અજય દેવગણ ની દીકરી એ પહેર્યો ગોલ્ડન લેંઘા ચોલી, માં કાજોલ એ કહ્યું ‘ડર ના માહોલ ના વચ્ચે…’

બોલીવુડ માં સિતારાઓ ના સાથે સાથે તેમના સ્ટાર કીડ પણ બહુ પોપુલર હોય છે. ખાસ કરીને આજકાલ ના સોશિયલ મીડિયા ના જમાના માં આ સ્ટાર કિડ્સ ની પણ એક મોટી ફેન ફોલોઈંગ હોય છે. આ આણ છે કે ફિલ્મો માં ડેબ્યુ કરવાના પહેલા જ સ્ટાર કિડ્સ બહુ લોકપ્રિય થઇ જાય છે. એવી જ એક સ્ટાર કીડ છે ન્યાસા દેવગણ. 20 એપ્રિલ 2003 માં જન્મેલ ન્યાસા બોલીવુડ એક્ટર અજય દેવગણ અને એક્ટ્રેસ કાજોલ ની દીકરી છે. 16 વર્ષ ની ન્યાસા હંમેશા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતી રહે છે.

તેમ તો ન્યાસા વધારે કરીને વેસ્ટર્ન કપડાઓમાં જ દેખાઈ દે છે પરંતુ આ દિવસો તેમનો એથનિક લુક ચર્ચા નો વિષય બનેલ છે. કાજોલ એ પોતાના આધિકારિક ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ન્યાસા ના કેટલાક ફોટા શેયર કર્યા છે. આ ફોટા માં ન્યાસા સોનેરી રંગ નો લેંઘો પહેરેલ દેખાઈ આવી રહ્યો છે. આ ભારતીય પારંપરિક લુક માં ન્યાસા ની ખુબસુરતી નિખરીને સામે આવી રહી છે. તે તેમાં બહુ વધારે સરસ અને સુંદર લાગી રહી છે. સોશિયલ મીડિયા પર હંમેશા ન્યાસા ને તેમના કપડા ને લઈને ટ્રોલ કરવામાં આવે છે. ન્યાસા બોલ્ડ અને વેસ્ટર્ન કપડા જ પહેરે છે. હા તેમને આ પ્રકારનો ટ્રેડીશનલ અવતાર માં દેખીને ફેંસ પણ હેરાન છે. તે ન્યાસા ના આ ફોટા અને લુક ની બહુ પ્રશંસા પણ કરી રહ્યા છીએ.

કાજોલ એ જેવો જ આ ફોટા ને પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર શેયર કર્યો તેના થોડાક જ કલાકો માં તેને લાખો લોકો એ દેખી લીધા. દીકરી ન્યાસા ના ફોટા ને શેયર કરતા કાજોલ કેપ્શન માં લખે છે “ડર ના આ માહોલ ના વચ્ચે અમને ખુશીઓ ની એક ગોળી જોઈએ. મારી તે ગોળી બનવા માટે આભાર. બેબી ગર્લ, તું મારી છે, એવી જ સ્માઈલ કરતા રહો.” તેમ તો અમે પણ કાજોલ ની વાત થી પૂરી રીતે સહમત છીએ. ન્યાસા ના આ ફોટા ને દેખીને આપણા ચહેરા પર પણ સ્માઈલ જરૂર આવે છે.

સોશીયલ મીડિયા પર ન્યાસા ના લુક, કલર અને ફેસ કટ ને લઈને પણ લોકો તેમનો મજાક ઉડાવતા રહે છે. હા તેનાથી ન્યાસા અથવા તેમના પેરેન્ટ્સ ને કોઈ ફર્ક નથી પડતો. ન્યાસા જેવી પણ છે તેમને પસંદ છે. આ વિશેષ ફોટા ની વાત કરીએ તો તેમાં ન્યાસા તેમ પણ બહુ સરસ લાગી રહી છે. હવે દેખવાનું આ થશે કે શું ન્યાસા પોતાના માતા પિતા ની જેમ ભવિષ્ય માં બોલીવુડમાં કદમ રાખે છે અથવા કોઈ બીજી ફિલ્ડ માં જાય છે.

કામ ની વાત કરીએ તો કાજોલ એ થોડાક દિવસો પહેલા જ ‘તાન્હાજી: દ અનસંગ વોરિયર’ માં કામ કર્યું હતું. આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફીસ પર હીટ રહી હતી. ફિલ્મ માં કાજોલ ના રીયલ લાઈફ હસબંડ અજય દેવગણ પણ હતા. તેમ તો તમને લોકો ને અજય અને કાજોલ ની દીકરી નો આ લુક કેવો લાગ્યો અમને કોમેન્ટ સેક્શન માં જરૂર જાણવો. તમને ન્યાસા દેવગણ કયા લુક માં વધારે સારી લાગે છે? વેસ્ટર્ન અથવા ટ્રેડીશનલ?

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *