અભિષેક ની સાથે મેચિંગ ડ્રેસ પહેરીને ઘૂમ્યા અમિતાભ બચ્ચન,લોકો બોલ્યા આવું

બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચનને બધા ઓળખે છે. બોલિવૂડમાં અમિતજીનું નામ ખૂબ જ આદરથી આપવામાં આવે છે. બિગ બીની બોલિવૂડ કરિયર પણ ઘણી મોટી રહી છે. 76 વર્ષની ઉંમરે પણ અમિતાભ જી ઘણી બધી ફિલ્મો કરવામાં વ્યસ્ત છે. અમિતાભ બચ્ચન ને જેટલી મળી છે તેટલી તેમનો પુત્ર અભિષેક બચ્ચન ખ્યાતિ મેળવી શક્યા નથી. જોકે અભિષેક એક સારો અભિનેતા છે પરંતુ તેની તુલના હંમેશા તેના પિતા સાથે કરવામાં આવે છે. આ જ કારણ છે કે લોકો અભિષેકને વધારે મૂલ્ય આપતા નથી અને તેમની તુલના અમિતાભ બચ્ચન સાથે કરે છે અને પુત્રને નિરાશ કરે છે. અમિતાભ જી ના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ ના કોમેન્ટ સેક્શન માં હવે આવું જ કંઈક થયું છે.

ખરેખર, અમિતાભજીએ તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર એક રસપ્રદ ફોટો શેર કર્યો છે. આ તસવીરમાં અમિતાભ અને અભિષેક બંને એક સરખા કપડાં પહેરેલા જોવા મળે છે. આ તસવીરમાં બિગ બી અને જુનિયર બચ્ચને સફેદ રંગના કુર્તા પાયજામા પર લાલ રંગનું જેકેટ પહેર્યો છે. આ ફોટો શેર કરતા અમિતાભ જી કેપ્શનમાં લખે છે “બડે મિયાં તો બડે મિયાં, છોટે મિયાં સુભાન અલ્લાહ !! જ્યારે તમારા પુત્ર તમારા જેવા કપડાં અને પગરખાં પહેરવાનું શરૂ કરે છે, ત્યારે તે તમારો મિત્ર બને છે. ”

અમિતાભ જીએ આ તસવીર બંનેને તેના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ અને ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે. આ તસવીરમાં લોકો પિતા-પુત્રની જોડીને પસંદ કરી રહ્યાં છે, તો બીજી તરફ કેટલાક અન્ય લોકો અભિષેક બચ્ચનની મજાક ઉડાવી રહ્યા છે. ઉદાહરણ તરીકે, અમિતાભનું ‘બડે મિયાં બડે મિયાં,છોટે મિયાં સુભન અલ્લાહ !! ઉપર ‘એક ચાહક કહે છે,’ સાહેબ, અમે ફક્ત બડે મિયાના મોટા ચાહક છીએ. ‘આ પછી, બીજી વ્યક્તિ ટિપ્પણી કરે છે અને કહે છે કે ‘દીકરા ને પણ તમારા લાયક બનાવ્યો હોત સર.’

તમારી માહિતી માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલીવાર નથી જ્યારે અમિતાભ અને અભિષેકે એકસરખા કપડાં પહેર્યા હોય. આ પહેલા પણ બંને એક સાથે એક જ પ્રકારનો ડ્રેસ પહેરીને જોવા મળ્યા છે. પિતા-પુત્રની જોડીએ ‘બંટી ઓર બબલી’ અને ‘પા’ ફિલ્મોમાં પણ સાથે કામ કર્યું છે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો અભિષેક બચ્ચન ટૂંક સમયમાં ‘બોબ બિસ્વાસ’ અને ‘ધ બિગ બુલ’ નામની ફિલ્મમાં જોવા મળશે. તે જ સમયે, અમિતાભ બચ્ચનની બેગમાં ગુલાબો સીતાબો, ઝુંડ અને બ્રહ્માસ્ત્ર જેવી ફિલ્મો છે. એ જોવું રહ્યું કે અભિષેકની બોલિવૂડ કારકિર્દી આ આગામી ફિલ્મોની ઉચાઈને સ્પર્શે છે કે નહીં.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *