સામે આવ્યા સલમાન ના ભાણીયા ના લેટેસ્ટ ફોટા, આ મામલા માં આપી રહ્યા છે પોતાના મામુ ને મોટી ટક્કર

સલમાન ખાન બોલીવુડનો નંબર 1 સુપરસ્ટાર છે. હાલમાં, ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં સલમાન સાથે કોઈ સ્પર્ધા કરવા માટે કોઈ નથી. સલમાનની લોકપ્રિયતા આસમાને પહોંચી ગઈ છે. તેમની દરેક ફિલ્મ પહેલા જ અઠવાડિયામાં જ 100 કરોડની કમાણી કરે છે. સલમાન એક ફિલ્મના 60 કરોડ રૂપિયા સુધી લે છે. આ રીતે, તેઓ સૌથી વધારે ડિમાન્ડ માં રહેવા વાળા સિતારા છે. જોકે સલમાન હંમેશા શૂટિંગમાં વ્યસ્ત રહે છે, પરંતુ તેમ છતાં પણ તેમના પરિવારને સમય આપવાનું ભૂલતા નથી. સલમાન બાળકોને ખૂબ ચાહે છે. આ કારણ છે કે તે પોતાના ભાણીયા આહીલ શર્મા ને જીવ થી પણ વધારે પ્રેમ કરે છે. આહીલ સલમાન ની બહેન અર્પિતા ખાન અને આયુષ શર્મા નો દીકરો છે.

લુક ના મામલા માં મામુ ને ટક્કર આપી રહ્યો છે ભાણિયો

આહિલના તેના મામા સલમાન સાથેના ફોટા હંમેશા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. હવે આ દરમિયાન સલમાનના મોટા જીજાજી અતુલ અગ્નિહોત્રી (અતુલ અગ્નિહોત્રી) એ પણ આહિલનો એક અદભૂત ફોટો શેયર કર્યો છે. તમારી માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે અહિલના મૌસાજી લાગે છે. અતુલે શેયર કરેલ આ ફોટોમાં આહિલ સનગ્લાસિસ લગાવેલ જોવા મળી રહ્યા છે. આ ફોટામાં તે સ્ટાઇલ અને લૂકની દ્રષ્ટિએ સલમાન કરતા ઓછા દેખાતા નથી. પોતાના ઓફીશીયલ એકાઉન્ટ પર આહીલ નો આ ફોટા ને શેયર કરતા અતુલ લખે છે “મૌસી ના સનગ્લાસ થી લાઈફ.”

2016 માં થયો હતો જન્મ

તમારી માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે અતુલ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં નિર્માતા તરીકે કામ કરે છે. તેઓ ઘણીવાર આહિલ અને તેમની બહેન આયત ના ફોટા શેયર કરતા હોય છે. આયત આહિલની નાની બહેન છે. સલમાન ખાનના જન્મદિવસ પર જ પ્લાનિંગ સાથે અર્પિતા અને આયુષે આયત ને પેદા કરી હતી. સલમાન અને આયતના કેટલાક ફોટા પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થયા હતા. આયતનો જન્મ 27 ડિસેમ્બર 2019 ના રોજ થયો હતો, જ્યારે તેના મોટા ભાઈ આહિલનો જન્મ વર્ષ 2016 માં થયો હતો.

એક ઇન્ટરવ્યુમાં અર્પિતાએ કહ્યું હતું કે પરિવારમાં એક જ આહિલ છે જે સલમાનને ઊંઘતા થી જગાડવાની હિમ્મત કરી શકે છે. જો આહિલે સલમાનને રમત-ગમતમાં પણ થપ્પડ માર્યા છે, તો સલમાન કંઈ જ બોલતા નથી. આહિલ સલમાનના હૃદયની ખૂબ નજીક છે. હવે એવા જ કેટલાક હાલ આયત નો પણ છે. તે કહેવાનું આગળ વધે છે કે અર્પિતા ખાન અને આયુષ શર્માના લગ્ન 2014 માં થયા હતા. આવી સ્થિતિમાં, તેમને 2016 માં તેમનું પહેલું સંતાન પુત્ર આહિલ હતો. બીજી સંતાન પુત્રી આયત ડિસેમ્બર 2019 માં થઇ હતી. આયુષે બોલીવુડમાં ફિલ્મ ‘લવ રાત્રી’ થી ડેબ્યૂ કર્યું છે. આ ફિલ્મ સલમાન ખાન એ જ પ્રોડ્યુસ કરી હતી. જલ્દી જ આયુષ સલમાન ખાન ની ‘કભી ઈદ કભી દિવાલી’ માં પણ નજર આવશે. સુત્રો ની માનીએ તો આયુષ ના પાસે અત્યારે બીજા પણ ફિલ્મ પ્રોજેક્ટ્સ છે. જણાવી દઈએ કે તેમની પહેલી ફિલ્મ લવ રાત્રી બોક્સ ઓફીસ પર ફ્લોપ થઇ હતી. ત્યાં સલમાન ના વર્કફ્રન્ટ ની વાત કરીએ તો તે આ દિવસો પ્રભુ દેવા દ્વારા નિર્દેશિત ‘રાધે’ ફિલ્મ ના શુટિંગ માં વ્યસ્ત છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *