ચમચમાતા હાસ્ય થી રાતોરાત વાયરલ થયો આ છોકરો કોણ છે?, જાણો કેવી રીતે એક Smile એ બનાવ્યો સેલીબ્રીટી

‘હાસ્ય’ પણ એક પ્રકારનો વાયરસ થાય છે. જો આપણે કોઈ ને પ્રેમ થી હસતા દેખી લો તો આપણા ચહેરા પર પણ પોતે જ હાસ્ય આવી જાય છે. દરેક લોકો ની સ્માઈલ અલગ અને યુનીક હોય છે. હા કેટલાક વિશેષ લોકો એવા પણ હોય છે જેમના હાસ્ય ની જેટલી પ્રશંસા કરવામાં આવે ઓછી જ છે. તમે પણ કેટલાક લોકો દેખ્યા હશે જે હંમેશા હસતા રહે છે. હકીકત માં તેમનો ચહેરો જ હસમુખ ટાઈપ નો હોય છે. એવું જ એક માણસ આ દિવસો ઈન્ટરનેટ પર તેજી થી વાયરલ થઇ રહ્યા છે.

પોપુલર ફૂલ ડીલવરી સર્વિસ ઝોમેટો નો એક ડીલીવરી બોય પોતાની ગજબ ની સ્માઈલ ના ચાલતા ઈન્ટરનેટ સેન્સેશન બનેલ છે. આ છે કે હવે પોતે ઝોમેટો કંપની એ પોતાના અધિકારી ટ્વીટર હેન્ડલ પર પોતાના આ વાયરલ થયા ડીલીવરી બોય નો ફોટો ડીપી તરીક લાગેલ રાખી છે. પોતાની દીલફેંક સ્માઈલ થી વાયરલ થયેલ આ છોકરા નું નામ સોનુ છે.

સોનુ દિવસ માં 12 કલાક કામ કરે છે જેના બદલે તેને ડેઈલી નો માત્ર 350 રૂપિયા મળે છે. હા આટલા ઓછા પૈસા અને વધારે કામ ના છતાં સોનુ ના ચહેરા ના હાસ્ય જવાનું નામ નથી લેતું. તે પોતાના કામ અને જીવન બન્ને થી બહુ ખુશ છે. દાનીશ અંસારી નામ ના એક ટીકટોક યુઝર એ સોનુ ભૈયા નો આ વિડીયો શેયર કર્યો છે. તેના પછી આપણા હસતા સોનુ ઈન્ટરનેટ સેલીબ્રીટી બની ગયા છે.

કોઈ ને સોનુ ની માસુમિયત પસંદ આવી રહી છે તો કોઈ તેનું હાસ્ય દેખીને ઈર્ષ્યા કરી રહ્યું છે. લોકો ને કહેવું છે કે હવે તેમના લાઈફ નો ગોલ પણ સોનુ ની જેમ હંમેશા ખુશ રહેવાનું છે. સોનુ ના હાસ્ય ઘણા લોકો ના ચહેરા પર સ્માઈલ લાવી રહી છે. લોકો તેમનાથી ખુશ રહેવાના માટે પ્રેરિત થઇ રહ્યા છે. સોનુ વિડીયો માં આ પણ જણાવે છે કે તેને પોતાની કંપની થી કોઈ પરેશાની નથી. જો કોઈ ફૂડ ઓર્ડર કેન્સલ થાય છે તો તે તેને ખાવા મળી જાય છે. તેને આ પણ જણાવ્યું છે કે કંપની વાળા તેને ખાવાનું અને પૈસા બન્ને સમય પર આપે છે. એટલી પ્રશંસા કર્યા પછી તમારું પણ મન થઇ રહ્યું હશે કે સોનુ ભૈયા ની સ્માઈલ દેખી જાઓ. તો ચાલો મોડું કઈ વાત નું.

ત્યાં વિડીયો ના વાયરલ થયા પછી સોની ની આ મોટા હાસ્ય પર ઘણા બધા મીમ્સ પણ બનવા લાગ્યા છે.

વાત તો સાચી છે ભાઈ નું હાસ્ય આપણા ભવિષ્ય થી પણ વધારે ચમકદાર છે.

તેમ તો તમને સોનું નું આ હાસ્ય કેવું લાગ્યું અમને કોમેન્ટ માં જરૂર જણાવો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *