માં થી પણ વધારે ખુબસુરત લાગે છે પલક તિવારી, દેખો ફોટા

એકતા કપૂર ના મશહુર ધારાવાહિક “કસૌટી જિંદગી કી” થી ફેમસ થ્હ્યેલ અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારી આજકલ સોની ટીવી પર પ્રસારિત થવા વાળા એક ધારાવાહિક “મેરે ડેડ કી દુલ્હન” માં અભિનય કરતી નજર આવી રહી છે. ત્યાં શ્વેતા તિવારી ની દીકરી પલક તિવારી પણ હવે મોટી થઇ ચુકી છે. થોડાક દિવસો પહેલા જ પલક તિવારી એ એક બોલ્ડ ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે. જેના કારણે આજકાલ ચર્ચા માં બનેલ છે. પલક તિવારી એ પોતાના આ ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર શેયર કર્યા છે. આ ફોટા માં પલક પાંદડાઓ ના પાછળ લુકાછુપી કરતી નજર આવી રહી છે.

પલક તિવારી દેખાવમાં બહુ જ ખુબસુરત છે. હીરની જેવી ખુબસુરત આંખો વાળી પલક ના બધા ફોટા દેખીને તમે પણ દીવાના થઇ જશો. આ ફોટા ને દેખીને પ્રશંસકો એ પણ રીએક્શન આપતા કહ્યું કે તેમને આજ થી પહેલા આવી ખુબસુરત છોકરી નથી દેખી. અમે તમને જણાવી દઈએ કે હમણાં માં શ્વેતા તિવારી એ પણ પોતાની દીકરી ના સાથે એક ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું. આ ફોટા ને સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરતા શ્વેતા તિવારી એ કેપ્શન માં લખ્યું હતું “ભાઈ ના લગ્ન” આ ફોટા ને દેખીને એવું લાગી રહ્યું હતું કે શ્વેતા તિવારી ના ભાઈ ના લગ્ન ક્રિશ્ચિયન રીવાજ ના સાથે થયા છે. ફોટા માં શ્વેતા તિવારી ની ભાભી સફેદ રંગ નું ગાઉન પહેરેલ નજર આવી રહી હતી. શ્વેતા ની ભાભી નું નામ યાસ્મીન શેખ છે. તેનાથી પહેલા શ્વેતા તિવારી એ હલ્દી ના રીવાજ ના ફોટા પણ સોશિયલ મીડિયા પર શેયર કર્યા હતા.

પલક તિવારી એ પોતાના આ હોટ અને ગ્લેમરસ ફોટા ને પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર લોકો ની સાથે શેયર કર્યા છે. પલક ના બધા ખુબસુરત ફોટા ફોટોગ્રાફર ક્રીસ રાઠૌર દ્વારા ખેંચવામાં આવ્યા છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરેલ આ ફોટા માં તમે દેખી શકો છો કે પલક તિવારી બહુ ખુબસુરત નજર આવી રહી છે. પલક ના આ હોટ ફોટોશૂટ માં કીયારા ના ફોટોશૂટ ની છબી નજર આવી રહી છે. તેનાથી પહેલા કીયારા અડવાણી એ પણ એક હોટ ફોટોશૂટ કરાવીને સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી દીધી હતી. પલક તિવારી સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરેલ આ ફોટા માં પોતાને પાંદડા ના પાછળ છુપાવતી નજર આવી રહી છે.

મશહુર ટેલીવિઝન અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારી ની દીકરી પલક હંમેશા પોતાના ફોટા ના કારણે ચર્ચા માં બની રહે છે. હમણાં માં પલક તિવારી ના ડેબ્યુ ની ખબરો આવી રહી હતી પણ આ ખબરો ખોટી નીકળી. તેનાથી પહેલા પણ પલક તિવારી પોતાના મામા ના લગ્ન માં બહુ જ ખુબસુરત અવતાર માં નજર આવી હતી. પોતાના મામા ના લગ્ન માં પલક એ પીચ કલર નું ગાઉન પહેર્યું હતું જેમાં તે બહુજ ખુબસુરત નજર આવી રહી હતી. જયારે શ્વેતા તિવારી એ પોતાના ભાઈ ના લગ્ન માં ગુલાબી રંગ નું ગાઉન પહેર્યું હતું. અમે તમને જણાવી દઈએ કે પાછળ ના વર્ષે જ શ્વેતા તિવારી એ પોતાના પતિ અભિનવ કોહલી થી છૂટાછેડા લીધા છે. શ્વેતા તિવારી એ અભિનવ કોહલી પર ઘરેલું હિંસા અને મારપીટ નો આરોપ લગાવ્યો હતો.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *