ થી સારા અને કાર્તિક ને આશાઓ બહુ હતી. ફિલ્મ ને ઈમ્તિયાઝ અલી એ ડાયરેક્ટ કરી હતી, જે સારી ફિલ્મો બનાવવા માટે ઓળખાય છે. આવવા વાળા દિવસો માં કાર્તિક ‘દોસ્તાના 2’ અને ‘ભૂલ ભુલૈયા 2’ માં દેખાઈ દેશે.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *