આ પ્રખ્યાત ટીવી કપલ છૂટાછેડા લઈ રહ્યું છે, કહ્યું – ‘એકબીજા વગર વધુ સારી રીતે રહીએ છીએ’

બધા સંબંધ કાયમ માટે ટકી શકતા નથી. ભલે તમે કેટલો પણ પ્રયત્ન કરો, જેણે જવું છે તે જશે જ. કેટલીકવાર તે સંજોગોને કારણે હોય છે અને કેટલીકવાર, ત્યાં અન્ય કારણો પણ હોય છે. અને આ બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીને ખૂબ સારી રીતે લાગુ પડે છે. હકીકતમાં, એવા અહેવાલો બહાર આવી રહ્યા છે કે ટેલિવિઝન ઉદ્યોગના એક શ્રેષ્ઠ દંપતીના જીવનમાં આવું જ કંઈક થવાનું છે.

અમે વાત કરી રહ્યા છીએ એક થા રાજા એક થી રાની ના અભિનેતા સિદ્ધાંત કર્ણીક અને તેની પત્ની અને કાવ્યંજલિની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી મેઘા ગુપ્તા વિશે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે 12 મે 2016 ના રોજ સિદ્ધાંતઅને મેઘાની સગાઈ થઈ હતી અને ત્યારબાદ 16 ઓગસ્ટ 2016 માં લગ્ન કર્યા હતા. મેઘાના પિતાના અવસાનને કારણે તેના લગ્નમાં બહુ ઓછા લોકોને આમંત્રણ આપવામાં આવ્યું હતું. એક વર્ષ પછી, તેઓએ ફરીથી નાસિકમાં ભવ્ય લગ્ન કર્યા.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે અભિનેતા સિદ્ધાંત કર્ણિક અને મેઘા ગુપ્તા ટીવી દુનિયાના લોકપ્રિય દંપતીઓમાંના એક છે. પરંતુ, સિદ્ધાંત કર્ણિક અને મેઘા ગુપ્તાના ચાહકો માટે હવે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. સમાચારો અનુસાર આ કપલ હવે છૂટાછેડા લેવા જઈ રહ્યું છે. આ આકસ્મિક નિર્ણય નથી. ખરેખર, તે બંને ગયા વર્ષે માર્ચથી અલગ રહેતા હતા અને હવે તેઓએ કોર્ટમાં છૂટાછેડા માટે અરજી કરી છે. એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન સિદ્ધાંત એ કહ્યું હતું કે, ‘લગ્ન સરળ નથી. અમે અમારું ધૈર્ય ગુમાવી દીધું છે. ”સિદ્ધાંત મુજબ, તેઓએ તેમના સંબંધોને બચાવવા માટે ખૂબ જ પ્રયાસ કર્યા, પરંતુ તેઓ સફળ થઈ શક્યા નહીં.

અભિનેતા સિદ્ધાંત કર્ણિક અને મેઘા ગુપ્તા ગયા વર્ષથી એક બીજાથી અલગ રહેતા હતા અને હવે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે બંને લગ્નના 4 વર્ષ પછી છૂટાછેડા લેશે. જો કે આ અંગે મેઘા તરફથી કોઈ પ્રતિક્રિયા નથી, પરંતુ સિદ્ધાંત એ એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે અમે બંને લગ્ન જીવનમાં ધીરજ ગુમાવી ચૂક્યા છીએ. થિયરી અનુસાર, બંને વચ્ચે મારા વિશે ઘણી ઓછી વાતો થતી. તેણે કહ્યું કે તે બંને એક બીજાથી અલગ રહ્યા છે, પછી તેઓ વધુ શાંત અને ખુશ છે. સિદ્ધાંત એ કહ્યું, મને લાગે છે કે કદાચ આપણે બંનેને કંઈક એવું જોઈએ છે જે આપણને દિલાસો આપે. સાથે જ મેઘા ગુપ્તાએ આ મામલે કહ્યું છે કે શું તેણે સિદ્ધાંત કર્ણિકથી અલગ થવાનો નિર્ણય લીધો છે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તેણે તાજેતરમાં જ રીલિઝ થયેલી તાપસી પન્નુની ફિલ્મ ‘થપ્પડ’માં કામ કર્યું છે. આ સિવાય તેણે ‘મેરે સાંઈ’, ‘ગુસ્તાખ દિલ’ અને ‘સાવધાન ઇન્ડિયા’ જેવા ટીવી શોમાં કામ કર્યું છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *